• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Post Justbeenpaid locked tiền của mình khi rút bằng AP

thieuhuan18

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Số là mình deposit bằng LR, nhưng khi rút bằng LR thì nó báo là quá giới hạn gì gì đó, không cho rút, thế là mình quay qua rút bằng AP (trước khi rút không biết nên không dep vào cho nó 1 usd AP), quay qua AP khi vừa rút xong thì hôm sau vào lại thì nó báo là tiền của mình bị locked nó không cho rút ,,, thế là sao,,, Liệu có bị mất tiền không anh em...

Nó nói là chờ 24 tới 36h để nó kiểm tra mà quá thời gian trên rồi mà chẳng thấy tăm hơi gì hết.... Hay là nó lấy luôn tiền của mình rồi, Hu hu hu, làm cả tháng mới được có 20 usd mà nó lỡ chơi mình vậy sao ta.

Lo quá.

upppp cho pro vào giúp pác ? mà mìh nghĩ ko sao âu ? đừg wá lo nhé pác

Upvote 0
Số là mình deposit bằng LR, nhưng khi rút bằng LR thì nó báo là quá giới hạn gì gì đó, không cho rút, thế là mình quay qua rút bằng AP (trước khi rút không biết nên không dep vào cho nó 1 usd AP), quay qua AP khi vừa rút xong thì hôm sau vào lại thì nó báo là tiền của mình bị locked nó không cho rút ,,, thế là sao,,, Liệu có bị mất tiền không anh em...

Nó nói là chờ 24 tới 36h để nó kiểm tra mà quá thời gian trên rồi mà chẳng thấy tăm hơi gì hết.... Hay là nó lấy luôn tiền của mình rồi, Hu hu hu, làm cả tháng mới được có 20 usd mà nó lỡ chơi mình vậy sao ta.

Lo quá.

JBP Admin mới email thông báo ngày 26,nội dung chính tóm gọn như sau :

-JBP đang cập nhật hệ thống bảo mật mới.

-Đặc biệt là các lệnh rút tiền sẽ bị thanh toán chậm hơn bình thường,nhất là qua AlertPay.

-Những tài khoản mở sau khoảng (ngày) 24/3/2012 sẽ không bị ảnh hưởng bởi Re-Start.Và những position nào mua sau 07/04/2012 cũng sẽ không bị ảnh hưởng.

-Dự kiến hoàn thiện trong 24h nhưng thực tế kéo dài hơn.

-Trong hai ngày,26&27 tháng 4-2012 sẽ không chia lãi 2%,nhưng bạn vẫn hưởng đủ 150% vì hai ngày này không tính,thời gian sẽ được tính bù vào hai ngày khác.

***Nếu bạn pay lần đầu thì có thể lên tới 36 h.
***Bị pending có thể do fund tiền rồi rút ra luôn-->nó coi đó là hành động rửa tiền-->cái này chết 100%
***Không cần thiết phải fund 1$ vào vẫn rút ra được.

Upvote 0

Lo quá.

Bạn yên tâm đi, sau 36h là nhận được $, không cần fai dep AP vào acc đâu ( mặc dù dep được càng tốt ), hệ thống đang nâng cấp nên có nhiều cái không được ngon nge cho lắm.

Upvote 0

Lo quá.
ko sao đou cậu thay thổi payment thì hold 1 time thôi mà @.@... quá giới hạn là do nó limit payment :D chờ nó mở lại rồi rút :D

Upvote 0
Bị locked cái payment lại thì chắc chắn tiền sẽ về.Bị Pending thì mới sợ.Bác cứ yên tâm đợi đi.:)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012
171,068
Latest member
Vanbao2601
Back
Top Bottom