Ask Popads hk nhảy quảng cáo trên smartphone

abcvetter

Newbie
Reactions
0
MR
0.087
Như tiêu đề ạ. Mik mới làm 1 site nhỏ chơi, và có xài popads. Mình thấy xài khá ổn, quảng cáo vẩn nhảy bình thường trên pc. Nhưng khi mik test trên snartphone thì hk thấy qc nhảy. Mọi người cho mình hỏi vs, popads chỉ hổ trợ pc mà ko hổ trợ qc trên smartphone ạ? Hay có lỗi j hk ạ? Mong dc mn giải đáp. Cảm ơn nhiều.

Sẵn mọi người cho mik hỏi, là khi minh dùng cái code standard thì mik hk dùng chung dc vs cái anti adblock phải hk ạ? Chỉ xài 1 trong 2 thui ạ?

Upvote 0
Setting của mình

Attachments

64.7 KB · Views: 53
Upvote 0
Như tiêu đề ạ. Mik mới làm 1 site nhỏ chơi, và có xài popads. Mình thấy xài khá ổn, quảng cáo vẩn nhảy bình thường trên pc. Nhưng khi mik test trên snartphone thì hk thấy qc nhảy. Mọi người cho mình hỏi vs, popads chỉ hổ trợ pc mà ko hổ trợ qc trên smartphone ạ? Hay có lỗi j hk ạ? Mong dc mn giải đáp. Cảm ơn nhiều.
Bác đăng ký bên AdMaven đi, mà nếu phần lớn traffic của bác mà từ người dùng smartphone thì dùng pop-up ads thì phù hợp hơn với rate cũng ok hơn dùng pop under đó

Upvote 0
Bác đăng ký bên AdMaven đi, mà nếu phần lớn traffic của bác mà từ người dùng smartphone thì dùng pop-up ads thì phù hợp hơn với rate cũng ok hơn dùng pop under đó
Đù, seeder đi đào mộ để quảng cáo luôn à.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,362
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back