Help pokerstrategy.com - Đăng kí chơi poker được nhận 50$ tiền thật miễn phí để bắt đầu

ban cho minh hoi bao nhiu moi rut dc ve vay, minh choi ma thua hoai ah, con co 40$, jo mun rut ma ko bit phai vo cho nao, vo cho withdraw thi thay wa troi lang nhang lun, ko bit duoc rut

Bạn phải thắng được 100$ thì mới có thể rút về được. Không ai cho bạn tiền để rút luôn cả.

thế đã có bác nào lấy đc 50$ đấy chưa?
haha, e đây bác, e là đệ tử chủ topic đây, 4rum cũng có nhìu bác rồi, foreverok nè, ansuno nè, langbiangx nè.......................................:binhsua06:

;)) s2_al0ne nữa.
2 thằng độ liều cao, đổi máy rồi :)) mượn cmt chơi acc nữa đc k nhỉ :-"

s2_al0ne nữa.
2 thằng độ liều cao, đổi máy rồi mượn cmt chơi acc nữa đc k nhỉ
thui làm off cũng khá rồi, bỏ đi bác, k khéo police nó qua thì chết...............................:binhsua28:

Bạn KHÔNG THỂ đk nhiều tài khoản.

Theo đúng như điều lệ trên Pokerstrategy, bạn không thể sử dụng cmnd của họ hàng, anh chị để đăng kí tài khoản mới.

Nếu bạn bị detect, lập tức bị khóa tk và như vậy số tiền bạn nhận đc sẽ bị mất trắng.

bạn nào cần thì add nick gachjenmam vào nha, để đc support tận tình và sẽ đc tham gia các tour free do chủ topic tổ chức chỉ dành cho các bạn chưa đk gì

Tin mới nhất từ Pokerstrategy : Pokerstrategy đã mở thêm freeroll ở 5 sàn khác nữa, mỗi ngày một freeroll, tổng giải thưởng là 100$. Đây là cơ hội làm giàu thực sự cho anh em. Hãy theo tôi và anh em sẽ được hướng dẫn chi tiết từ đầu đến cuối và các chiến thuật Poker và các thủ thuật. Xin cảm ơn.

Nếu các bạn cần chiến thuật mới, hãy vào http://psmmo.co.cc, Phần chiến thuật Poker. Đó là bài dịch từ Pokerstrategy ra. Ngoài ra, các bạn có thể down ebook về đọc tại http://psmmo.co.cc phần ebook poker (cái này thì cần vốn TA, còn chiến thuật thì đã dịch ra TV)

Last edited by a moderator:
sắp tới sẽ chủ topic sẽ có 1 web rieng cho cộng đồng player, ae có thể ủng hộ để có thể tham gia thường xuyên vào các tour free do chủ topic tổ chức, giải thưởng có thể là vài chục $ nhưng lượng player chỉ dành cho ae ủng hộ nên cạnh tranh sẽ k cao so với các tour free chỉ với 50$ mà lượng người thì hàng ngàn..................................................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom