Poker for living - phần 3

12h > 5h. Nãy giờ mình ngồi bật chờ 10-20p mới có 1 bàn. Chán. :popo_sweat:
Lên đi. Tụi $10 nó đánh ngu lắm, đc cái tụi nó hên hơn $3 thôi.
có chỗ nào chơi free để vào tập k bác

Các bros mới chơi đừng nghe thớt kêu tụi nó ngu ham hố nhảy vô, tụi mình còn ngu hơn tụi nó ý :D
Mà em nghe đồn stake tầm trung không quá cao không có thấp hay có kiểu đại gia, công tử vô đốt tiền.
@sasura em thấy vì trình độ poker là thớt ok rồi, nhưng em góp ý tí là nên tìm hướng đi poker thế nào để sáng đánh tối ngủ, chứ kéo dài thức đêm thế thì không tốt cho lắm ah.

Last edited:
:)) thôi tôi đi ngủ cho khoẻ, mai sáng sớm dậy chơi bàn 3. bao giờ og chơi bàn 10$ tháng dc 3> 4 k thì tôi cố gắng cày đêm haha. mà tôi hỏi cái rút tiền về bank vn có nhanh ko.
trước giờ toàn dùng skrill

Last edited:
Các bros mới chơi đừng nghe thớt kêu tụi nó ngu ham hố nhảy vô, tụi mình còn ngu hơn tụi nó ý :D
Mà em nghe đồn stake tầm trung không quá cao không có thấp hay có kiểu đại gia, công tử vô đốt tiền.
@sasura em thấy vì trình độ poker là thớt ok rồi, nhưng em góp ý tí là nên tìm hướng đi poker thế nào để sáng đánh tối ngủ, chứ kéo dài thức đêm thế thì không tốt cho lắm ah.
đa số phải chơi đêm mới nhiều bàn. có chơi cash thì chơi dc ban ngày thôi bạn. chơi tour còn ngồi 8 9 tiếng.

đa số phải chơi đêm mới nhiều bàn. có chơi cash thì chơi dc ban ngày thôi bạn. chơi tour còn ngồi 8 9 tiếng.
Em có coi clip của ông gì trên pokerviet, ổng đánh tour trên ps theo giờ hành chính, thấy trong clip bảo đánh vậy thì không ngon bằng đánh đêm, nhưng cũng vẫn đánh được, ít tiền đi mà bảo toàn sức khỏe để đánh lâu dài.

:)) thôi tôi đi ngủ cho khoẻ, mai sáng sớm dậy chơi bàn 3. bao giờ og chơi bàn 10$ tháng dc 3> 4 k thì tôi cố gắng cày đêm haha. mà tôi hỏi cái rút tiền về bank vn có nhanh ko.
trước giờ toàn dùng skrill
Mình ko có rút trực tiếp, nạp rút qua agent, cần bán cứ nhắn tin transfer là có liền.
Rút test cái $100 là biết chứ gì

Last edited:
04/12
Chắc bỏ bàn $10 quá. Không thể nào win đc 1 cái allin với dominated hands. Thử download hands nhập vào pt4 xem chipEV (tính ra ăn khoảng 300 cái bad beat). Giờ muốn vô gỡ lại ko có ai cho mình gỡ, tối qua vắng tênh, ngồi ngóc mỏ nguyên đêm cày top leaderboard mà ngủ dậy mất top.
Screenshot 2021-12-04 041345.png

Screenshot 2021-12-04 041407.png

Được rake back trên leaderboard hôm qua, còn của hôm nay chưa cộng vô nên tính ra còn thêm đc khoảng $100 ticket.

-$243.26
Bankroll: $360.01

Attachments

• Screenshot 2021-12-04 041345.png
    Screenshot 2021-12-04 041345.png
    78.7 KB · Views: 55
Chơi trực tiếp với sàn đi các bros ơi qua trung gian rắc rối lắm.
Agent này là đại diện của Vietnam có tên trên trang chủ của N8 luôn. Tỷ giá rút cao hơn rút trực tiếp trong sàn, nhắn tin là rút đc liền khỏi chờ, có trục trặc gì có chỗ để mà nhờ vả.
Ngon hơn chơi trực tiếp.

tôi trước cũng hay bị thế , mình đang đánh ngon bàn dưới lên bàn trên hay dính dây chết sâu.
og mới thua 24 buyin chứ mấy. không nhiều đâu, tôi chơi bàn 3 có lúc thua 50 buyin 1 hôm mà sau vẫn ổn.

tôi trước cũng hay bị thế , mình đang đánh ngon bàn dưới lên bàn trên hay dính dây chết sâu.
giờ bác còn chơi không ?

og mới thua 24 buyin chứ mấy. không nhiều đâu, tôi chơi bàn 3 có lúc thua 50 buyin 1 hôm mà sau vẫn ổn.
Thua 50 buy-in 1 ngày chắc em xỉu lun, thua có 2 buy-in ngày đã chán rùi, chắc là buy-in cash với buy-in tour nó khác nhau.

Tổng cộng cũng 37 buyin. Nếu tính thêm 13 buyin hôm qua nữa. Downswing hơn 30 buyin vs mình là chuyện ko bao giờ xảy ra bên PS. Chắc tại hyper nó khác vs turbo. Chắc nhảy về, giờ muốn vô gỡ mà ko có traffic, bàn $10 nó vắng quá.

Tổng cộng cũng 37 buyin. Nếu tính thêm 13 buyin hôm qua nữa. Downswing hơn 30 buyin vs mình là chuyện ko bao giờ xảy ra bên PS. Chắc tại hyper nó khác vs turbo.
thì bên này cậu có thể ăn 1 hôm 60 70 buyin , ps chơi turbo 6 max ăn nhiều lắm 30 buyin

Announcements

Forum statistics

Threads
418,507
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom