• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Poker bản chất là cờ bạc trá hình thể thao trí tuệ

Status
Not open for further replies.

ThuKem

Banned
Reactions
113
MR
0.000
Gần đây mình thấy có 1 tmod mới lên của box và là người có kinh nghiệm poker , qua lời nói của tmod này mình cảm thấy rất bùi tai và cảm nhận như là 1 chân trời mới cho mmo. Nhưng bản thân mình khi trải qua mới hiểu là hoàn toàn ngược lại.

+ Poker mang tính trí tuệ, tính xác suất, tính kiên nhẫn???
Thật sự mình đã nghiên cứu cách chơi 1 hôm và đã gần như thuộc toàn bộ luật chơi. Ngoài việc có nên theo tiếp hay ko thì mình chẳng hề thấy có 1 chút trí tuệ nào??
Thậm chí chơi poker 1 bàn tỉ lệ chọi cao hơn bất kì các loại hình cờ bạc khác, nên tỉ lệ thua rất cao, rất ít khi thắng đc nên đa phần mọi người thua nhiều, mình bay ngay 30$ trong vài giờ

+ Sau khi tìm hiểu kĩ về poker thì mình phát hiện đây chẳng phải là 1 môn thể thao trí tuệ gì, mà thực chất nó là cờ bạc nhưng là người chơi xát phạt nhau , cái ăn xâu. Tất cả các nước đều đặt nó vào danh mục cờ bạc, và chỉ cho phép chơi ở các sòng bạc đc cấp phép?
Tất cả giải poker đc tổ chức đều do các cá nhân, đoàn thể, tổ chức cờ bạc tổ chức chứ ko phải do chính phủ hay hội thể thao nào.

Kinh nghiệm 2 hôm nghiên cứu poker của mình là poker chính là cờ bạc, mọi thứ viết trong topic của tmod kia toàn là bốc phét, chẳng có gì là trình độ hay là trí tuệ gì ở đây cả. Cờ bạc vẫn là cờ bạc.
Trong poker tỉ lệ chọi rất cao nên tỉ lệ thắng sẽ rất thấp. Ai chơi thử rồi đều sẽ hiểu
Mà cờ bạc mà lại kêu là thu nhập ổn định thì thật sự ko hiểu nổi?

1 lần nữa mình nói với tmod kia, bạn thích tuyển thành viên poker , ok. Nhưng đừng vẽ ra viễn cảnh như mơ nữa. Tôi khẳng định ai dính vào poker sẽ có lúc bán nhà mà ko hay.

Admin Tuyển mod box bet đó mà lại ghi là : chỉ tuyển thành viên biết poker thì thật sự là quá vô lý. Admin có thể tham khảo tất cả tin tức về poker trên thế giới cũng như là VN. Cờ bạc bản chất vẫn là cờ bạc và phụ thuộc vào may mắn là chính chứ chẳng có gì là trí tuệ và thu nhập ổn định cả

Topic mang tính chia sẻ trải nghiệm chứ ko phải topic vùi dập hay ném gạch gì để các bạn vào comment kiểu xỉ vả nha :D Bạn nào còn nghĩ poker kiếm ngàn $ thì cứ việc tiếp tục thôi :D

Last edited by a moderator:
Éc k bik chơi mà chơi bay mất 30$ còn đỗ thừa :))

Upvote 0
Éc k bik chơi mà chơi bay mất 30$ còn đỗ thừa :))
vâng, đọc thuộc luật chơi. Học các knih nghiệm giấy.
Vậy thì biết chơi hay ko biết chơi nó khác nhau thế nào?
Mình cũng dân khoanh chân đánh phỏm đây nên đừng kêu là mình ko biết tính xác xuất :D

Upvote 0
theo lời giáo sư xoay đây là phương pháp cân bằng thu nhập giữa người chơi

Upvote 0
Thì nó vẫn là cờ bác thôi, Ban TMod nói cũng sai gì đâu, chỉ do bạn nhìn nhận vấn đề chưa được thấu đáo thôi.

Upvote 0
đây là thánh rồi =))
Mấy cái 1 năm, 2 năm thành chuyên nghiệp toàn chém gió thôi bạn à :))
Luật chơi poker thì khá đơn giản, bạn có thể thuộc làu sau 1,2 giờ đọc và nghiền ngẫm

Vậy xin hỏi các poker pro là kinh nghiệm 1 ngày và kinh nghiệm 1 năm khác nhau ở đâu? :D Mình có đọc tất cả bài viết về kinh nghiệm trong forum của poker pro kia chia sẻ :D

Upvote 0
vâng, đọc thuộc luật chơi. Học các knih nghiệm giấy.
Vậy thì biết chơi hay ko biết chơi nó khác nhau thế nào?
Mình cũng dân khoanh chân đánh phỏm đây nên đừng kêu là mình ko biết tính xác xuất :D
Học lý thuyết suông chưa thực hành được bao nhiêu mà đòi vô đối =)).
Giờ đi làm nó còn bắt có kinh nghiệm kìa chứ nghĩ mà ra trường cái xin việc được ngay ấy.

Upvote 0
Thì nó vẫn là cờ bác thôi, Ban TMod nói cũng sai gì đâu, chỉ do bạn nhìn nhận vấn đề chưa được thấu đáo thôi.
Cờ bạc thì hên xui thôi vậy mà bác ấy nói nào là thu nhập ổn định vài trăm vài ngàn $ 1 tháng thì mình khó chịu thôi
Bài viết cho các newbie mà nghĩ poker là nồi cơm ngon hay là cờ bạc bán nhà thì các bạn tự cảm nhận.
Chia sẻ thôi chứ ko phải tranh luận mà các bạn trên nc nghe dễ ghét ghê :D
Thôi ai đi qua closed hộ mình :D

Upvote 0
mình thấy bạn thớt hơi bị buồn cười :binhsua75: ở đây mình ko đề cập poker là gì cờ bạc hay game giải trí :binhsua76:
khi có 1 hình thức để kiếm tiền hay gọi là mmo thì ai cũng phải có time để tiếp xúc vật lộn vs nó mà chưa chắc đã có thành quả nói gì đến bạn mới học 1 ngày rồi bị thọt 30$ đã nói về poker ko ra gì :binhsua04: cũng như hyip về 1 phần nào đó nhiều nb mới chơi hyip bị scam rất nhiều nhưng các bro lại kiếm rất nhiều từ đó vậy đó là vận may ak`
:binhsua09:chúc thớt thành công với những hình thức mmo khác :binhsua01:

Upvote 0
Luật chơi poker thì khá đơn giản, bạn có thể thuộc làu sau 1,2 giờ đọc và nghiền ngẫm

Vậy xin hỏi các poker pro là kinh nghiệm 1 ngày và kinh nghiệm 1 năm khác nhau ở đâu? :D Mình có đọc tất cả bài viết về kinh nghiệm trong forum của poker pro kia chia sẻ :D
vậy như cậu nói 1 master và 1 dân nghiệp dư
là như nhau à :))

Upvote 0

Nói như đấm vào đít ấy, lý thuyết là 1 chuyện còn áp dụng thực tế nó lại là chuyện khác. =))
Chỉ được cái giỏi lý thuyết suông học vẹt :)) với những thành phần thế này VN ko khá lên là phải. Mơi 1 2 ngày mà tỏ vẻ nguy hiểm rồi :D

Upvote 0
Cái gì cũng cần có kinh nghiệm mà, Tmod kia 1 năm trời mới đc vậy
Cũng như gõ capcha sao lại có người kiếm đc nhiều tiền, người lại cực khổ mấy ngày cũng ko đủ minpay
Trong khi luật cho các con chữ đều đơn giản :D Nên mới nói thời gian sẽ cho bạn thấy kết quả nếu bạn chịu khó và kiên trì :D

Upvote 0
Học lý thuyết suông chưa thực hành được bao nhiêu mà đòi vô đối =)).
Giờ đi làm nó còn bắt có kinh nghiệm kìa chứ nghĩ mà ra trường cái xin việc được ngay ấy.
=)) bạn chơi poker thử đi rồi biết =))
Kinh nghiệm lâu năm =)) =)) nào là kết hợp trí tuệ, tính toán, kiềm chế cảm xúc =)) =)) Toàn chém gió thôi bạn ơi :D

Upvote 0
Bài viết quá hay. Hoan Nghênh bạn !!! Bạn nào theo học Poker cho xin cái Proof coi !!!

Upvote 0
Thôi xin phép ai đi qua CLOSED giùm, mình nói vậy mà các bạn ko hiêu, Vẫn cứ nghiêng về cái " KINH NGHIỆM LÂU NĂM" thì mình chịu rồi :D
Chúc các bạn theo con đường mơ ước poker của các bạn thành công :))

Upvote 0
Cờ bạc thì hên xui thôi vậy mà bác ấy nói nào là thu nhập ổn định vài trăm vài ngàn $ 1 tháng thì mình khó chịu thôi
Bài viết cho các newbie mà nghĩ poker là nồi cơm ngon hay là cờ bạc bán nhà thì các bạn tự cảm nhận.
Chia sẻ thôi chứ ko phải tranh luận mà các bạn trên nc nghe dễ ghét ghê :D
Thôi ai đi qua closed hộ mình :D
Bạn Tmod nói không sai đâu, nhiều pro thu nhập rất tốt từ cái này mà. Chơi cũng cần suy nghĩ nhiều chứ chơi may rủi chỉ là một yếu tố của cái này, bạn tìm hiểu và chơi thêm nhiều thơi gian nũa đi, chơi free thôi, mới học chơi đã chơi tiền làm gì :D

Upvote 0
Các bạn đừng giải thích chi mệt óc lắm
Tự mọi người cảm nhận thui

Upvote 0
à các bạn đừng có lấy việc mình thua 30$ mà khó chịu ghét poker nha :)) với mình 30$ chẳng là gì đâu 1 trải nghiệm thôi. Nhưng mình chia sẻ để các bạn newbie về poker tưởng bở theo lời tmod kia mà nghĩ là ngon ăn thôi :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,936
171,009
Latest member
twicscy
Back