Pockermatch đang tặng miễn phí hơn 12usd

Vietrao

Junior
Reactions
56
MR
1.152
5 bước để nhận tiền thưởng 330uah( tương đương hơn 12usd) từ Pockermatch không cần nạp tiền để nhận nhé ,đây là sàn pocker lớn nhất của Ukraina,mình chơi ở đây đã lâu rồi do thích những cái mới lạ,muốn nạp ,rút có thể qua skrill,webmoney,bitcoin,visa,perfectmoney....,tuyệt đối không có chuyện Scam,các bạn có thể xem hình rút tiền...

Bước 1: Đăng ký tại web PokerMatch tại đây. Xác nhận email và số điện thoại của bạn.(nếu hiện tiếng nga thì bạn vào 3 gạch ngang trên cùng bên trái,kéo xuống dưới cùng chọn en để hiện tiếng anh nhé) ,ko hiểu thì dùng google dịch thôi

Bước 2. Điền đầy đủ hồ sơ PokerMatch của bạn.

Bước 3. Xác minh danh tính của bạn bằng ảnh tự chụp bắt buộc:

a) chụp ảnh hộ chiếu hoặc thẻ căn cước 2 mặt của bạn;

b) tự chụp ảnh hộ chiếu hoặc cccd,cmt của bạn (ảnh tự chụp): cùng với một mảnh giấy trắng ghi dòng chữ "for PokerMatch.com" kèm số tài khoản pocckermatch (trong phần thông tin cá nhân khi đăng ký xong trên trang web,bên dưới nick name) ,

c) tải ảnh tự chụp cùng các tài liệu qua trên trang web hoặc đính kèm gửi đến địa chỉ [email protected].

Bước 4. tải ứng dụng poker PokerMatch: đăng nhập vào tài khoản của bạn.nếu bị chặn download app ,các bạn có thể fake ip là tải đuợc nhé

Bước 5. mai đến [email protected] hoặc trong chat trực tuyến với support PokerMatch rằng bạn đã hoàn thành tất cả các bước.

Xong! Nếu bạn làm đúng mọi thứ, bạn sẽ nhận được 330 UAH(tương đương hơn 12usd) vào tài khoản của mình sau 48 giờ và bạn có thể bắt đầu sự nghiệp poker của mình. Lịch sử biết nhiều ví dụ về những người chơi đã trở thành nhà vô địch vĩ đại sau khi bắt đầu với một món quà như vậy.
Chúc may mắn!

Last edited:
KYC à bác ?

KYC à bác ?
Có ghi rõ ràng đó bạn. KYC là chắc chắn rồi! Còn phải chụp với tờ giấy trắng có dòng chữ for pokermatch nữa!

Có ghi rõ ràng đó bạn. KYC là chắc chắn rồi! Còn phải chụp với tờ giấy trắng có dòng chữ for pokermatch nữa!
tại em sợ mấy vụ KYC ấy bác !! trước Binance để lộ File ảnh KYC của khá nhiều người và 1 Trang Poker lúc trước nó bán thông tin KYC của khách hàng nữa.

chụp ảnh cmt hay cccd của bạn ,rồi tự sướng 1 kiểu cùng tờ giấy trắng ghi chữ for pockermatch kèm số tài khoản pockermatch ,em nói rõ trong bài đó, kyc cũng đơn giản ,xong chờ nó xác minh trong 48 tiếng,rồi vào làm thần pocker thôi :popo_bye: . miễn phí ,ta cứ lấy thôi. còn ăn thua tính sau,biệt đâu lại có tên trong bảng vàng vô địch pocker Đông Âu thì lại thơm,đời chả ai biết trước được !🤣

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,306
170,437
Latest member
1Vincent02

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom