SCAM POB chơi bẩn

Status
Not open for further replies.
Mình chỉ hiểu thủ tuc tiền thôi còn về bet mình chịu không chơi! Nhưng mà nếu như nó nói trong hình ảnh của cậu...có phải nó refund lại hết toàn bộ số tiền mà cậu đã deposit vào còn số tiền cậu chơi thăng nó không trả hả? Giả sử như nó refund lại số tiền mà cậu đã deposit vào thì nên thỏa thuận với nó như vậy là giải pháp tối ưu nhất vì như rứa cậu sẽ lấy lại được tiền vốn đây là điều quan trọng nhất, còn số tiền thắng coi như là kinh nghiệm và kết quả của kĩ năng bet mà cậu có được thôi. Mình khuyên cậu nên THỎA THUẬN với nó, chấp nhân mình sai để có thể rút tài khoản kia ( tài khoản phụ) sau khi rút tiền tại tài khoản phụ về hết rồi thì cứ tiếp tục chơi tại tài khoản chính (nếu như thoải thuận đám phán thành công :) ) rồi rút chiến thuật từ từ :)).....Thật sự nếu khả năng đàm phán của cậu cao thì không có vấn đề gì xảy ra đâu, hãy chấp nhận sai để rút vốn về đã nhá ! :). Chả dại chi mà từ bỏ số tiền trong đó, tụi nó không thiếu tiền để trả chỉ là mình chưa đám phán và thỏa thuận hợp lý nhất với nó thôi.

Đành rứa thôi,mình rút 200 US mà nó pending 2 ngày ni,chắc phải gửi mail nhỏ nhẹ với nó 1 tiếng,nó mà cho mình bet lại là mình chơi chiến tuật đánh nhanh thắng nhanh liền,nếu chơi mấy web hỗ trợ ngân hàng địa phương thì mình rút từng ngày rồi đó vì nó ko mất phí,khổ nỗi LR mỗi lần rút dưới 300 USD thì tốn 1% fee nên mình mới dồn 1 cục mới rút,haizz

tốt nhất chuyển site khác và từ sau không dùng 2 nick nữa :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom