Suggest PM hình như tăng fee lên 1.99% phải ko các bác ?

Status
Not open for further replies.
các bác cần acc Ver thì pm nhé, số lượng ko giới hạn
ver acc có 3-4h là xong cần mỗi cmnd + hóa đơn tiền điện là xong mà ông kêu bán 25$ acc full info =)) bó tay

mới veri xong

sau khi veri 25 phút....chán wa mất 176PM
hum wa mua 25PM đánh getlr lên được nhiu đó thì die

vậy mới tức,thà để mất phí nhiều cho lành.lấy phí it chi giờ mất trắng lun hic hic, sup cho nó cả chục mail cũng không thấy trả lời.mịa nó giống như HYIP

acc bác mới vừa veri bước 3 (phone) thôi hay veri 3 cái 1 lúc luôn
theo mình làm trình tự thì mỗi bước làm 1 lần , xong 2 cái hình rồi nó mới mở cho veri phone

theo mình làm trình tự thì mỗi bước làm 1 lần , xong 2 cái hình rồi nó mới mở cho veri phone

uhm, nhưng 3 bước này very thời gian gần nhau luôn, hay very 2 bước đầu trước đó, bước 3 mới very gần đây

uhm, nhưng 3 bước này very thời gian gần nhau luôn, hay very 2 bước đầu trước đó, bước 3 mới very gần đây

2 cái kia lúc 7h sáng,phone lúc 8h tối,dăng nhập vào chơi được phát xong rồi vào là die lun

2 cái kia lúc 7h sáng,phone lúc 8h tối,dăng nhập vào chơi được phát xong rồi vào là die lun
Sao ghê vậy bác. Em vừa veri hôm qua. hôm nay chưa dám log vào. còn 200$ để chơi HYIP :|

up CMND xong thì up đến cái hóa đơn internet, xong thì up tiếp đến cái số điện thoại , nghe nó call tới đọc 4 số pin, điền vào , nó check đúng là xong

ò zé, đơn giản, up cho nó cái pic CMT, xong nghe nó đọc cho 4 số PIN, vừa Ver xong 2 acc :)

mới veri xong

sau khi veri 25 phút....chán wa mất 176PM
hum wa mua 25PM đánh getlr lên được nhiu đó thì die

Account is temporary blocked => tức là chỉ bị block tạm thời.

Đọc trong FAQ thì ko thấy nói gì đến block vĩnh viễn cả, chỉ có block tạm thời do gõ PIN CODE sai nhiều lần thì hệ thống sẽ tự động block để đề phòng tài khoản của khách hàng bị hack và gửi mail thông báo cho chủ tài khoản biết và khuyến cáo nên đổi pass, sau đó vài giờ sẽ tự động unblock.

Cũng vừa verify xong 2 acc, cùng info, cùng IP, cùng documents luôn, chưa thấy bị sao hết.

1 người chơi dc nhìu acc mà
Can I hold several accounts for one IP address?
Yes, but all the accounts must have the same personal data.
Quan trọng là thấy mấy người bảo block chẳng bik sao :v

như vậy là có thể dùng chung document để ver 2 acc hả mọi người?
Mình có 2 acc, mà đang k biết kiếm đâu document để ver nốt cái còn lại

mình ver 2 acc cùng IP cùng info cùng cmnd + bill sống nhăn đây

lên xài 2 account một cái phòng trường hợp cái kia bị lock...

Cái bill không có tên mình được k nhỉ, vì hoá đơn chả có cái nào mình đứng tên @@

bác fake info thì chịu thôi, mua acc ver xài cho lành đi bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,885
170,943
Latest member
nguyenngoc01

Most viewed of week