Suggest PM hình như tăng fee lên 1.99% phải ko các bác ?

Status
Not open for further replies.
Bác câu like rẻ tiền ah???:D
bác có định nghĩa đươc thế nào là câu like rẻ tiền ,và thế nào là đóng góp ,xây dựng cho topic không mà phán như vậy , bao nhiêu tuổi rồi mà còn nói câu này , tui trả lời rành mạch đàng hoàng cần cái like để ghọi là khuyến khích ,cứ trả lời mãi mà không ai cảm ơn 1 cái gọi là , bác có thích hay không :(
Giờ PM nó gửi thông báo cái Add không được rùi... bác nào ver được dùng mỗi cmt được cho cả name và add vào trợ giúp với.
MÌnh không có hóa đơn... Cái name để tên của mình rùi không lấy của bố mẹ được. với lại phiền quá..mình ở trọ mà
bác mượn cái cmt + cái hóa đơn tiền điện nước gì đó của chủ nhà name thì để cho giống cmt rồi sau này đổi lại cũng được có quan trọng gì cái name đâu bác

bác có định nghĩa đươc thế nào là câu like rẻ tiền ,và thế nào là đóng góp ,xây dựng cho topic không mà phán như vậy , bao nhiêu tuổi rồi mà còn nói câu này , tui trả lời rành mạch đàng hoàng cần cái like để ghọi là khuyến khích ,cứ trả lời mãi mà không ai cảm ơn 1 cái gọi là , bác có thích hay không :(

bác mượn cái cmt + cái hóa đơn tiền điện nước gì đó của chủ nhà name thì để cho giống cmt rồi sau này đổi lại cũng được có quan trọng gì cái name đâu bác
Nếu trả lời hay và tốt thì người ta tự khắc like ủng hộ. Đằng này đi xin like->ko câu like thì là gì???

Bác làm như dễ mượn được cái CMT của người ta lắm ý :D .

Tui đã xác minh được acc PM rồi,

Thứ nhất là bác chuẩn bị cái CMND, or passport or bằng lái xe. Nếu bác k đi xe máy thì bác nêu lý do là tui đi xe đạp I am going by bike. hoặc passport k có cũng k sao bác chỉ cần nêu lý do là tôi k đi du lịch nên k làm passport đc vs lại tôi k có thời gian để đi làm. Và cuối cùng là up cái CMND lên. Xong đợi 1-2 ngày nó verified thôi.

Thứ hai là bác chuẩn bị 1 hóa đơn tiền điện, tiền nước, tiền khí ga, hóa đơn tiền internet cũng được miễn sao có địa chỉ và tên bác ở trên hóa đơn đó. up cho nó để xác minh, 1-2 ngày nó verified cho bác.

Thứ ba là sau khi xác minh 2 bước trên, nó tự hiện số di động để cho bác xác minh bước cuối cùng, nghe cuộc gọi và nhập 4 số xác minh nhận dạng giọng nói từ cuộc gọi đó. XONG. Acc của bác verified thành công rực rỡ và phí xuống còn 0.5%. Khuyên là k nên xác minh = cách gian lận nhé... Nếu k thì sau này sẽ gặp rắc rối, nó ban acc cho đấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,879
170,940
Latest member
SAIGONTOCBAC

Most viewed of week

Most discussed of week