SCAM Platinum Way - Platinumway.biz

Site net là lãi giờ, mình cũng chơi luôn mà. Thậy tụi nó vẫn dep ầm ầm mà withdraw thì chưa thấy có mới thôi.

không thấy các thanh toán của ngày hôm nay, nhìn tình hình thì khả năng cao là site sẽ ko trụ nổi, tạm thời change status to scam

E viết support nó chỉ comfirm chứ không refund cho e. Hnay e lại gởi và vẫn chưa thấy gì. Thôi đành tạm biệt tất cả!!
Em đi đây :((

hihi :3 newbie đánh từ từ cẩn thận, đánh mạnh quá, chắc nó đang fix lỗi... hi vọng rằng nó k xập luông hihi
Các bạn mới háu quá, site đã hơn 100 ngày mà dám đẹp hơn 100$, mình chơi 1 năm nay mà cũng chỉ dám dep 20$, kiếm tiền ở HIYP này khốc liệt lắm đấy!;)

E viết support nó chỉ comfirm chứ không refund cho e. Hnay e lại gởi và vẫn chưa thấy gì. Thôi đành tạm biệt tất cả!!
Em đi đây :((
sao? bắt đầu hiểu cách chơi chưa, em nghĩ kiếm được tiền từ hyip dễ vậy hả

Các bạn mới háu quá, site đã hơn 100 ngày mà dám đẹp hơn 100$, mình chơi 1 năm nay mà cũng chỉ dám dep 20$, kiếm tiền ở HIYP này khốc liệt lắm đấy!;)
Site này ngâm 150 ngày mới thay áo mà bạn :) Dep to giai đoạn lúc nó mới thay áo thì lãi gấp mấy lần luôn rồi đó. Các bạn ấy chơi muộn mà dep plan dài ngày quá thôi. Cũng nên thông cảm các bạn mới chơi còn ít kinh nghiệm.

Hic mình cũng newbie chưa có kinh nghiệm nhiều mà đầu tư hơi lớn. Hôm qua bị Platinumway với Amazing5 cho ăn cam mà chua lòng. Giờ chỉ dám ngồi mong chờ cho thằng Capital7, CCCWealth, Forexking, Copper để cho em lấy lại vốn thôi. Chưa dám thảy tiền vào Hyip tiếp :(

Hic mình cũng newbie chưa có kinh nghiệm nhiều mà đầu tư hơi lớn. Hôm qua bị Platinumway với Amazing5 cho ăn cam mà chua lòng. Giờ chỉ dám ngồi mong chờ cho thằng Capital7, CCCWealth, Forexking, Copper để cho em lấy lại vốn thôi. Chưa dám thảy tiền vào Hyip tiếp :(
bác này vốn to nhỉ đầu tư nhiêu rỗ coi chừng buôn nguyên xe cam :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,972
172,020
Latest member
thabetkiwi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week