SCAM Platinum Way - Platinumway.biz

cho mình hỏi site này mấy giờ vn là qua ngày để rút vậy ... mới tập tành chơi cho vào 15$ thử mà thấy vãi quá ... ai hướng dẫn mình chơi đầu tư này ... vì công việc IT nên hơi rãnh , tập tành kiếm ít tiền tiêu sài :D

cho mình hỏi site này mấy giờ vn là qua ngày để rút vậy ... mới tập tành chơi cho vào 15$ thử mà thấy vãi quá ... ai hướng dẫn mình chơi đầu tư này ... vì công việc IT nên hơi rãnh , tập tành kiếm ít tiền tiêu sài :D
7h sáng VN là 0h của nó, cứ thế mà tính thôi bạn

Cơ mà có nên ở dằm nằm dề không bác? cả lại ai bày e cách rút tiền. Vào éo biết rút ở đâu
Xem tình hình thế nào rồi chơi bác ạ. nhưng chắc site down thế này ai cũng có tâm lý rút, bác vào chỗ withdraw ấy. chắc Site đi trong nay mai. Bác nào rút đc thì rút. Xong rồi xem nó có nâng cấp server ko + liều thì chơi tiếp.
Vừa ăn plan 11 ngày 2 hôm trc :D

Các Bác làm như bên dưới để vào nhé. Mình vừa làm xong thì vô được. Hôm qua mới đập $110 for plan 1 day. Hy vọng 3h30 chiều nay đủ 24h để withdraw. :(

1) Find Folder: C:\Windows\System32\drivers\etc

2) Open file: hosts by Notepad

3) Insert line: "198.144.120.61 platinumway.biz" (without ")

4) Save it and open the site again.

Hello Buihung,

You have requested to withdraw $15.84.
Request IP address is 27.75.252.143.

Mới rút thử, mail báo về thế này, để xem có paid không.

Tụi nc ngoài vẫn chơi bt. Nó support thì nói là đang được fix lỗi, và mong là sẽ sớm trở lại :3. Còn cái site có đuôi net, tụi nó đang check xem site đó là thế nào
Vãi thạt

Announcements

Forum statistics

Threads
419,535
171,583
Latest member
hakaivietnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week