SCAM PLATINUM WAY LIMITED - platinumway.net

site.biz mình đổi ip vẫn vào đc, nhưng mà chắc nó lừa dep vào chứ ko cho rút nhỉ? 2 thằng là 1

plantinumway.biz: Thanh toán: Manual, Plan daily, Hosting KODDOS, NS cũng là KODDOS - Đã cam
plantinumway.net: Thanh toán: Instant, Plan hourly, Hosting OVH, NS tên site - Đang trả instant

2 thằng này chỉ giống nhau về mỗi cái temp, mọi người đừng nhầm lẫn nhé vì promoter của .biz rất nhiều nên cẩn thận vẫn hơn

Nói chung 2 thằng platinumway, admin đều pro hết.\\
dù thằng .biz đã scam nhưng nó ko pro thì làm sao có vài chục k mem, có những mem dep cả vài chục ngàn $. ko ít mem việt kiếm cả k$ ở trang này.

còn thằng .net này lãi giờ mà sống 3 ngày và vẫn instant, lượng dep toàn ồ ạt. Thôi khỏi bàn...........mình tép con đu deo kiếm tí cháo....

Chỉ đáng tiếc một số bạn ném sổ đỏ vào ko đúng thời điểm và đã ra đi.........

Về hyip, bản chất là cam nên cơ bản thằng nào đi nữa trước sau rồi nó cũng sẽ cam, quan trọng là phải hiểu thời điểm nào nó trả tốt để nên theo và thời điểm nào nên dừng, nên đừng bao giờ có tư tưởng site uy tín mới ko uy tín đối với hyip, càng uy tín thì càng dễ ăn cam thôi. Chơi hyip quan trọng là phải tỉnh và phải kiềm chế được lòng tham của mình và phải hiểu "Tiền ko phải là giấy", "Hyip ko phải ngân hàng" thì mới thành công được, hyip ko phải cứ chơi theo kiểu lấy thịt đè người mà thành công nên đôi khi vốn nhỏ thành công nhưng vốn lớn dễ sập tiệm đó

Về hyip, bản chất là cam nên cơ bản thằng nào đi nữa trước sau rồi nó cũng sẽ cam, quan trọng là phải hiểu thời điểm nào nó trả tốt để nên theo và thời điểm nào nên dừng, nên đừng bao giờ có tư tưởng site uy tín mới ko uy tín đối với hyip, càng uy tín thì càng dễ ăn cam thôi. Chơi hyip quan trọng là phải tỉnh và phải kiềm chế được lòng tham của mình và phải hiểu "Tiền ko phải là giấy", "Hyip ko phải ngân hàng" thì mới thành công được, hyip ko phải cứ chơi theo kiểu lấy thịt đè người mà thành công nên đôi khi vốn nhỏ thành công nhưng vốn lớn dễ sập tiệm đó
Bac Tang chua RCB cho e, Goon, U11339187:eek:

Instantly Paying:

The amount of 6.8 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U8207779->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from platinumway.net..
Date: 11:16 28.04.16. Batch: 130601428.

Thanks admin

Cam ở đâu bạn, nó vừa bị lỗi thôi, giờ lại vào rút bình thường rồi còn thằng .biz là site khác hẳn khỏi phải bàn thêm làm gì

Chỉ nhìn mấy thông số dưới đã đủ thấy khác admin rồi

plantinumway.biz: Thanh toán: Manual, Plan daily, Hosting KODDOS, NS cũng là KODDOS - Đã cam
plantinumway.net: Thanh toán: Instant, Plan hourly, Hosting OVH, NS tên site - Đang trả instant

Mọi người đừng nhầm lẫn nhé
uh lúc chiều chắc PM hết fund nên bị pend, mình nhớ sửa lại rồi mà ta :3

Bac Tang chua RCB cho e, Goon, U11339187:eek:

Ko thấy bạn yêu cầu nên mình trả trực tiếp cho bạn rồi nhé:

The amount of 1.1 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U4603107->U11339187. Memo: RCB for PLATINUM WAY LIMITED, user name Goon. Date: 14:52 28.04.16. Batch: 130633425.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,865
172,939
Latest member
DeEtte

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back