PixProFit Phiên Bản Viêt Nam Chính Thức Vận Hành =))

bjnbjn1990

Junior
Reactions
77
MR
0.001
Nó khinh dân cạp Vịt Lam mình không biết tiếng anh tiếng u đó nên mới thêm ngôn ngữ, chắc cũng tại mấy bác hay support cho nó bằng tiếng anh mà sai cú pháp chánh tả tè le hột mít á, hehe

longhommo2

Senior
Reactions
182
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vì nhiều người Việt làm nên nó thêm ngôn ngữ chứ sao mà phải xoắn. Người Việt mình nghỉ làm - ăn Tết nó chả xoắn tít lên đấy thôi hehe.

đó là do sức mạnh của cuộc tổng khởi nghĩa mùa xuân năm quý tị lât đổ chế độ pix , ngày thường kêu gọi biễu tình ko ai ủng hộ ngày tết thì nghỉ đồng loạt .

chipnho

Hero
Reactions
295
MR
0.054
nếu thật sự vậy thì những cái như mình xài soft j proxy sao thi chắc chắn nó bik hết rùi :binhsua04:
quan trọng là mọi người ai có cheat thì nên dừng lại đi vì 1 công động cap cap nha

tất nhiên 100% là biệt ời , reg id con = ip viet nam , mà login dôi lúc ở nước này , có khi nước khác , oi khi lại ip chính , dừng nói nó là tuyển dc mem nước ngoài nha , mấy nước giàu đó ai cap đâu :binhsua01:

tất nhiên 100% là biệt ời , reg id con = ip viet nam , mà login dôi lúc ở nước này , có khi nước khác , oi khi lại ip chính , dừng nói nó là tuyển dc mem nước ngoài nha , mấy nước giàu đó ai cap đâu :binhsua01:

ngừi nước ngoài ko cạp thì kệ họ mình cạp mình lấy tiền thế thôi so bì ko làm thì chết đói ah` :)):)):)) tại thấy nó vẫn còn kiếm ăn dc nên vẫn còn cạp .

vientrinh

Newbie
Reactions
816
MR
0.000
Ta nghĩ VN cạp nhiều PIX nó ưu tiên update thêm ngôn ngữ Việt thui mà, như Qlink thôi :binhsua17:

Cũng có lý.... nhưng đừng bao giờ dồn nó (Pix) vào thế bí là được. Nó có tiền, mình có gạo - tại sao không quan tâm?!
@@: Chúc Mirin xuân mới thật nhiều niềm vui!
:binhsua17:

myhuyen

Hero
Reactions
789
MR
1.350
Follow me on Facebook
Không biết là tin tốt hay xấu đây. Có thể nói trang web được dịch sang tiếng Việt chánh xác lên tới 97%. Có thể đã có người VN mình "lọt" vào Staff của Pix =))

hjmdzhpv95

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
- Tưởng dân trung quốc đông thì chúng nó cạp nhiều nhất, mà cũng phải vì đất nước mình toàn người tài nên tìm được nhiều công việc làm. Dân trung quốc đông nhưng toàn thằng bại não, Việt Nam vẫn cứ phũ :binhsua90:

Hermes

Banned
Reactions
138
MR
0.000

nên bùn hay vui đây :binhsua09::binhsua09:
ủa phiên bản việt mới có từ tối qua hay hôm nào vậy chủ thớt.tuần nay về quê không lên mạng

tiêu cực đâu ta vẫn luôn nghĩ tích cực trc khi biến pix xảy ra

ta thường download show ở web 360kpop , có file phải nhập re-captcha 1 vế mờ 1 vế đậm mới cho down , ta làm biếng đánh 1 vế đậm thấy tính đúng nên trc nay vẫn vui vẻ thỉnh thoảng cạp 1 vế

mọi lần chẳng sao , hqua vừa update thêm ngôn ngữ việt là bị ban ah , -8$ , hức
- Cả ngày nay gõ trả bị làm sao cả pri trả tăng mà còn giảm, có khi giờ pix nó nghiêm ngặt hơn thì phải. Cứ ai gõ bỏ chứ nó ban thẳng tay thì phải, đây là ý kiến riêng mình nhé ;))

hoangaikute

Senior
Reactions
253
MR
0.000
Chat with me via Skype
- Tưởng dân trung quốc đông thì chúng nó cạp nhiều nhất, mà cũng phải vì đất nước mình toàn người tài nên tìm được nhiều công việc làm. Dân trung quốc đông nhưng toàn thằng bại não, Việt Nam vẫn cứ phũ :binhsua90:
đông nhưng nền kinh tế của nó cũng đứng thứ 2 thế giới còn nước mình ực ực

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week