Pixprofit.com - Nếu biết trước ngày mai ????

Status
Not open for further replies.
chọn 1 cái và đầu tư cho riêng nó, chăm chút phát triển với nó, giống như trước đây ngày ngày cặm cụi gõ cap vậy đó bạn:)
Câu cmt ngắn nhất và hay nhất
Nếu chúng ta có thể đầu tư gõ cap dc thì môn khác cũng sẽ đầu tư dc, ai dám nói captchar ko đầu tư ?
+ thức khuya dậy sớm
+ tìm đủ mọi cách để giảm pri
+ rồi cũng đầu tư đủ soft, trải qua bao khó khăn tới giờ chỉ còn Asian trụ dc
+ rồi khi pix cấm Ip, pay muộn cho Lr rồi đủ mọi thứ khác nữa
Đó ko phải là đầu tư sao, thế nên dù có hết cap thì qua môn khác mình tin các bạn cũng sẽ ko sợ chết đó, vì ít ra chúng ta cũng đã biết trước 1 số cái đơn giản để bước vào MMO hơn newbie chưa biết gì, quan trọng là ở suy nghĩ và bản tính có chịu tự thân vận động của các bạn tới đâu :)

chủ thớt đây được đó...nếu mai capcha đóng cửa tôi đi tu..vì không có tiền nuôi mẹ già con thơ nữa...:binhsua51:

^^ chủ thớt ướt át quá :D.

định spam tăng cấp ah` bác, buồn, còn lâu pix mới scam, domain tới 2014 mà, nó gia hạn mấy hồi, hài vãi cái suy nghĩ của bác này , bác này tỏ ra nguy hiểm quá nhá !!

định spam tăng cấp ah` bác, buồn, còn lâu pix mới scam, domain tới 2014 mà, nó gia hạn mấy hồi, hài vãi cái suy nghĩ của bác này , bác này tỏ ra nguy hiểm quá nhá !!
thông thường domain 2014,thì web sẽ bắt đầu ....vào giữa 2013 hoặc cuối 2013,bây h` vẫn chưa biết đích xác.
cũng như trang domrabota và các trang web khác vậy,thông thường những dự án cuối đời 1 là k load hình ! 2 là load hình như nó ăn gian ! sao bác biết nó sẽ gia hạn ? cái mình nói ở đây là "Nếu" !
về vấn đề spam : nói thật,cấp ở 4rum này đêó chứng tỏ đc gì cả ! nên k là quan trọng với mình.
vấn đề suy nghĩ : theo bác cái suy nghĩ của mình nó hài ở chỗ nào ? và nguy hiểm ở đâu ? bác suy nghĩ và phán cứ như là người cõi trên ý ! nói thật !
p/s : còn nếu những giả thiết mình đưa ra thì sai,nó cũng chẳng có nghĩa lý gì ! bởi...từ đầu topic mình đã nhắc từ "Nếu...",cái mình muốn biết ở đây là con đường đi của anh em rồi sẽ ra sao,vậy thôi ^^

bài này cực hay đó các bác
hic
nếu pix ngừng thì mình cũng chả bik làm gì đây
phải cố gắng làm hết sức khi còn có thể

bài này cực hay đó các bác
hic
nếu pix ngừng thì mình cũng chả bik làm gì đây
phải cố gắng làm hết sức khi còn có thể
đúng rồi,giờ cứ ngày trên 10$ mới có tiền cưới vợ chứ :binhsua15:

Các bác nghĩ chi cho xâu xa, nếu biết trc vậy làm j, hơn nữa sau này công nghệ cải tiến lúc ấy ng ta thay thế captcha bằng một thứ khác nữa, cho dù pix mún típ tục duy trì cũng chưa chắc là dc, h cứ lo hiện tại đi
VN đứt cáp quốc tế thì h chiến j cũng chả ra hồn cả đâu. Hi vọng nó sớm khác phục dc tình trạng này

:binhsua156: ai mà bik khi nào pix nó thăng thiên
nói thì sợ bị ném gạch đá chứ có cái gì nó tồn tại mãi đâu
h cứ tranh thủ kiếm từ pix dc bao nhiu hay bấy nhiu, chứ lo nghĩ làm gì :binhsua149:
khi nào nó ra đi thì tính sau
mà bt 1 cái này sập xuống thì sẽ có cái khác mọc lên thôi ý mà :binhsua15:

Nếu biết hum nay nó cho đăng kí thì đã tung hết acc từ mấy hôm trước =))

khi nào các SPAMMER ko thuê thằng pix nữa thì nó ko làm nữa , anh em ngồi ko ăn kẹo lạc uống nước chè làm cái nghề khác thôi , hoặc chí ít nó sắp Scam thì nó cho bà con VN gõ 1 tháng ko công

CHUẨN, nhưng mình nghĩ ko có ngày đó.. vì CNTT ngày càng phtrien~, online marketing ngày càng cần thiết -> mấy spammer đag đắt hàng nên ko sợ thiếu captcha cho chúng ta cạp (mình cũng là 1 spammer xài autopost spam các 4rum nên mình biết). Đưa nó 2$ để nó solve cho tớ 1k captcha & nhận 1$ để solve 1k captcha của nó =))

BTW, http://i.entrymania.com.isdownorblocked.com/ (entrymania- captcha provider của pixprofit) đag down từ lúc 9:00pm 6/8

www.captcha-macro.tk

Last edited by a moderator:
AcE đừng có lo lắng nào hohooooo mọi vật đều thay đổi mà nhưng ta thì vẫn y nguyên là ta
Có nhiều sự lựa chọn cho con đường mmo của chúng ta mà hohooooooooooooooooooooo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week