Pix vừa "Hô biến" rất nhiều id về pri 4!

Reactions
2,869
MR
0.067
Phone Number
Call me! Call me!
Tình hình là pix vừa HÔ BIẾN rất nhiều id về Pri 4! moi.jpg
Ko biết chịn gì sắp xảy ra! Rung quá! :binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76:
Check rồi nhá mọi người! Rate vẫn như trước! ko gì xảy ra! :binhsua141:

Last edited by a moderator:
haha đúng là đang gõ tự nhiên pri 4 hết, ko biết tại sao, pause lại rồi vào forum liền. mong sao nó bõ cái rate theo pri :))

haha đúng là đang gõ tự nhiên pri 4 hết, ko biết tại sao, pause lại rồi vào forum liền. mong sao nó bõ cái rate theo pri :))
để rs các id đã! rồi đánh thử xem rate thế nèo! trời ơi ah! :binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12:

đang pri 0-9 1 phát về 4 hết
sợ quá

bên tình hình load cũng thế
các group đang hoạt động mới bị hay sao ấy

h log vào có cảm giác như mình đang bắt đầu test nick vậy :))

trời ơi pix đang tính làm gì nửa đây hay lại vừa ngĩ ra chính sách bốc lột mới lột hết sach đồ a e chung ta lun

:D may quá, của mình toàn 9, id mới ko kéo dc, nó kéo cho về đỡ mất công kéo:D, ai test xem rate của id mới như thế nào chưa vậy? cho kết quả với mọi người ơi:D

sắp có 1 cuộc thanh trừng từ pix rồi :binhsua113:

Chỉ những acc nào hay gõ hoặc đang gõ mới Reset về PRI 4 nhé, còn những acc ko gõ trong ngày hum nay thì vẫn giữ nguyên PRI, sắp có bão rùi ae chuẩn bị tinh thần là vừa:binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

trời ạ tui cũng bị 1 dàn 4 hết nhưng ko phải như bạn nói mà những acc ko gõ cũng dính 4 hết :((

:binhsua163: Xui cho người này tốt cho người kia chứ nhỉ ?^^! mình ít test pri nó làm thế này ^^! thì quá hên cho những người như mềnh chứ nhỡ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week