[PIX] Thảo luận: Dân captcha Việt Nam nên tiếp tục làm PIX hay là đình công và khiếu nại.

Status
Not open for further replies.

vocongduc

Legendary
Reactions
1,434
MR
0.545
$75.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Tính cap kiếm ít tiền để vô SG chờ đợi xin việc. Ai dè pix nó thế này thì phải còng lưng ra để kiếm số tiền ít hơn rồi. Với hơn 1 năm cap mà giờ nhìn cảnh captcha hết thời đúng là nản thật.
cố gắng cạp 2 tuần là có tiền vào liền!

minhnam87

Banned
Reactions
19
MR
0.000
vừa ra trường, đang thất nghiệp, định học captcha kiếm ít tiền sống qua ngày, nghe tin này chắc captcha ko làm ăn được j nữa à các bác, hay chỉ mất mát 1 phần nhỏ.

longhommo2

Senior
Reactions
182
MR
0.000
Chat with me via Skype
dân cap chúng ta nên cố gắng hơn nữa để đem $ về cho tổ quốc! dù ít cũng phải làm! Tình hình thất nghiệp ở Vn ngày càng nhiều đó các bạn! cố gắng lên!
trời cho tui học dỡ cơ thễ ốm yếu tui bõ cạp sao ra ngoài thì chĩ làm trong công ty thui chứ đỗ betong ko nỗi rồi . nói đình công chứ cạp còn hơn quỷ . . đối với nước ngoài thì cạp là nghề thấp kém .còn trong mắt người việt thì . oh thằng đó ngồi trong mát đánh máy nhẹ quá

whatiswhat10

Junior
Reactions
56
MR
0.001
Làm thì làm đc chứ, nhưng mà tối code bác sĩ ra nhiều lắm, còn tiền thì chưa paid cho anh em nữa

tranhuudoan

Newbie
Reactions
22
MR
0.000
cố gắng cạp 2 tuần là có tiền vào liền!
Giờ rate nó tính vậy với lại load chán lắm, còn giới hạn proxy nữa. 2 tuần răng mà đủ để vô SG sống 1 tháng chờ xin việc được. Mình cũng là người Huế nên mất mặt thay thằng zzhoanghungzzz thiệt. Hy vọng ACE đừng tảy chay dân Huế nha :D

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Giờ rate nó tính vậy với lại load chán lắm, còn giới hạn proxy nữa. 2 tuần răng mà đủ để vô SG sống 1 tháng chờ xin việc được. Mình cũng là người Huế nên mất mặt thay thằng zzhoanghungzzz thiệt. Hy vọng ACE đừng tảy chay dân Huế nha :D

Có phải quơ đũa cả nắm đâu mà tẩy chay. Đâu phải ai cũng như zzhoanghungzzz.

love4u111111

Banned
Reactions
183
MR
0.000
Vì người Việt từ nay không bao h gõ sai rule. Thà bị time out

binbin28

Banned
Reactions
691
MR
0.000
vừa ra trường, đang thất nghiệp, định học captcha kiếm ít tiền sống qua ngày, nghe tin này chắc captcha ko làm ăn được j nữa à các bác, hay chỉ mất mát 1 phần nhỏ.

pro thì mất 1 phần đáng kể, newbie thì mất nhỏ thôi. Chịu khó chắc đủ ăn mì đó bro

LitNa

Senior
Reactions
133
MR
0.000
h này mà còn nghĩ đến chuyện đình công nữa ak :binhsua146:
pix nó chã sợ đâu :binhsua146:

Mình mới gửi thư cho nó xong, mà ngữ pháp mình cùi quá nên nó hỏi là chính xác bạn mún cái gì @@!
Mình nói là quá khó để giữ đc pri 0 , 1 , 2. Tất cả account trước 14/2 vẫn rate 1k/1 USD

Mình mới gửi thư cho nó xong, mà ngữ pháp mình cùi quá nên nó hỏi là chính xác bạn mún cái gì @@!
View attachment 13025
Mình nói là quá khó để giữ đc pri 0 , 1 , 2. Tất cả account trước 14/2 vẫn rate 1k/1 USD

Rồi nó nói gì nữa hả bạn? Thanks bạn nha, người đi tiên phong để hỏi PIX về vấn đề pri.

sacmano930

Junior
Reactions
115
MR
0.000
haizzz, lần trước vẫn đình công đó thôi, mình đình công nó load nhanh người khác làm được nhiều, cũng thế thôi. Nói chung ai làm thì làm không làm thì nghĩ chứ cứ bàn luận kiểu này vẫn không có kết quả. Mà mình bình luận ở đây lỡ thằng dỡ hơi nào mail cho admin pix bảo mình chỉ lập kế đình công này nọ chứ vẫn sẽ làm nó thôi thì nó ngồi đó cười mình chứ làm gì được nó.

o0money0o

Verified
Reactions
149
MR
0.002
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
vô ích thôi, pix trước sau như 1 :binhsua149:
Tớ thấy chuyện đình công k nên, vì còn đó member đang kiếm miếng cơm manh áo nữa :binhsua144:

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
View attachment 13025

ý nó bảo cưng muốn thế nào đó hiểu hum ??? nó kêu cưng muốn làm sao nói rỏ nói chung chung giữ pri khó nó k hiểu ý đó mà

đáng lẻ cưng phải bảo nó là muốn admin cho những acc trước 14/2 quay lại rate 1$/1k code ^o^

ý nó bảo cưng muốn thế nào đó hiểu hum ??? nó kêu cưng muốn làm sao nói rỏ nói chung chung giữ pri khó nó k hiểu ý đó mà

đáng lẻ cưng phải bảo nó là muốn admin cho những acc trước 14/2 quay lại rate 1$/1k code ^o^
Gửi thư rồi :D, chờ ngày nó reply thôi :D

hunken45

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Thật ra nếu suy nghĩ chuyện này theo hướng hài hước thì do anh admin pix thua cá độ trận Đức-Ý nên quyết tâm chơi trò này gỡ vốn bị thua . Còn theo hướng nghiêm túc thì có lẽ việc chuyển đổi ID này rõ ràng là làm theo lộ trình hết cả rồi , có nói cũng ko ích gì đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week