PIX Lỗi đăng ký

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mới reg 10 acc sv http://pixandprofit.com/ mà ko thấy mail về, add invi cùng lúc...thế là toi 10 invi hả các bác >"<
1 là chờ khoảng 3 ngày - 1 tuần xem mail về không, có trường hợp 1 bạn reg acc không về mail, tưởng mất invi nhưng may là 3 ngày sau mail về.
2 là chấp nhận đau thương :D

Tình hình là mới reg 10 acc sv http://pixandprofit.com/ mà ko thấy mail về, add invi cùng lúc...thế là toi 10 invi hả các bác >"<

Dăng ký lại bình thường rùi nè bạn, vào spam lấy email kích hoạt nhé! Mấy email add code bạn thử mở lại vào phần spam coi, lúc trước mình cũng bị nhưng sau đó pix gỡi lại hết hông mất cái nào cả

Dăng ký lại bình thường rùi nè bạn, vào spam lấy email kích hoạt nhé! Mấy email add code bạn thử mở lại vào phần spam coi, lúc trước mình cũng bị nhưng sau đó pix gỡi lại hết hông mất cái nào cả
Uk cảm ơn bạn, mình sẽ thường xuyên vào check xem sao ^^

Đã 10 ngày trôi qua mà ko thấy mail kích hoạt về, thế là tạch rồi >"<
thế là đau thương thật rồi.. .khuyên là nên tạo rồi hẵng add invi... đừng ham hố cái pri làm gì cho khổ thân thêm

Đọc topic này trc là ko có bị vậy rồi, trc h vẫn làm vậy...ai ngờ :confused:
Vừa mới thử lửa reg 49 ids mới = invi, mail về hết cả 49 ids. Chia sẻ chút cho các bạn:
. Tốt nhất nên reg = gmail, vì gmail về mail nhanh hơn yahoo, và tính ổn định cao hơn yahoo.
. Reg từ từ chậm rãi từng id 1, khi nào thấy mail về 1 id thì hẵng reg tiếp
. Reg trên server pixtyper.com
. Vừa reg vừa thắp nhang cầu nguyện, hứa cúng nải chuối nếu mail về hết :D

Mình chỉ làm như thế và mail về hết 49ids, mình vừa reg hết trong ngày 1/5, không qua ngày. Cũng có thể đôi khi sv pix ổn định thì ngon cơm, chắc trong ngày lễ ít người làm pix nó không bị khùng. Nói chung chuyện reg id invi này hên xui lắm, bạn nào không thích mạo hiểm thì có thể làm như mình nói, reg acc trước add invi sau, khuyết điểm là phải gõ 1k code đầu. Còn nếu chơi mạo hiểm reg acc = invi thì sẽ có rủi ro mất invi, nhưng đỡ phải gõ 1k code đầu, tùy bạn chọn :rolleyes:

vừa reg vừa thắp nhang, mail về hết, quay lại thấy cháy cmn nhà :D:D:D
Á à bác troll em nhá :D
Nhà em chơi nhang điện tử nên ko lo cháy nhà đâu =)) =)) =)) chỉ có điện giật tê tê chết từ từ thôi :D:D:D

Á à bác troll em nhá :D
Nhà em chơi nhang điện tử nên ko lo cháy nhà đâu =)) =)) =)) chỉ có điện giật tê tê chết từ từ thôi :D:D:D
Chúc mừng bạn hiền đã reg hết 49 invi an toàn nhá, =))
Trước mình reg 10 thì mất 2 invi dù chờ đợi mòn mỏi cả tuần ko về, tức nổ đom đóm mắt, chắc do quên ko thắp hương với hứa cúng nải chuối, để lần sau học tập vậy :confused:

Chúc mừng bạn hiền đã reg hết 49 invi an toàn nhá, =))
Trước mình reg 10 thì mất 2 invi dù chờ đợi mòn mỏi cả tuần ko về, tức nổ đom đóm mắt, chắc do quên ko thắp hương với hứa cúng nải chuối, để lần sau học tập vậy :confused:
Mình reg gmail thấy về hết :D ! trước khi reg thì lấy 1 id làm bia trước, nếu nó về thì cứ thế mà reg thôi

Mình reg gmail thấy về hết :D ! trước khi reg thì lấy 1 id làm bia trước, nếu nó về thì cứ thế mà reg thôi
Mình có xài bia chứ, mà reg thử thì về , zô reg thật thì Pix nó ko gửi mail về, bị 2 cái thôi :confused:
Nói chung cũng hên xui, dùng bia thì pix nó bắn thủng bia, thằng Pix nó bá đạo lắm, mà hết gạo nên ráng theo thôi :oops:

Mình có xài bia chứ, mà reg thử thì về , zô reg thật thì Pix nó ko gửi mail về, bị 2 cái thôi :confused:
Nói chung cũng hên xui, dùng bia thì pix nó bắn thủng bia, thằng Pix nó bá đạo lắm, mà hết gạo nên ráng theo thôi :oops:
Đúng pix khùng ! trùm cuối captcha nên hay giở quẻ tí :D:D

Cách 1 : Nếu reg kiểu add invi sau khá là mất thời gian vì phải thêm 1 bước là vào từng acc đó để add invi lại mệt thấy mồ luôn, và lại chịu khó mất 1 k code đầu rate thảm = 0,5 $. Làm đc như vậy thì ăn chắc ko mất invi :cool:
Cách 2 : Còn lười thì reg thẳng invi, và chỉ việc ngồi cầu nguyện... ( có thể thắp nhang và cúng chuối, tiền vàng, giấy sớ... cho đc tiếp thêm sức mạnh tâm linh như @Kurillin đã từng làm và khuyên làm )
Các thím chọn 1 trong 2 cách này nhé
p/s :
Lúc trước thì mình tiếc invi nói chọn cách 1. Nhưng sau 1 buổi ngồi reg thử toát mồ hôi hột thì xin thề là lần sau thà ngồi cầu nguyện với cúng chuối còn sướng hơn, :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,538
Latest member
thuanbancam

Most viewed of week

Most discussed of week