PIX Lỗi đăng ký

Status
Not open for further replies.

vietdung83

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Mình dùng tài khoản gmail đăng ký những không thây email kích hoạt. Hông biết có bạn nào giống mình hông vậy? Mong các bạn giúp đỡ hix, cày mãi mới tạo đc group mà đăng ký hông có cái nào được hết hix.
Mong các Pro giúp đỡ!

ủa bạn cho hỏi acc mới tạo ko có group gì hết thì gõ bao lâu mới được làm chủ group vậy bạn.

Mình dùng tài khoản gmail đăng ký những không thây email kích hoạt. Hông biết có bạn nào giống mình hông vậy? Mong các bạn giúp đỡ hix, cày mãi mới tạo đc group mà đăng ký hông có cái nào được hết hix.
Mong các Pro giúp đỡ!
Ý bạn là sao?
Là khi bạn tạo acc có add invi không? Hay chỉ là acc solo?

ủa bạn cho hỏi acc mới tạo ko có group gì hết thì gõ bao lâu mới được làm chủ group vậy bạn.

Mất khoảng hơn 2 ngày là bạn tạo được group rùi, với điều kiện đừng gõ ẩu và chịu gõ vào tối từ 10h tối - 10h sáng, 1 tối bạn thức giữ pri 4 từ 10h - 4h sáng là đc >1$ rùi, cái này là cày mình đang cày có 2 TK thui à.

Ý bạn là sao?
Là khi bạn tạo acc có add invi không? Hay chỉ là acc solo?

Cả hai luôn bạn ah! đăng ký = invite code hoặc đang ký mới, dùng gmail hay yahoo đều hông thây email kích hoạt gởi về email.Đợi 2 hôm nay rùi mà hông thấy email kích hoạt. Hông biết bị zì hông nữa!

Bạn nào đăng ký được hôgn vậy, giúp mình với

Last edited:
trang pixprofit.com: hiện tạm ngưng đăng ký (lên site sẽ thấy)
trang pixandprofit.com: vẫn cho đăng ký nhưng ko gửi mail về (nếu điền invitation code lúc tạo mail này xem như toi cái invi đó)
còn bác pixtyper.com thì mình hem chơi nên hem bít.
Mấy ngày nay pix đang fix lỗi gì đó nên tạm thời ko nên đăng ký giai đoạn này, đợi mấy bữa nữa ổn ổn đã.

cám ơn bạn nhièu nhe !hix mất 3 cái ivi code
Giá mà bạn hỏi sớm hơn thì mình sẽ khuyên bạn nên reg acc trước rồi hãy add invi code, không bao giờ bị mất invi code.

ủa vậy mấy bạn cho mình hỏi kĩ hơn,là tạo 1 acc mới muốn thành group chủ có 5 invi như bạn thớt thì mình phải gõ cho acc đó có 3$ à,sau khi gõ xong 3$ rồi thì làm sao cho nó thành chủ group và có 5 invi được vậy.Mình mới vào còn chưa có group nên muốn tạo 1 cái group giống với bạn thớt.

ủa vậy mấy bạn cho mình hỏi kĩ hơn,là tạo 1 acc mới muốn thành group chủ có 5 invi như bạn thớt thì mình phải gõ cho acc đó có 3$ à,sau khi gõ xong 3$ rồi thì làm sao cho nó thành chủ group và có 5 invi được vậy.Mình mới vào còn chưa có group nên muốn tạo 1 cái group giống với bạn thớt.
Bạn gõ 1 acc cho lên 3$ xong rồi bấm qua phần group, bấm tạo group, pix sẽ tự động trừ 3$ của bạn và cho bạn 5 invitation code, sau đó bạn tạo thêm 5 acc nữa, add lần lượt 5invi đó vào thì 5 acc đó sẽ thành acc con, khi gõ tất cả tiền của acc con sẽ dồn về acc chủ ban đầu (là acc bị trừ 3$ ban đầu).

Khuyên các bạn có ý định tạo nhóm hoặc tạo acc con mới: nên tạo acc xong rồi mới add invi, vì server pix luôn luôn thất thường, không có lúc nào ổn định, có khi bạn tạo 10 acc invi chỉ về mail 5 acc, mất mát rất lớn vì công sức để cày 1 invi là rất lâu. Làm cách này bạn sẽ không sợ bị mất bất cứ invi nào, chỉ phải chịu khó 1 chút gõ ban đầu mỗi acc 1k code thì sẽ tính về pri. Thà mất công 1 chút còn hơn mất mát mà :D

khi bạn có đủ 3$(dk để tạo Gruop) thì bạn nhấp vào nút Creat Gruop ở mục Group (ko nhớ chính xác lắm) là được.

Bạn gõ 1 acc cho lên 3$ xong rồi bấm qua phần group, bấm tạo group, pix sẽ tự động trừ 3$ của bạn và cho bạn 5 invitation code, sau đó bạn tạo thêm 5 acc nữa, add lần lượt 5invi đó vào thì 5 acc đó sẽ thành acc con, khi gõ tất cả tiền của acc con sẽ dồn về acc chủ ban đầu (là acc bị trừ 3$ ban đầu).

Khuyên các bạn có ý định tạo nhóm hoặc tạo acc con mới: nên tạo acc xong rồi mới add invi, vì server pix luôn luôn thất thường, không có lúc nào ổn định, có khi bạn tạo 10 acc invi chỉ về mail 5 acc, mất mát rất lớn vì công sức để cày 1 invi là rất lâu. Làm cách này bạn sẽ không sợ bị mất bất cứ invi nào, chỉ phải chịu khó 1 chút gõ ban đầu mỗi acc 1k code thì sẽ tính về pri. Thà mất công 1 chút còn hơn mất mát mà :D
Mình thường tạo acc xong rồi mới add invite. Sau đó thấy pri cập nhật luôn mà. Chỉ cần gõ 30 code test.Có cần phải gõ lên 1k code để tính về pri đâu bạn @Kurillin

da nhan duoc mail dang ky cua pixtyper nhe ba con

Oh, yeah! tất cả các email đăng ký trc đã được nhận email kick hoạt rùi các bác ui!

Thanks, cuncon312 nhiu nhe!

Last edited:
Mình thường tạo acc xong rồi mới add invite. Sau đó thấy pri cập nhật luôn mà. Chỉ cần gõ 30 code test.Có cần phải gõ lên 1k code để tính về pri đâu bạn @Kurillin

Mặc định tất nhiên nó vẫn hiện pri cho bạn, nhưng bạn log vào group sẽ thấy những id mới này, phần pri sẽ hiện User fixed (cố định) - all priority 0.5$/1000 chứ không phải là User variable (thay đổi). Mình cũng đã test tiền rồi, chính xác là 0.5$/1k code. Chỉ khi nào bạn gõ trên 1k code/id thì nó mới tính theo pri và id của bạn mới thành Variable. :D

Mẹo: cày 1k code đầu vào giờ vàng, vẫn đc 1$/1k, 1 ngày là xong hết 10 acc.

Mặc định tất nhiên nó vẫn hiện pri cho bạn, nhưng bạan log vào group sẽ thấy những id mới này, phần pri sẽ hiện User fixed (cố định) - all priority 0.5$/1000 chứ không phải là User variable (thay đổi). Mình cũng đã test tiền rồi, chính xác là 0.5$/1k code. Chỉ khi nào bạn gõ trên 1k code/id thì nó mới tính theo pri và id của bạn mới thành Variable. :D

Mẹo: cày 1k code đầu vào giờ vàng, vẫn đc 1$/1k, 1 ngày là xong hết 10 acc.

Hi! mình vẫn chưa hiểu làm về meo bạn nói, 10 acc bạn nói là acc chủ à ?

cho mình hỏi thêm trước khi add invi code vào 1 acc mới tạo, mình test pri trc giả sử mình đc pri 4 rùi sau đó mình add invi code co phải test lai pri hông? Và nếu acc đó của mình đang có tiền nếu mình add invi code vào thì tiền mình còn hông hay sẽ như thế nào?

bạn có thể giúp mình hông? cám ơn bạn trc

cho mình hỏi thêm trước khi add invi code vào 1 acc mới tạo, mình test pri trc giả sử mình đc pri 4 rùi sau đó mình add invi code co phải test lai pri hông? Và nếu acc đó của mình đang có tiền nếu mình add invi code vào thì tiền mình còn hông hay sẽ như thế nào?

Không phải acc chủ. 10 acc đó là acc con đã được add invite, gõ đủ mỗi acc 1k code thì pri được cập nhật.
pri 4 là pri mặc định lúc đầu, nhưng code vẫn tính 0.5$/1k đầu tiên. Khuyên bạn nên tạo xong, add invite rồi mới test code.

1. 10 acc mình nói là 10 acc mới add invi. Theo rule của pix thì acc mới tạo, add invi sau sẽ phải hưởng mức lương 0.5$/1k code đầu tiên, tuy nhiên vào giờ vàng vẫn đc hưởng rate 1$/1k. Cho nên mình mới bảo các bạn muốn gõ cho đủ 1k code để acc trở thành tính theo pri thì nên gõ vào giờ vàng, chứ gõ giờ bình thường rất ít tiền.

2. Quy tắc add invi của pix thế này:
. Acc mới tạo, add invi ngay lập tức lúc tạo acc thì được tính tiền theo pri. Rủi ro mất invi cao do mail không về.
. Acc tạo xong mới add invi: 1k code đầu phải chịu rate cố định 0.5$/1k code, từ code 1001 trở đi tính theo pri (thường test xong là pri 3)
. Acc tạo chưa add invi: vd bạn gõ acc này đc 0.7$, add invi để add acc vào group thì mất hết số tiền có trong acc ban đầu.

Các bạn cứ để ý kĩ: trong group nếu có acc con nào hiện chỗ pri là User fixed thì acc đó chỉ đc 0.5/1k, acc nào hiện variable mới tính theo pri. Vậy là đơn giản nhất.

1. 10 acc mình nói là 10 acc mới add invi. Theo rule của pix thì acc mới tạo, add invi sau sẽ phải hưởng mức lương 0.5$/1k code đầu tiên, tuy nhiên vào giờ vàng vẫn đc hưởng rate 1$/1k. Cho nên mình mới bảo các bạn muốn gõ cho đủ 1k code để acc trở thành tính theo pri thì nên gõ vào giờ vàng, chứ gõ giờ bình thường rất ít tiền.

2. Quy tắc add invi của pix thế này:
. Acc mới tạo, add invi ngay lập tức lúc tạo acc thì được tính tiền theo pri. Rủi ro mất invi cao do mail không về.
. Acc tạo xong mới add invi: 1k code đầu phải chịu rate cố định 0.5$/1k code, từ code 1001 trở đi tính theo pri (thường test xong là pri 3)
. Acc tạo chưa add invi: vd bạn gõ acc này đc 0.7$, add invi để add acc vào group thì mất hết số tiền có trong acc ban đầu.

Các bạn cứ để ý kĩ: trong group nếu có acc con nào hiện chỗ pri là User fixed thì acc đó chỉ đc 0.5/1k, acc nào hiện variable mới tính theo pri. Vậy là đơn giản nhất.
Ra vậy, thảo nào mình so sánh số code với $ thấy chênh lệch lớn với pri. pri 3 gõ cả giờ vàng và ban ngày mà được rate có 0.62 . Tưởng pix ăn gian $ ai ngờ. Thank bạn kur nhiều.:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,452
172,544
Latest member
buidinhthien001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week