[pix] Group leaders will get 10% of the payment on the balance after every payment is done.

Status
Not open for further replies.
vui vẻ chưa dc bao lâu sao bạn có ước muốn j kì khôi vậy ==! Bạn có biết tính rate theo pri dân cạp phải bỏ công sức ra nhiều hơn ko . Cạp solo 1 ngày cao lắm cũng chỉ 20$ , mà bên offer 1 tháng có người thu nhập tận 1 tỷ . Bạn có thấy sự chênh lệch quá lớn . Ko có ý muốn phát triển thì thôi lại còn muốn hạ nó xuống mức giá thấp nữa
:binhsua04::binhsua04::binhsua04: Làm gì đâu ra 1 tỷ - 1% thì may ra là có nhé...............

Acc solo gõ bao nhiu code thì được 3$ nếu không vào giờ 1k-1$. Anh pix bóc lột vãi...Được vài hôm acc chủ group nhìu quá lại ra luật chủ group theo pri thì lúc đó...

Tình hình là chỉ biết cạp cạp! qua đợt tết này thì Anh Pix lại tạo ra sống gió tiếp! Haizz

Thằng Pix này cũng chưa rõ ý đồ lắm!
Tài khoản chủ chưa chắc là 1$/1000pic đâu nhé. Mình có hơn 10 tài khoản chủ thì bị 1 cái tính theo pri.
Chắc nó gét bác rồi :binhsua01:

Vẫn là mất tiền mới có gr. Thà mua cho nhanh mà còn có cả id lẫn inve luôn. Haizzzzzzzzz......

bạn ko hiểu vấn đề hả 3$ chưa chắc bạn đã mua đc, nhưng mua đc rồi chưa chắc đã ko bị lấy lại. 3$ tạo theo bạn mail của bạn hoàn toàn thì có mất gì đâu, trong khi ID đó vẫn Rate 1$/1k bất kể pri :|

- - - Updated - - -

Thằng Pix này cũng chưa rõ ý đồ lắm!
Tài khoản chủ chưa chắc là 1$/1000pic đâu nhé. Mình có hơn 10 tài khoản chủ thì bị 1 cái tính theo pri.

mấy hôm tết thì mình ko rỏ chứ từ trước giờ ID chủ của mình toàn Rate 1$/1k cả ko theo Pri, pri ID mình toàn 7-8 nên chắc chắn là thế.
Còn ý pix nó ra sao mà ngay tết VN nó lại đổi Rule thì thật là ko hiểu, để hết tháng xem ra sao là chuẩn nhất

:binhsua04::binhsua04::binhsua04: Làm gì đâu ra 1 tỷ - 1% thì may ra là có nhé...............
bữa thấy có ng show proof 1 tỷ đó đại sư ca
e nghĩ show 1 tỷ thì sự thật khả năng họ ít nhất phải dc 3/2 số đó chứ nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week