PIX đang cần chất lượng hay cần tốc độ các cậu há...????

monkey01

Newbie
Reactions
83
MR
0.000
...mình có mấy id đang đánh thuê cho cậu bạn...cũng đã bị ban 1 id rồi...lý do là đánh sai quá nhiều...
....nhưng giờ mình đã cố đánh kỹ lại và tốc độ nhiều khi thấp lè tè 5 6 à...nhưng rất khó tăng pri..và dĩ nhiên là chưa bị ban...
...thế các cậu cho mình hỏi...speed làm để làm gì các cậu há...???
....zậy rồi mấy cậu có id bị ban ấy...có nhận ra lý do gì chưa...?

speed để kiếm cháo thôi cậu.cái này cứ oánh đúng và đủ là chả bị ban đâu.như tớ đây chưa dính em nào trong time PiX lên cơn điên loạn nè:)) cứ tà tà oánh cẩn thận tí chả sao đâu.:)

speed để kiếm cháo thôi cậu.cái này cứ oánh đúng và đủ là chả bị ban đâu.như tớ đây chưa dính em nào trong time PiX lên cơn điên loạn nè:)) cứ tà tà oánh cẩn thận tí chả sao đâu.:)

Chỉ là nó chưa sờ đến thôi :D

Đánh sao cũng sẽ bị ban thôi .Nên cứ tăng speed lên hên thì ko bị rút tiền lẹ
Hình như ID cũ đang bị ban từ từ proof bị ban thấy toàn group group chắc ID cũ cũng sớm bị tiệt chủng

Chưa tới lúc cậu bi ban thôi. Đánh đầy đủ vẫn bị ban nè .

vừa ăn ban 1 id, gõ thế này mà còn ăn ban thì k biết phải thế nào mới vừa lòng đại ka pix

Last edited by a moderator:
Theo quan điểm của mình, là nó ko cho chúng ta tập trung lại 1 nhóm để gõ nữa,:binhsua76: làm như vậy thứ 1 nó sẽ ko bị mất % bonus cho các G top :binhsua85:, thứ 2 là hạn chế người mới reg acc vì người mới muốn làm phải có người chỉ, mà giờ có ai rãnh đi chỉ ko công cho mem mới solo đâu :binhsua80:. Bởi vậy những G lớn dù gõ 1 chữ hay 2 chữ đều dễ bị banned sạch cả team. Các tốt nhất bi h là cứ group 5 10 ID cũ mà chiến...:binhsua83:

mình không nản cái dụ id cũ hay mới, vì text thì cũng sẽ có pri thấp giá cao mà đánh, nhưng nó banned mãi nên nản, mất tiền mà dm không bit vì sao

nên chờ người phụ mình, hãy lấy thân mình đi phụ ngừi, lấy speed làm tôn chỉ hàng đầu, vì em có xưng tội với cha xứ, thì cúi cùng em cũng die mà thôi:binhsua146:

thèn đại ka pix này muốn gì rồi, mình chịu khom lưng chống gối làm giàu cho nó mà nó xem mình như con *** kiếm dc 2.5 bann 1 kái -0.5 kiểu này thỳ không đủ tiền trả mạng nữa!

thèn đại ka pix này muốn gì rồi, mình chịu khom lưng chống gối làm giàu cho nó mà nó xem mình như con *** kiếm dc 2.5 bann 1 kái -0.5 kiểu này thỳ không đủ tiền trả mạng nữa!
thế cậu đánh speed bao nhiêu lận...có sai nhiều hông..?có time out hông...?mà id của cậu đã tăng pri chưa mà bị ban za...?:binhsua120:

---------- Post added at 09:29 PM ---------- Previous post was at 09:26 PM ----------

ấy..thế cậu đánh speed cao ham...?...đó giờ cậu chưa bị ban luôn à...hay taz...:binhsua83:

tà tà thì huynh nào nhanh lắm khoảng wmp 20 21 có cả code ngắn, còn code 2 chữ thì quên đi, nên tây đâu có làm, toàn dân thế giới thứ 3 làm thôi
có 1 group con èo èo nhất cũng 40k code đánh trung thực đó, mà h load không nổi vì acc nhìu code load chậm thì chả bit để làm j, chỉ bit chửi thề

vãi thiệt đó :)):)):))

Thôi tốt nhất cứ theo speed cao mà chiến, đang tính mua ít ID về gõ 1 chữ, trước giờ vẫn lục cục gõ 2 chữ tốc độ chậm vãi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom