pipstycoon trang chơi game làm việc kiếm tiền thật 0.4$/ngày

cless2010

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Trang pipstycoon là trang chơi game kiếm tiền, bạn có thể đầu tư, trao đổi, mua share và mở công ty, nếu các bạn muốn chơi free thì các bạn chỉ cần work (làm việc) mỗi ngày. Mỗi ngày mình chỉ cần bỏ ra không quá 1' để vào mục work làm việc.

Ta có thể tăng lượng tiền kiếm mỗi ngày bằng cách:
Tăng energy: mua hoặc thuê đồ ăn (khoảng chừng 0,1$) hay mua các đồ dùng (như trang sức, quần áo)
Tăng work experience: chỉ cần work mỗi ngày, nếu bạn work cùng 1 loại hình làm việc (vd các cty về dầu mỏ) thì work experience sẽ được tăng thêm 2% mỗi ngày.
Tăng độ tin cậy: điểm được auto+ khi bạn chơi pipstycoon hằng ngày

proof (mượn từ TBN do mình cũng vừa mới chơi cái này thôi :p)

Đăng kí ủng hộ mình (ref 60% mình nhận được từ các bạn:oops:)
MIN PAY 5$ paypal
ref-link: www.pipstycoon.com/?i=11636
non-ref: www.pipstycoon.com :(
hướng dẫn kích hoạt tài khoản để work:
nhập số điện thoại để nó gởi code về, nếu không thì mấy bạn chỉ cần contact admin hoặc gởi tin nhắn đến số +447624803705 với nội dung là usename của các bạn thì tài khoản sẽ tự động kích hoạt :D

Last edited:
Trang pipstycoon là trang chơi game kiếm tiền, bạn có thể đầu tư, trao đổi, mua share và mở công ty, nếu các bạn muốn chơi free thì các bạn chỉ cần work (làm việc) mỗi ngày. Mỗi ngày mình chỉ cần bỏ ra không quá 1' để vào mục work làm việc.
View attachment 59587
Ta có thể tăng lượng tiền kiếm mỗi ngày bằng cách:
Tăng energy: mua hoặc thuê đồ ăn (khoảng chừng 0,1$) hay mua các đồ dùng (như trang sức, quần áo)
Tăng work experience: chỉ cần work mỗi ngày, nếu bạn work cùng 1 loại hình làm việc (vd các cty về dầu mỏ) thì work experience sẽ được tăng thêm 2% mỗi ngày.
Tăng độ tin cậy: điểm được auto+ khi bạn chơi pipstycoon hằng ngày

proof (mượn từ TBN do mình cũng vừa mới chơi cái này thôi :p)

Đăng kí ủng hộ mình (ref 60% mình nhận được từ các bạn:oops:)
MIN PAY 5$ paypal
ref-link: www.pipstycoon.com/?i=11636
non-ref: www.pipstycoon.com :(
hướng dẫn kích hoạt tài khoản để work:
nhập số điện thoại để nó gởi code về, nếu không thì mấy bạn chỉ cần contact admin hoặc gởi tin nhắn đến số +447624803705 với nội dung là usename của các bạn thì tài khoản sẽ tự động kích hoạt :D
Mình không nhắn tin được , skype nó bắt buy credits, có cách nào khác không bạn

sao tất cà đều nằm ở mưc 0 hết vậy sao chơi free dc nhỉ ko có năng lươ8ng5 sao làm việc ban

chơi free được mà bạn. Minh đang chơi free nè, có tiền mua share luôn rồi :D. Mức đầu nó không yêu cầu gì cao nên bạn cứ vào mục work để work thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week