Pipstycoon-Pipstycoon.com- Tham gia game mới, click work kiếm $ miễn phí mỗi ngày

ktweb

Senior
Reactions
103
MR
0.024
mà mình giửi tin sms cho nó thì mình phải điền số như thế nào vì không ấn được + ở trước
Chỉ cần gửi nội dung bằng tiếng Anh có chứa username của bạn, ví dụ, My username on pipstycoon is .... I want to send my username in order to verify my account, hoặc chỉ cần để username của bạn. Trên điện thoại bấm 2 lần * là dấu +

hakira

Senior
Reactions
120
MR
0.349
Chỉ cần gửi nội dung bằng tiếng Anh có chứa username của bạn, ví dụ, My username on pipstycoon is .... I want to send my username in order to verify my account, hoặc chỉ cần để username của bạn. Trên điện thoại bấm 2 lần * là dấu +

gửi tin nhắn qua nó tính phí bao nhiêu/sms vậy cậu :(

gửi tin nhắn qua nó tính phí bao nhiêu/sms vậy cậu :(
Gửi tin nhắn nếu ko nhận được code, mất khoảng 2k đồng, vì họ ở nước ngoài
cái này rút sao :D
Bạn chỉ cần kiếm đủ minpay $ rồi vào withdraw để rút $ về
Có chuyển được vàng về nước không nhỉ :p
vàng trong gold để mua bán đổi ra $, rồi mới rút về

darkcodemp4

Senior
Reactions
316
MR
0.517
Thớt còn chưa hiểu mục đích của game này :D Nó là sàn Trade chứ không đơn giản là work.

Site này dành cho trader và những người vốn lớn đầu tư lập Công ty cho thuê dịch vụ trade. Nó như cái sàn forex nhưng khác ở chỗ giao dịch cả tiền ảo như Bitcoin. Chỉ Work không thì khó mà ăn được. Bản chất nó là Forex nên cũng không chắc chắn về thu nhập. Chỉ có tính toán đầu tư vào Công ty thì mới có lãi ở game này. Còn muốn trade thì vào các sàn giao dịch chuyên nghiệp khác, tax phải trả rẻ hơn nhiều.

Tháng trước chơi hơn 5$ mà nó không cho rút nên mình bỏ luôn :D

Đừng đầu tư lúc này, mỗi ngày có chừng trăm người trade thôi, ngay ngoài trang chủ các bạn thấy Top đấy chưa tới trăm mạng trade nữa. Market thì bán rất chậm. Nên đợi một thời gian sau mới đầu tư.

Thớt còn chưa hiểu mục đích của game này :D Nó là sàn Trade chứ không đơn giản là work.

Site này dành cho trader và những người vốn lớn đầu tư lập Công ty cho thuê dịch vụ trade. Nó như cái sàn forex nhưng khác ở chỗ giao dịch cả tiền ảo như Bitcoin. Chỉ Work không thì khó mà ăn được. Bản chất nó là Forex nên cũng không chắc chắn về thu nhập. Chỉ có tính toán đầu tư vào Công ty thì mới có lãi ở game này. Còn muốn trade thì vào các sàn giao dịch chuyên nghiệp khác, tax phải trả rẻ hơn nhiều.

Tháng trước chơi hơn 5$ mà nó không cho rút nên mình bỏ luôn :D

Đừng đầu tư lúc này, mỗi ngày có chừng trăm người trade thôi, ngay ngoài trang chủ các bạn thấy Top đấy chưa tới trăm mạng trade nữa. Market thì bán rất chậm. Nên đợi một thời gian sau mới đầu tư.
Mình cũng mới tham gia pipstycoon để chơi thử, còn Bạn chơi như thế nào mà ko rút được tiền, lý do là tại sao vậy?
Nếu chơi miễn phí ko rút được, chắc sau này mình phải thử đầu tư ít $ xem có rút được ko?
Mình thấy trên web có nhiều người rút tiền đã được xử lý như list sau.

Up lên mong các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ đăng ký

ko thấy nó gửi code, gửi tin nhắn thì ko đc
Nếu ko thấy web gửi code cho điện thoại của bạn, thì sau đó bạn phải gửi tin nhắn có chứa username vào trong số điện thoại của web. Sau vài giờ hay 1 ngày thì web sẽ xác nhận và cho bạn bắt đầu làm việc click work. Vậy thôi, hiện các ref khác cũng gửi tin nhắn được mà

Nếu ko thấy web gửi code cho điện thoại của bạn, thì sau đó bạn phải gửi tin nhắn có chứa username vào trong số điện thoại của web. Sau vài giờ hay 1 ngày thì web sẽ xác nhận và cho bạn bắt đầu làm việc click work. Vậy thôi, hiện các ref khác cũng gửi tin nhắn được mà
hay là gửi tin nhắn tính phí nhỉ, mình dùng sim rác gửi ko có tiền ở tài khảon chính

Up lên, mong mọi người ref link, tham gia web, để mình kiếm đủ $ rút tiền,có proof sẽ đăng cho các bạn cùng tham gia

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back