Phục hồi tài khoản PM.

tiger555net

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Tình hình là mình có tài khoản PM lâu rồi ko xử dụng hôm nay vào lại thì quên mất tiêu password.Tài khoản này mình đã cập nhất email và số điện thoại đầy đủ rồi.Khi mình yêu cầu phục hồi tài khoản thì nó bắt mình upload cmnd và hóa đơn điện nước.CMND thì mình có mà hóa đơn điện nước thì ko có (nhà tập thể).Mọi người giúp mình với.Cảm ơn !

diepvonhu

Senior
Reactions
229
MR
0.000
Nếu ko có xiền trong đó thì bỏ acc
Nếu có thì fake thui :D

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Chat with me via Skype
lập acc mới thôi bạn.
lâu ko sử dụng còn ko hớ pass nữa thì chắc là ko có tiền rồi:D

richer

Junior
Pre-verified
Reactions
282
MR
0.205
Bạn ra ngân hàng nào đó, VCB chẳng hạn, kêu họ làm cho bạn cái giấy Sao kê tài khoản (Bank Statement). Tên trên giấy này và CMND trùng nhau nhé. Rồi đem Scan, sau đó upload lên là nó accept cho liền :)

tammy

Member
Hot Girl
Reactions
955
MR
0.078
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là mình có tài khoản PM lâu rồi ko xử dụng hôm nay vào lại thì quên mất tiêu password.Tài khoản này mình đã cập nhất email và số điện thoại đầy đủ rồi.Khi mình yêu cầu phục hồi tài khoản thì nó bắt mình upload cmnd và hóa đơn điện nước.CMND thì mình có mà hóa đơn điện nước thì ko có (nhà tập thể).Mọi người giúp mình với.Cảm ơn !
bạn lấy cái phong bì đựng mật khẩu của thẻ ATM, hoặc ra ngân hàng rút tiền, trên hóa đơn có thông tin thẻ gồm tên và địa chỉ, là được.
mình cũng mới lấy lại pass pm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week