SCAM @phongtran2704 mua PO không trả tiền

Kể ra vẫn còn hơi may mắn, bạn CongDung vừa hết tiền, nên hold lại được $2000 của hắn, bạn ấy lạị vào đây đọc được ngay nửa đêm, không thì sáng mai hết cách.

Log VCB của mình (nhận) thì không có thông tin của người gởi, bạn CongDung gởi VND thì có, chắc mình cũng giống vậy. Nhưng cái này dễ không, lấy CMND giả ra mở thẻ cái một.

$750 PO ạ

Tin vào cái nick 2011 quá ăn hành. Off cả tháng nay mới mò lên lại dính ...

oh chia buồn cùng khách quen, mấy hn tk em bị review nên hok có mua o_O lên thì thấy bác ăn đạn

ngoài lề chút. cậu cho mình hỏi mình muốn sử dụng PO mà ko nhận thẻ. thì có thể bán tiền trong PO cho người khác hay ex ở đâu ko
bạn vào box money exchange xem có ai mua thì bán lại, hình như acc PO mà không có thẻ không có tính năng send PO to PO hay sao ấy

Hôm qua vào topic kia của scam đã thấy nghi nghi, này vào 4rum thấy có bác bị lừa luôn. thực tình hôm qua cũng tưởng bác thớt clone của scam để nâng bi cơ :(

@animax1991 Trước hay bán cho bác này này, còn cho bác ấy mượn bank PO luôn ấy.

Mình là người có ID phongtran2704:
phải 3 năm rồi mình ko chơi MMO nữa , sáng nay đi làm kt mail thấy có nhiều mail MMO báo về, mình cũng không để ý, sau đó có mail báo là mình scam PO gì đó mua ko trả tiền, thật sự lâu giờ mình ko chơi MMO, minh rất bận và sang làm việc khác. Lâu giờ có bạn nào thấy nick mình trả lời hay tham gia gì đâu.
Có kẻ đã vào tk mình và đổi pass, sau đó đi lừa mọi người, mình xin lỗi vì do mình mà mọi người bị lừa.
Bạn so sánh 2IP một cái báo về mail mình và một cái thực tế mình đang dùng là biết. Mod có thể kiểm tra thời gian login của mình thời gian gần đây là biết.
Đúng ra mình không quan tâm nhưng hồi trc chơi MMO mình cũng bị scam mấy lần nên hiểu cho mọi người.
Mình xin lỗi lần nữa đã không đóng tk để kẻ khác lợi dụng lừa các bạn. Mong các ban cẩn thận hơn khi giao dịch.
Thanks các bạn đã đọc.

Last edited:
Kể ra vẫn còn hơi may mắn, bạn CongDung vừa hết tiền, nên hold lại được $2000 của hắn, bạn ấy lạị vào đây đọc được ngay nửa đêm, không thì sáng mai hết cách.

Log VCB của mình (nhận) thì không có thông tin của người gởi, bạn CongDung gởi VND thì có, chắc mình cũng giống vậy. Nhưng cái này dễ không, lấy CMND giả ra mở thẻ cái một.

Uả cậu nhận tiền lúc nào vậy ?

sau 3 ngày nữa nếu không còn ai bị hại khác thì sẽ chia số tiền chưa chuyển khoản scam !

Đã qua 3 ngày ! không có ai bị hại thêm ! giờ mình sẽ xem chia cách nào cho hợp lý :)

@congdung ! bạn chuyển khoản lại cho mình để mình chia lại cho 2 bị hại ! cảm ơn bạn ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom