Phim bộ có nên nhân bản nhiều kênh

Status
Not open for further replies.

lephongbn

Banned
Reactions
18
MR
0.000
Như tit thì mình muốn hỏi mọi người chút...Video phim bộ mình render, có nên nhân bản thành nhiều kênh để kiếm thêm chút đỉnh không mn, Phim cũng có nhiều lượt xem hấp dẫn. Cần tư vấn chút. tks mn đã đọc

nhân đi để nốt công dan tình nó Report lần luôn, mới được share cái Tool RP mà cưa thử :D:D:D

giờ cứ thấy phimmoi.net ra bộ nào mới y như rằng sẽ có ngay trên youtube

thử rồi lên nói cho anh em biết. hehe. đùa chứ ko nên
Tính thử mà cứ sợ sợ, ko phải là mình ko muốn thử, mà ko có time để mà thử, video cái time ngồi ren cũng mất cả ngày r, chủ đề mình lm rất nhiều, nên mỗi chủ đề mình lm 1 kênh thôi :D

Tính thử mà cứ sợ sợ, ko phải là mình ko muốn thử, mà ko có time để mà thử, video cái time ngồi ren cũng mất cả ngày r, chủ đề mình lm rất nhiều, nên mỗi chủ đề mình lm 1 kênh thôi :D
bây giờ vẫn vào được net à, tưởng bây giờ không net nào nhận chứ

bây giờ vẫn vào được net à, tưởng bây giờ không net nào nhận chứ
video cứ phải là đẹp, nhiều lượ xem lên, là nó cho vào à, quiz nó vậy, cái chính là die nó ko pay, Đại lạoi video mà phim bộ thì phải đệp, nhiều ng xem lên, tương tác tốt

video cứ phải là đẹp, nhiều lượ xem lên, là nó cho vào à, quiz nó vậy, cái chính là die nó ko pay, Đại lạoi video mà phim bộ thì phải đệp, nhiều ng xem lên, tương tác tốt
cụ thể là bn luọt xem

mình thấy tầm lượt xem tb cứ 5k là đc, vì mình vào toàn vậy mà

Thoải mái đi , up 20 tập phim tui chia ra 3 kênh còn được .
Chỉ cần ko có video giống nhau giữa các kênh là được rồi .

có nguồn phim cực kỳ hay. mà máy mình yếu quá ko reder đc. chủ top cho mình xin cái skype hay facebook cùng làm nào

cắt đầu đuôi hả c

Nói chung chỉ cần không up video giống nhau ở các kênh là được .
Bửa up 2 kênh có vài cái video giống nhau khác sub ( 1 cái sub việt , 1 cái sub eng ) nó cho chết ngay sau vài ngày .

1 video mình cắt ra làm nhiều phần chỉnh sửa thế nào cũng bị dính bên thứ 3. ko hiểu nổi. toàn phim hot ko

1 video mình cắt ra làm nhiều phần chỉnh sửa thế nào cũng bị dính bên thứ 3. ko hiểu nổi. toàn phim hot ko

Đó là do bạn lách chưa được giỏi rồi .:D

phim hot dính là phải rồi, bạn phải nghĩ ra phim mà không ai up mà vẫn có người xem thế mới tài chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom