• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Phí và tỷ giá rút tiền Skrill về Bank

ELNjno

Junior
Reactions
7
MR
0.004
Insuree Balance
0
Hi các bác, mình đang có ít $ trên Skrill, tài khoản đã verified CMT và địa chỉ, đang muốn rút tiền về bank mà phân vân quá, bác nào có kinh nghiệm mà còn hoạt động ở box này giúp với.

1. Tỷ gía USD -> VNĐ về bank là bn, ví dụ như bên paypal là ~21.
2. Các loại phí: phí rút tiền của Skrill là 2.95 euro rồi. Nhưng nó bảo là còn phí ngân hàng nữa. Mình đọc có bài còn nói các loại phí còn hơn chục $ :confused:.

Hic mong các bác giúp, có bán 1 ít cho exchanger nhưng mà sau khi trừ phí chuyển tiền rate còn có 20.69 thấp quá zz.

Bán đi vẫn hơn c ah. Rút về có fee bank trung gian nữa. Tỷ giá còn thảm hơn

rút về bank bạn sẽ ttấy số tiền của bạn nhưng mơ
rrồi bạn sẽ gọi lên bank sao số tiền khủng thế

nhieu thì bank wire

bán cho exchanger rate 21.5 cho nhanh

Exchanger nào đang thu mua 21,5 cao vậy bạn, mình tìm mãi ms có 1 ng mua 20,9, trừ fee chuyểm còn đúng 20.69

Bán đi vẫn hơn c ah. Rút về có fee bank trung gian nữa. Tỷ giá còn thảm hơn
Uh đấy mình cũng đang phân vân quá, muốn có con số cụ thể của bác nào từng rút rồi cơ. Như Paypal là biết fee 120k, rate ~ 21

Thế này đi bạn sell cho mình luôn nhá :|

Bác PM sign nhé, rate 21

Bác giao bán trên này cũng được 21.5 - 22 đấy, hôm trước mình mua 500 Skrill cũng là 22.

Mới test rút về 200$ fee skrill 3.38$ về bank nhận nguyên 200$ không có fee nào khác nữa. Tiền về rất nhanh nhé 24h là có xèng luôn

Mới test rút về 200$ fee skrill 3.38$ về bank nhận nguyên 200$ không có fee nào khác nữa. Tiền về rất nhanh nhé 24h là có xèng luôn
bạn rút về bank nào, mình rút về Sacomb thì -25$ từ Sacom và 3.38$ và ngày rút phải ngày trong tuần là hai ngày có tiền.

thớt ơi cho mình hỏi: bạn verify có nhanh không? gửi cmnd phô tô và bill qua mail nào của nó vâỵ?

thớt ơi cho mình hỏi: bạn verify có nhanh không? gửi cmnd phô tô và bill qua mail nào của nó vâỵ?
bạn sử dụng mobifone rùi đăng ký gọi quốc tế, bạn gọi giờ 2pm VN là nó làm việc ( vì mình gọi dt cho nó là toàn bộ vào giờ trua GMT+7), nhưng nhớ là bạn phải bật may tính hoặc là ghi chr mã số ID ra để lúc phone thì bấm mã số ID rồi sau đó bấm #. là mới được gặp nhân viên trợ giúp.

bạn sử dụng mobifone rùi đăng ký gọi quốc tế, bạn gọi giờ 2pm VN là nó làm việc ( vì mình gọi dt cho nó là toàn bộ vào giờ trua GMT+7), nhưng nhớ là bạn phải bật may tính hoặc là ghi chr mã số ID ra để lúc phone thì bấm mã số ID rồi sau đó bấm #. là mới được gặp nhân viên trợ giúp.
Nó block mịa acc rùi thì làm sao lấy được mã số ID hả bro?

Nó block mịa acc rùi thì làm sao lấy được mã số ID hả bro?
kaka, hãy động não lại là bạn biết làm liền, mình có một acc nhưng bị closed. mình tạo một acc mới và alo lên nó, nói ID của acc mới lí do tại sao tạo acc mới thì nó sẽ bắt mình upload hình ảnh để verify thôi. :D. rất đơn giản và sau khi nó gửi mail xás nhận với mình thì nó sẽ delete cái account mới đó luôn.
PS: dĩ nhiên acc cũ của bạn thì sẽ được mở lại.

kaka, hãy động não lại là bạn biết làm liền, mình có một acc nhưng bị closed. mình tạo một acc mới và alo lên nó, nói ID của acc mới lí do tại sao tạo acc mới thì nó sẽ bắt mình upload hình ảnh để verify thôi. :D. rất đơn giản và sau khi nó gửi mail xás nhận với mình thì nó sẽ delete cái account mới đó luôn.
PS: dĩ nhiên acc cũ của bạn thì sẽ được mở lại.
Ko phải nó block acc mình để đòi verify bro ah :(
Acc mình fully verify rùi.
Vừa nhận $100 vào acc, định chuyển sang acc khác thì nó block mịa mất, gửi mail thì nó bảo 'could not reopen' :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom