• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Phí chuyển tiền i-banking của VCB !!!!

hikaru123

Senior
Reactions
54
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Chẳng là mình tính mua 1 món hàng kia trên mạng, mà trong tk VCB của mình còn có 50k nên mình đang thắc mắc là nếu mình ra bank nạp tiền vào tk mình rồi login vào i-banking để chuyển tiền vô tk của chủ shop kia ( cùng VCB ) thì có dc free không hay có phí mà phí rẻ hơn là chuyển trực tiếp ngoài bank ??? :)

Vì tài khoản của chủ shop kia là VCB mở ngoài HN, còn mình là TPHCM nên theo mình biết là nếu mình ra bank chuyển trực tiếp vào tk chủ shop đó thì sẽ mất 11k do khác thành phố :(

Nhờ các bro giúp đỡ ạ ;);)

Chẳng là mình tính mua 1 món hàng kia trên mạng, mà trong tk VCB của mình còn có 50k nên mình đang thắc mắc là nếu mình ra bank nạp tiền vào tk mình rồi login vào i-banking để chuyển tiền vô tk của chủ shop kia ( cùng VCB ) thì có dc free không hay có phí mà phí rẻ hơn là chuyển trực tiếp ngoài bank ??? :)

Vì tài khoản của chủ shop kia là VCB mở ngoài HN, còn mình là TPHCM nên theo mình biết là nếu mình ra bank chuyển trực tiếp vào tk chủ shop đó thì sẽ mất 11k do khác thành phố :(

Nhờ các bro giúp đỡ ạ ;);)
Từ VCB qua VCB thì ko mất fee (chuyển nội mạng), bên kia sẽ nhận được ngay trong tít tắc.
Nếu chuyển từ VCB sang các ngân hàng khác (chuyển liên mạng) thời gian mất 1 ngày bên kia mới nhận được tiền và bạn mất fee (hình như là 11K)

Thanks các bro,thế nạp tiền vô tk mình rồi dùng i-banking để chuyển tiền cho chủ shop kia là tối ưu ko mất free phải ko các bro :D

Chuyển tiền giữa các tài khoản cá nhân với nhau trong VCB thì không tốn fee.

Chuyển khoản trong VCB cho tài khoản đứng tên Công ty, tổ chức tốn phí 11k.

Thanks các bro,thế nạp tiền vô tk mình rồi dùng i-banking để chuyển tiền cho chủ shop kia là tối ưu ko mất free phải ko các bro :D
Chuẩn cmnr đấy bạn :D

GD i-banking ko tốn fee chuyển tiền liên ngân hàng VCB, chỉ tốn fee tháng i-banking thôi nhé

Chuyển Internet Banking thì không tốn phí gì cả
Chuyển thông qua cây ATM thì tốn 3.300đ
Chuyển thông qua phòng giao dịch thì tốn 11k nếu khác chi nhánh

hình thư chuyển đi số tiền còn lại lớn hơn 50k thì phải (số dư tối thiểu )

nếu chuyển cùng tài khoản VCB thì không tôn phí khi chuyển internet banking.

Còn khác ngân hàng thì tốn phí thường là 11 ngàn / 1 giao dịch :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012
171,069
Latest member
anhnt92
Back
Top Bottom