★ PHD-GOLD ★ Site PTC BuxHost Đẳng Cấp Cực Kỳ Uy Tín ★ Đã Upgrade Gói Cuối $55/1Tháng - Bonus 0.1$ ★

Status
Not open for further replies.
e muốn giúp thớt cơ mà chưa hiểu về trò này lắm. thớt hd giúp e dc ko. hiểu cái up nhiệt tình lun :p

Bạn đăng ký và click ads đều đặn mỗi ngày thôi ^^!

Bạn đăng ký và click ads đều đặn mỗi ngày thôi ^^!

click đều đặn tức là ...mỗi ngày có bao nhiêu click ạ? cứ click vào cái banner cho nó load ra là dc a?

click đều đặn tức là ...mỗi ngày có bao nhiêu click ạ? cứ click vào cái banner cho nó load ra là dc a?

Trước mắt bạn click tay làm quen với PTC đã, rồi tìm hiểu dùng Tool :)

tại vì mình so sánh số tiền mình kiếm đc sau lần RB đầu tiên là đc ~0,44$ mà hiện h balance của mình là ~0.9$ nên mình mới thắc mắc. Mình newbie nên cũng ko hiểu rõ lắm :D
còn mình vẫn chơi nghiêm túc và mong nhận sự hỗ trợ của bạn nhiều hơn :D

tại vì mình so sánh số tiền mình kiếm đc sau lần RB đầu tiên là đc ~0,44$ mà hiện h balance của mình là ~0.9$ nên mình mới thắc mắc. Mình newbie nên cũng ko hiểu rõ lắm :D
còn mình vẫn chơi nghiêm túc và mong nhận sự hỗ trợ của bạn nhiều hơn :D

Okie nếu là newbie ham học hỏi mình rất thích, giống mình ngày xưa ^^!

Sao mà thớt 2-3 cái proof rồi mà tui ko thấy RB gì hết vậy? @@
ID: yaiba2
PP: [email protected]
LR: U7231001

Bạn có coi danh sách mình RCB + Bonus hết bnhiêu rồi chưa, bạn Request thì mới check Pay cho bạn chứ :|

Vừa check thấy bạn bỏ click từ ngày 11, đã 4 ngày bạn ko click rồi mình đành Cancel, bạn có thể ngưng click hoặc Reg nick mới báo danh lại.

RB cho mình nhé
ID: fireworkz
LR: U0082528

[h=1]Transfer Succeed[/h]Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!Payment ModeAccount
Date01/15/2013 14:23
Batch127680883
FromU0153624 (MMO4UANDME)
ToU0082528 (thanhvinh993)
Amount$0.07
MemoRCB Lần 3 PHD-GOLD, thank you ^^!
Payment PurposeOther

UPDATE NEW PROOF NÓNG HỔI TIẾP THÊM TINH THẦN ANH CHỊ EM NÀ :)

RB cho mình lần đầu nhé, thanks!
ID: bigzero
LR: u0276809

[h=1]Transfer Succeed[/h]Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!Payment ModeAccount
Date01/17/2013 06:07
Batch127910700
FromU0153624 (MMO4UANDME)
ToU0276809 (vannhan)
Amount$0.16
MemoRCB + Bonus PHD-GOLD, thank you ^^!
Payment PurposeOther

mếu mình đăng kí theo link ref của cậu thì 1 click của mình giá bảo nhiêu và sau bao lâu sẽ rút cậu

mếu mình đăng kí theo link ref của cậu thì 1 click của mình giá bảo nhiêu và sau bao lâu sẽ rút cậu

Bạn click 1 ads $0.01 mình đc $0.02, sau 7-10 ngày bạn Request RCB + Bonus.

- - - Updated - - -

User: linhhaiha
lr chữ kí nha thớt

Đã thấy bạn, bạn click đều mỗi ngày nha :)

Bạn click 1 ads $0.01 mình đc $0.02, sau 7-10 ngày bạn Request RCB + Bonus.

- - - Updated - - -

Đã thấy bạn, bạn click đều mỗi ngày nha :)

bạn cứ rb cho mình vào mỗi chủ nhật nha, còn site nào nữa thì nói mình ref luôn cho

bạn cứ rb cho mình vào mỗi chủ nhật nha, còn site nào nữa thì nói mình ref luôn cho

Mình sợ ko nhớ đc bạn àh, với lại công việc mình nhiều lắm, mình vừa làm việc vừa quản lý đủ thứ hết bạn thông cảm cho mình nha, vì dụ nếu hnay bạn bận ko Request đc thì mai hay mốt bạn Request lên cũng được mà, mình vẫn sẽ thu xếp time check đầy đủ phần của bạn.

Mình sợ ko nhớ đc bạn àh, với lại công việc mình nhiều lắm, mình vừa làm việc vừa quản lý đủ thứ hết bạn thông cảm cho mình nha, vì dụ nếu hnay bạn bận ko Request đc thì mai hay mốt bạn Request lên cũng được mà, mình vẫn sẽ thu xếp time check đầy đủ phần của bạn.

ờ, request lên topic này luôn hả bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,554
Latest member
minhnb2810

Most viewed of week

Most discussed of week