Help Phát hiện các Offer có link cheat đang hoành hành - anh em Admin tránh xa mấy con này nhé

Hiện đã bị cheat 1 loạt các ofer sau

Emoticons Sites UK - 11 points (22/06/2013)
Mahjong UK - 11 points (22/06/2013)
Solitaire UK - 11 points (22/06/2013)
Jewel Quest UK - 11 points (22/06/2013)
Video Converter UK - 11 points (22/06/2013)
Bubble Hit UK - 14 points (22/06/2013)
Angry Birds UK - 14 points (22/06/2013)

Những con này làm cũng ko lead hết 1 loạt được vì thế anh em admin hãy cẩn thận khi có mem lead các con này !:binhsua14:

Thanks bác, cứ report những con có khả năng cheat cho anh em biết:binhsua80:

Net trừ tiền chưa chắc là do cheat, mà có cheat cũng chưa chắc Net trừ tiền con cheat đó

Net trừ tiền chưa chắc là do cheat, mà có cheat cũng chưa chắc Net trừ tiền con cheat đó
bác này có kinh nghiệm cheat này :binhsua85:

Ai biết chích choác share TUT cho mình đi,đảm bảo hậu tạ:binhsua90:
Mà CHÍCH LINH là cái j thế nhỉ?:binhsua74:có ăn đc k:

Last edited by a moderator:
Mấy off download thường chỉ lead 1-2 lần là cùng, kể cả con nào dễ lead cỡ nào đi nữa vẫn có sole lúc trật lúc trúng. Các admin nhìn vào acc của mem là biết ngay, lead đều trong time ngắn là bt ngay có vấn đề. Các dạng off dow bây giờ cực khó ăn, ko như trước nữa.

Đây là yahoo của cheater nhà ta : chiplovebiz91 . Ai biết nick forum nó thì show lên nhé ^^

cái loại này nhìn cái là biết ngay, việc gì mà phải phát hiện, ai muốn có link cheat của tát cả máy con ở trên thì PM :)

- - - Updated - - -

thằng anhducit này nó hay có những phát biểu hay lắm mặc dù đúng là nó mấy con này cheat đc thật :binhsua15:

hjx cau co ko cho to link cheat may con do voi, inbox dum to nha, thank trc

tại VN mình hay cheat quá đây mà .

Đây là yahoo của cheater nhà ta : chiplovebiz91 . Ai biết nick forum nó thì show lên nhé ^^
Cậu này nói đúng này. Tên này may tớ phát hiện sớm nên làm được 1 vài acc là cho nghỉ làm việc luôn.

cos ai chir minhf cheat voiws

Bọn nhà quảng cáo 100% nó phát hiện ra được cheatlink, nó report xuống net vì report theo kiểu từng lead 1 nên nhiều net ngại xóa từng con nên thường xóa 1 vài pubs cheatlink nhiều hoặc block luôn acc pubs đó rồi thôi nên nhiều acc bảo có cheat nhưng vẫn qua là không có đâu. Thằng net nào nó mất nhà quảng cáo thì nó điên lên nó khóa bằng hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week