Phần mềm tạo mail nhanh (có Pic)

Có 1 vấn đề muốn hỏi bạn là khi mình có vấn đề về thanh toán sẽ phải gửi mail cho admin của Pix. Nếu mình dùng [email protected] thì sẽ phải làm gì? Chẳng nhẽ đăng ký là [email protected] lại dùng [email protected] để đòi nó thanh toán ak!

Như bạn seichan502 nói thì chúng ta biết gmail như thế, admin của pix chắc cũng sẽ biết. Ủa nhưng mà mình thấy mail chỉ để active tài khoản và trong trường hợp quên pass thì sẽ gửi pass lại cho mình chứ đâu có liên wan j thanh toán đâu bạn. Thanh toán là wa mấy ví điện tử webmoney,palpay gì gì mà.
Thấy phần mềm này tạo mail riêng lẽ nhưng rất nhanh chóng , 1 phút đc 5 6 cái mail để tạo acc pix nhanh hơn :binhsua43:
@namit2507: ah, mình hỉu rùi, làm thử xem sao. Cái vụ ID yahoo ill ko liên wan gì pixprifit đâu, là nó bẻ khóa những nick yahu đã tạo cách đây lâu rồi, khi mà yahu nó còn cho phép tạo nick có những kí tự đặc biệt như +,-,$,@, _ . 2,3 kí tự, giống như nick yahu của mình dưới chữ kí vậy đó. Có lẽ topic này ko wan trọng lắm =.="
@5box: Vậy làm thêm nhìu nick để gõ cùng lúc nhen :binhsua119:

Last edited by a moderator:
Ừ, thật ra mình tạo bằng tay một lo một lốc rồi. Đã lưu link, lỡ sau này có gì cần :)

@ namit2507 : Giờ thì mình đã hỉu rùi , đọc đc ở đây nè
Nhưng mà topic này là để tạo mail nhanh mà >"< tạo gmail cũng đâu có nhanh bằng :p
Chết, lạc đề, way về captcha và Pix nhanh :))

Uhm, nếu tạo mail nhanh thì chắc ko có thằng nào là đối thủ của mấy cái soft này gòy :D

@5box : mình nghĩ nếu bạn này tạo 1 lô 1 lốc mấy cái mail thì bạn này cũng phải đăng ký mấy cái cổng thanh toán điện tử cho nó chứ (nếu bắt buộc mail đăng ký là mail rút tiền, mình ko chơi capcha nên ko ránh lém :p). Vậy thì bạn này cũng có thể đăng ký mấy cái có chấm có cộng kia tương tự. TK paypal của mình có dấu chấm đó, chưa test thử thằng paypal này có xem cái dấu chấm ấy ra gì ko nhưng chưa dám bỏ đi lúc nhận tiền :D

Mình cũng chơi Illegals nhưng khi chơi MMO và cụ thể là captcha thì chỉ reg có đúng 6 cái và dùng từ đó đến nay :D, acc chính Pri 8 chả bao h thèm gõ, chỉ để "bảo kê" thu tiền thui :p

hehe còn mình thì tạo cả đống nick màu mè lun, bị tăng lên pri cao quá là bỏ hết, cái nào hơn 1$ thì mới tạo group cho nó để làm "bảo kê"giống bạn. Ước j crack đc cả đống nick Ill, bán acc pri 0+nick ill đó chắc đc 200k :))

yopmail.com/en/
dành cho bác nào muốn reg nick ở các 4rum hay các diễn đàn rao vặt để spam bài
ko cần reg gì hết ,chỉ cần điền [email protected] là xong :D nếu 4rum hay diễn đàn bắt confirm mail các bạn vào yopmail.com điền xxx vào là có thể confirm mail

yopmail.com/en/
dành cho bác nào muốn reg nick ở các 4rum hay các diễn đàn rao vặt để spam bài
ko cần reg gì hết ,chỉ cần điền [email protected] là xong :D nếu 4rum hay diễn đàn bắt confirm mail các bạn vào yopmail.com điền xxx vào là có thể confirm mail
chỉ 1 số xài đc thui cái đó còn tùy nó có chấp nhận loại mail này ko thui :D

Thêm sự lựa chọn cho các bạn đây, đã Test và tool vẫn chạy tốt:

Hướng dẫn:

Các bạn điền đầy đủ thông tin từ 1 đến 4; sau đó ấn vào 5 (Start). Sau khi ấn vào Start cửa sổ Captcha sẽ xuất hiện code và bạn ấn vào 6(Create). Và thành quả là nick được tạo sẽ xuất hiện ở ô số 8(Created bots) (ko thích số 7 nên ko gõ vào nhá :D )
File IDs được tạo ra có dạng *.txt có tên "Created Bots" trong thư mục "IR IDMakerV3.2" mà bạn giải nén.
Mình chụp hình và trình bày hơi xấu tí nhé =))

Download link:
Code:
http://www.mediafire.com/?v3bu4a9c8fvmzjm

Last edited by a moderator:
Mình xài mấy tool này để Bot mà bots nó còn sống đến giờ nói j mail. Ko có zụ mail die đâu, bạn kiểm tra lại đj

can j tao cho lam' mail
mjnh chi~ can` 1 cạ mail thoi la` dang ky dc ca tram acc tren 1 site roi
mail để verify acc khi đăng kí PixProfit mà bạn! Nó chỉ là công cụ hỗ trợ để "cạp cạp" mà thôi :)

---------- Post added at 08:26 PM ---------- Previous post was at 08:26 PM ----------

Mình xài mấy tool này để Bot mà bots nó còn sống đến giờ nói j mail. Ko có zụ mail die đâu, bạn kiểm tra lại đj
Boot thử tớ phát nào bạn ;))

Đã ko chơi rum lâu rùi bạn. Mà tool này có bị j ko, ng nói xài đc ng nói ko , bùn quá haizz
Mình có tạo nhiều mail làm gì đâu, vì mình vào web tạo cũng nhanh chán! Bạn nào ngại vào web thì dùng mấy tool này quá tiện. Với những tool này creat hàng loạt IDs có thể bị ban IP và phải RS modem lại, nhưng mình nghĩ tạo 1 vài cái mail thì ko vẫn đề gì :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,993
173,062
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back