Help Phần mềm seo web nào tốt nhất ? anh em vô chia sẽ..

Đuối lý bắt đầu chuyển sang nhục mạ người khác.Có dc cái lý lẽ nào ra hồn đâu!
Em vẫn cao giọng tiền bạc chứ gì,thích thì show

Oh thế chốt lại là trao đổi hay chém nhau để em còn biết mà theo dõi tiếp đây. Em còn đang mơ bằng 1/10 cái proof của các bác đây.

nhìn mấy cái domai sale a bán toàn 3 , 6 thangko
sao ko choi sale di anh?
ah anh có hảo tam cho e xin yh , e hỏi kn seo với
Hi,
Mỗi khi mình chuyển qua sale plan thì sale count nó giảm thảm hại,đành chịu
Bạn có thể tham khảo trong eblogviet : http://eblogviet.com/thu-thuat/seo .Những bài viết ở đây tuy cơ bản nhưng rất đáng lưu tâm

1. Đi spam link bằng tool: NGU VL. Đừng tưởng cứ có càng nhiều backlink là sẽ tốt! Backlink nó giống như là hóa chất vậy, phải pha chế với các chất thích hợp thì mới có kết quả, chứ chất nào cũng trộn chung thì có mà nổ tan xác! Ngoài ra spam cũng sẽ bị chặn thôi, có lọt thì cũng bị ban sớm, report google + yahoo + ... thì trang đó coi như xong.
2. Không có phần mềm nào SEO tốt, chỉ có 1 số phần mềm dùng để phân tích các yếu tố cần thiết để dựa vào đó mà SEO thích hợp.
3. Nếu 1 site chưa có trên 200 bài (chất lượng trung bình) thì đừng nghĩ sẽ có kết quả tốt.
4. Page Rank bây giờ chỉ là 1 thứ chẳng có ích lợi gì cho SEO, site của tui chỉ có PR=1, vậy mà mỗi ngày cũng ~ 100K khách từ Google, Yahoo, Bing...cho nên Pagerank bây giờ chỉ để cho các bé thích ảo tưởng (tâm lý bầy đàn) lao theo mà thôi.
5. Đi spam link ko chọn lọc có ngày vào hộp cát ngồi hoặc dính kung fu panda thì có mà đi chơi gái xả xui.

Sao gay gắt thế này nhỉ? phần mềm ko tốt mà sao các nước phát triển SEO nhất cứ dùng nó ầm ầm. Ông có chắc hơn người ta ko? Công nghệ cao đòi hỏi người dùng có trình độ. Cứ ngồi mà cày backlink tay suốt đời thì cẩn thận kẻo hỏng hết xương khớp mắt mũi ra đó.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,116
Latest member
yvi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back