Spotlight Phần mềm gõ pix

Status
Not open for further replies.
Like, chủ top, co vẻ hay ho và cuốn hút đó ah.

Qua những câu hỏi của bạn thì mình thấy bạn chưa năm rõ tình hình lắm, bạn nên tìm hiểu kĩ hơn nhưng rồi làm kẻo làm xong lại chậm ko ai dùng thì tốn sức thôi

free b ơi, bình tĩnh nào, chắc là lâu lâu đấy vì mình k chỉ public soft free pix mà của những dự án khác nữa, thời gian tới captchaer sẽ không phải bỏ tiền soft mà vẫn có soft tốt sử dụng :D

phổ cập captcha tới mọi đối tượng, những ai muốn kiếm tiền thử với captcha :D

Cậu đừng tham vọng quá lớn chỉ nên làm soft pix trước đã vì pix đang cần và nhưng soft các dự án kia cũng có free và k bị chặn soft như pix
nên mong bạn ra mắt pix trước tiên đã

speed 30 luôn :p

đợi soff của bác này chắc chớt :oops:
sorry các bạn nha, mình vào box captcha cứ tưởng là chưa có coder nào code hoặc k ai code được nên mình mới định code và đưa free lên cho các b dùng, nhưng vào topic update pix thì thấy comment này và đã thấy rằng suy nghĩ của mình là sai, đã có soft hỗ trợ pix rồi, nhưng k public nên chắc là cũng có lý do liên quan tới dự án pix, vì người code tool này cũng có nhiều bài hướng dẫn lập trình, mọi member đều lập trình được phần mềm nên k thể k free mà private này nếu như k có lý do.

nên mình nghĩ mình cũng sẽ k public tool của mình nên, sorry các b

mình nghĩ các b nên thuyết phục để tool kia được public vì tool đó đã hoàn thiện rồi mà lại chạy rất nhẹ vì không sử dụng nhúng trình duyệt như tool của mình.

sorry các bạn nha, mình vào box captcha cứ tưởng là chưa có coder nào code hoặc k ai code được nên mình mới định code và đưa free lên cho các b dùng, nhưng vào topic update pix thì thấy comment này và đã thấy rằng suy nghĩ của mình là sai, đã có soft hỗ trợ pix rồi, nhưng k public nên chắc là cũng có lý do liên quan tới dự án pix, vì người code tool này cũng có nhiều bài hướng dẫn lập trình, mọi member đều lập trình được phần mềm nên k thể k free mà private này nếu như k có lý do.

mình nghĩ các b nên thuyết phục để tool kia được public vì tool đó đã hoàn thiện rồi mà lại chạy rất nhẹ vì không sử dụng nhúng trình duyệt như tool của mình.
bác có đùa không thế tool kia làm gì còn
bác pulic lên cho anh em đi không sshare cho mình cũng được :(

mình nghĩ các b nên thuyết phục để tool kia được public vì tool đó đã hoàn thiện rồi mà lại chạy rất nhẹ vì không sử dụng nhúng trình duyệt như tool của minh.
Nếu bạn ko biết thì mình nói cho bạn. Tool này là soft bubu nay đã ko còn cho đăng kí. Nên không giúp gì đươc.
Còn về soft của bạn thì mình cũng không hy vọng gì cả. Nếu muốn pub lên thì mọi người hoan nghênh. Còn nếu không muốn pub lên thì nói cho mọi người đỡ phải ngóng.
Hôm trước bạn nói muốn giúp ae pix nên code soft mới thì m.n ai cũng ủng hộ. Chẳng qua trong box này nhiều người nói mà ko làm nên ít người quan tâm. Bạn qua bên top của bạn yenly kìa. View nhiều như thế nào. Thế mới nói nếu bạn muốn giúp m.n thì ok thôi. Giúp được thì ai cũng ủng hộ. Đừng vì một vài lý do như vậy mà troll mọi ngươi.
Còn nói về soft thì nhiều lắm bạn à. Chẳng qua soft hỗ trợ pix ko hiệu quả lắm nên ai cũng làm web. Chứ không phải ko có soft hỗ trớ.
Nêu bạn có gì ko biết cứ hỏi mọi người. Ít ra còn có rất nhiều người đang quan tâm đến bài viết của bạn đó. Đừng làm họ thất vọng vì những điều bạn chưa hiểu rõ như vậy

Last edited:

Tớ theo dõi bạn này từ mới khi xuất hiện ...
thật ra bạn này chỉ là 1 kẻ k có trình độ mà nổ to thôi
thật ra làm j làm dc tool pix ngay cả bên topic ông kia còn kiện cáo cái soft trị giá 1 củ đặt hàng ổng này còn làm lỗi lên lỗi xuống cơ mà
làm éo j có chuyện free cho ae chúng mình xài
ông bày ra cho ae hóng rồi troll 1 lần cho vui ... nghĩ chắc do ổng rãnh rồi k có j làm mở topic troll xem có bao nhiêu con cá dính
Nói chung kẻ k có năng lực thì hay nổ to ...
Thôi k nói nhiều nữa mệt ae tự suy nghĩ

Nếu bạn ko biết thì mình nói cho bạn. Tool này là soft bubu nay đã ko còn cho đăng kí. Nên không giúp gì đươc.
Còn về soft của bạn thì mình cũng không hy vọng gì cả. Nếu muốn pub lên thì mọi người hoan nghênh. Còn nếu không muốn pub lên thì nói cho mọi người đỡ phải ngóng.
Hôm trước bạn nói muốn giúp ae pix nên code soft mới thì m.n ai cũng ủng hộ. Chẳng qua trong box này nhiều người nói mà ko làm nên ít người quan tâm. Bạn qua bên top của bạn yenly kìa. View nhiều như thế nào. Thế mới nói nếu bạn muốn giúp m.n thì ok thôi. Giúp được thì ai cũng ủng hộ. Đừng vì một vài lý do như vậy mà troll mọi ngươi.
Còn nói về soft thì nhiều lắm bạn à. Chẳng qua soft hỗ trợ pix ko hiệu quả lắm nên ai cũng làm web. Chứ không phải ko có soft hỗ trớ.
Nêu bạn có gì ko biết cứ hỏi mọi người. Ít ra còn có rất nhiều người đang quan tâm đến bài viết của bạn đó. Đừng làm họ thất vọng vì những điều bạn chưa hiểu rõ như vậy
vấn đề là ở chỗ bubuteam k muốn free và k muốn public, còn nếu muốn free thì build lại 5 giây bỏ phần quản lý member đi là khỏi cần server dễ ẹc b ơi :D

đó cũng là lý do mà mình k muốn public :D

ngoài ra thì topic tool của mình ít view hơn topic tool member khác mặc dù free cũng làm mình suy nghĩ là tool public cũng chẳng ai dùng thì public làm gì :D

còn mấy member lôi scam vào làm gì, mấy b này k xứng để mình tốn time viết tool và public đâu :p, có hiểu gì k mà nói, cái ông camongiadinh đó các b k tiếp xúc k chat nói chuyện làm việc lần nào thì k hiểu đâu, ví dụ mới bắt đầu pm nói chuyện với mình thì muốn mình code xong ngay lập tức trong tối đó, khoảng 3 giờ mình code xong và giao tool nhưng vì code gấp nên có 1 số lỗi nhỏ vì mình k bắt lỗi rườm rà. hôm sau thì mình fix hết, những cứ lên forum nói chưa fix, mình yêu cầu teamviewer test tìm lỗi và fix thì lại k thèm, xong cứ lên forum nói tool lỗi k chịu fix, đàn bà vãi ra =)) . mình cũng chẳng phản cảm gì, ngoài cái tính đàn bà ra thì b đó cũng có nhiều mặt tốt :D

vấn đề là ở chỗ bubuteam k muốn free và k muốn public, còn nếu muốn free thì build lại 5 giây bỏ phần quản lý member đi là khỏi cần server dễ ẹc b ơi :D

ngoài ra thì topic tool của mình ít view hơn topic tool member khác mặc dù free cũng làm mình suy nghĩ là tool public cũng chẳng ai dùng thì public làm gì :D

còn mấy member lôi scam vào làm gì, mấy b này k xứng để mình tốn time viết tool và public đâu :p, có hiểu gì k mà nói, cái ông camongiadinh đó các b k tiếp xúc k chat nói chuyện làm việc lần nào thì k hiểu đâu, ví dụ mới bắt đầu pm nói chuyện với mình thì muốn mình code xong ngay lập tức trong tối đó, khoảng 3 giờ mình code xong và giao tool nhưng vì code gấp nên có 1 số lỗi nhỏ vì mình k bắt lỗi rườm rà. hôm sau thì mình fix hết, những cứ lên forum nói chưa fix, mình yêu cầu teamviewer test tìm lỗi và fix thì lại k thèm, xong cứ lên forum nói tool lỗi k chịu fix, đàn bà vãi ra =)) . mình cũng chẳng phản cảm gì, ngoài cái tính đàn bà ra thì b đó cũng có nhiều mặt tốt :D
đề nghị mod vào ban forever bạn này vì viết bài nhảm câu like lại còn

nổ to vãi , thực ra cũng có làm dc đâu :D
100$ teamviewer xem tool hoạt động, ok k cưng :D

tunvit public nhiều tool rồi nhiều bài đang ra lập trình còn k public tool, tool có sẵn rồi, thì sao mình dám vượt mặt :D

Lạy chúa , may mà thánh close pulic chứ pix mà ai cũng có tôl free thì chả có dự án nào cap đc nữa :cool:

Ok vậy ý bạn là k muốn pub tool nữa thì kêu mod có liên quan vào close topic lại là xong thôi ...OK? hay muốn j nữa
Pub thì pub k pub thì close topic ... haiz thường dân coder họ ít nói và làm nhiều lắm ... k như bạn

mình là thành viên lâu năm của cái box captcha này thật ra thì bài viết này được mình quan tma6 nhiều đối với mình việc ban pub hay ko pub thì cũng ko ảnh hưởng lớn gì có tool thì sẽ tiên lợi và làm việc năng suất cao hơn tý .
mình giái thích cho bạn hiệu là các soft và tool khác đều bị pix hạn chế nên mọi người mới chuyển quan web . Mình đọc bài viết của bạn mình tưởng bạn đã khắc phục được tinh trạng đó thì mình rất ủng bạn pub soft ra cho mng .
con về riềng soft của bubu team những ai từng xài và từng đăng ký thì mời xài được và nó cũng bị hạn chế giống những soft #
Và câu cuối bạn nói là bài viết bạn lướt view ít quá nên pub soft làm j ai xài đâu . thì thôi dẹp mẹ đi view ít với chả nhiều .
Không có mợ chơ vẫn đông

Thì ra là mày lụm tool bubuteam crack xong định pub lại thôi à, tưởng thần thánh làm tool ghê lắm, nói như thật, còn bày đặt ít view, bộ nhiều view mày ăn dc tiền từ CPM chắc, khi lúc đầu đã bảo "FREE" giờ ngại pub?? ngứa ass vãi.
Mọi ng` tin ai ko tin tin vào cái thằng June 26/2015 lol.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,775
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week

Most viewed of week