Spotlight Phần mềm gõ pix

Status
Not open for further replies.
ng` như thớt thật tuyệt vời : vừa có khả năng tạo soft , vừa suy nghĩ thấu đáo trc' khi quyết định làm việc

hóng tool!

mình đang tổng hợp ý kiến để xem nên public tool này hoặc là không, nếu mọi người ủng hộ thì mình sẽ public :D

thông thường những cái gì dễ thì đều free, nếu dễ thì tràn ngập tool free rồi :)

thanks góp ý của bạn, mình sẽ tổng hợp nhiều ý kiến để đưa ra quan điểm nên public hoặc không.

nhưng cũng nói thêm, b hơi thần tượng coder rồi đấy :)

coder và member mua tool là hợp tác đôi bên cùng có lợi, càng nhiều người mua tool thì coder càng thích và có thêm động lực update tool.

nếu như coder nghĩ load chậm thì trong quãng thời gian xử dụng soft phải login tới 40-60-100id, tốn rất nhiều proxy và load rất chậm nhưng sao họ không ngưng soft mà phải đợi pix update rồi nói không muốn update vì tấm lòng cao thượng, rồi nhiều dự án khác ngoài pix cũng load chậm sao họ không giới hạn id hoặc ngưng soft để chỉ cần, 2,3id là đủ load nhanh rồi và rate còn tăng nữa :D

nói vậy là để bạn hiểu rõ hơn khi không có bản update là do họ bận không update hoặc họ không có khả năng update không phải là lý do cao thượng nào cả, mà là hai bên cùng có lợi :D

nói code dễ thì cũng dễ mà khó thì cũng khó

mình để ý thì có topic và tool của yenly ra cũng lâu rồi, nhưng cũng chỉ ở dạng browser nhẹ hơn firefox nhưng vẫn đơn thuần là browser, vẫn phải mở nhiều tab, vẫn phải tab tab tab mới làm được, quãng thời gian dài như vậy sao vẫn chưa có tool hoàn chỉnh, nói vậy để b hiểu là code nói dễ thì cũng dễ mà khó thì cũng khó :D
Tool code, có sắp xếp thứ tự loading ko bạn? ví dụ id nào còn càng ít time hơn, thì ưu tiên xuất hiện trước :D

thread cho mình hỏi học code soft cap thì mình học cái gì vậy ? cảm ơn thread

Tool code, có sắp xếp thứ tự loading ko bạn? ví dụ id nào còn càng ít time hơn, thì ưu tiên xuất hiện trước :D
có nha b :D
HTTPRequest, hoặc Socket ý bạn :D
đơn giản lắm, b chỉ cần như này là đủ :D
- b cần biết cơ bản về c#

- multi thread

- httpwebrequest, httpwebresponse

nói vậy thôi b phải bắt tay vào code mới thấm :D

Đêm rồi, đang code nghỉ tay vào ủng hộ cho thớt, thớt pub lên cho ae làm đỡ khổ, 10ID là được rồi không phải ai cũng gắn bó được với nghề captcha này nên không sợ nát đâu :). Like cho tinh thần chia sẻ của thớt.

1 số bạn ko hiểu nên hỏi lung tung, ý bạn chủ topic này là ko phải code tool như của XD, mà bạn ấy code 1 tool có thể dùng nó mở đc nhiều FF để đăng nhập, và tất cả trình duyệt đều nằm vào 1 cửa sổ ở tool do bạn ấy code, nói chung ý bạn ấy muốn làm cho nó nhẹ lại và tiện ích tối ưu hơn ko để mọi người để trình duyệt lung tung che đầy màn hình nữa, nguyên lý nó hoạt động vẫn là dựa vào trình duyệt

sell hay free . hóng lâu quá bác thớt ơi :eek:

1 số bạn ko hiểu nên hỏi lung tung, ý bạn chủ topic này là ko phải code tool như của XD, mà bạn ấy code 1 tool có thể dùng nó mở đc nhiều FF để đăng nhập, và tất cả trình duyệt đều nằm vào 1 cửa sổ ở tool do bạn ấy code, nói chung ý bạn ấy muốn làm cho nó nhẹ lại và tiện ích tối ưu hơn ko để mọi người để trình duyệt lung tung che đầy màn hình nữa, nguyên lý nó hoạt động vẫn là dựa vào trình duyệt
quan trọng speed cỡ như browser ko :eek:

sell hay free . hóng lâu quá bác thớt ơi :eek:
free b ơi, bình tĩnh nào, chắc là lâu lâu đấy vì mình k chỉ public soft free pix mà của những dự án khác nữa, thời gian tới captchaer sẽ không phải bỏ tiền soft mà vẫn có soft tốt sử dụng :D

phổ cập captcha tới mọi đối tượng, những ai muốn kiếm tiền thử với captcha :D

free b ơi, bình tĩnh nào, chắc là lâu lâu đấy vì mình k chỉ public soft free pix mà của những dự án khác nữa, thời gian tới captchaer sẽ không phải bỏ tiền soft mà vẫn có soft tốt sử dụng :D

phổ cập captcha tới mọi đối tượng, những ai muốn kiếm tiền thử với captcha :D
bạn public soft pix cho anh em đi vì anh em rất cần soft này còn các dự án khác có soft rồi riêng pix chưa có....pix cậu phát triển trên nền web nhé chứ socket thì ko ra code đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom