Phần mềm fake ip cho từng cửa sổ game riêng biệt

touruz

Junior
Reactions
29
MR
0.001
như tiêu đề các cao nhân cho em hỏi có phần mềm nào có thể fake ip cho từng cửa sổ game mỗi cái 1 ip riêng đc ko ạ , em nghe có cao nhân nào nói có 1 phần mềm như vậy

máy đủ khoẻ làm vài con virtualbox đi bác. hoặc bác xem sandboxie xem sao

trước mình cũng chơi kiểu VLTK hay KT giới hạn log theo IP rồi, bác cứ tìm nữa cũng ko ra đâu

vâng mò mãi ko đc , nghe có cao nhân nào kêu có phần mềm fake ip nào mà cài cho mỗi cửa sổ 1 ip đc , nghe đâu tầm 29 $ năm lên em mới đi hỏi :)
thế thì lại sịn quá :)), bác biết tên phần mềm đó thì đi kiếm bản crack, hoặc như mình thấy 29$/ năm so với giá bác mua auto kia thì cũng ko cao hơn mấy. Mua luôn đi bác!

thế thì lại sịn quá :)), bác biết tên phần mềm đó thì đi kiếm bản crack, hoặc như mình thấy 29$/ năm so với giá bác mua auto kia thì cũng ko cao hơn mấy. Mua luôn đi bác!
căn bản là biết tên nó là gì đâu mà mua , hỏi người ta ko nói mới phải đi mò :p

Bên chrome thì bác tạo nhiều profile rồi dùng tiện ích Proxy SwitchyOmega nhé. Bác search cách sử dụng nó nhé hơi dài dòng e kg hướng dẫn đc nhưng cơ bản nó đáp ứng được nhu cầu 1 cửa sổ 1 ip của bác.

Bên chrome thì bác tạo nhiều profile rồi dùng tiện ích Proxy SwitchyOmega nhé. Bác search cách sử dụng nó nhé hơi dài dòng e kg hướng dẫn đc nhưng cơ bản nó đáp ứng được nhu cầu 1 cửa sổ 1 ip của bác.
dạ cái này là em muốn áp dụng cho client game pc bác ạ

như tiêu đề các cao nhân cho em hỏi có phần mềm nào có thể fake ip cho từng cửa sổ game mỗi cái 1 ip riêng đc ko ạ , em nghe có cao nhân nào nói có 1 phần mềm như vậy
Hình như trước bạn cũng lập 1 top tương tự rồi thì phải, cho mình xin tên game mình test thử theo cách của mình, nếu chơi được nhiều cửa sổ thì sẽ báo lại cho bạn, dạo này cũng đang rảnh =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom