Suggest Phần mềm Email Marketing hiệu quả

bOOm

Hero
Reactions
823
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook

1. Thông tin về sản phẩm:

• Người sáng lập: Kevin Fahey - Justin Opay

• Giá sản phẩm: $17

• Tên sản phẩm: List Building For 2015

• Đối tượng: Email Marketer

2. List Building For 2015 cho bạn những gì ?

Đây là những gì bạn sẽ nhận được:

◘ List Building Feedback: Plugin này có chức năng chính là cho bạn biết khách hàng của bạn muốn cái gì, bạn sẽ biết những điều mà họ không thích hay thích về trang web của bạn, góp phần xây dựng một danh sách email chất lượng.

◘ JV Giveaway Plugin: Bạn sẽ có thể tạo những đợt giveaway chỉ trong vài phút, để tăng lượt subscribers một cách nhanh chóng, an toàn và hiệu quả. Tác giả đã có thêm 5000 subscribers chỉ trong 1 tuần khi sử dụng plugin này.

◘ Solo Ad Escape: Hướng dẫn bạn cách để tạo ra sản phẩm chỉ trong vài phút, kể cả bạn là newbie, cung cấp nguồn traffic chất lượng để bạn chỉ phải trả tiền cho những cú click chuột tử các nước hàng đầu.

◘ Go Form: Nếu không có form, bạn sẽ không bao giờ có subscribers. Go Form sẽ giúp bạn dễ dàng tạo ra Form và có thể đặt ở bất cứ đâu trên trang web của bạn để tăng tỉ lệ chuyển đổi cho trang web của bạn.

◘ WP Conversion Tracker: Được tạo ra để giúp bạn ẩn link để nhìn nó trông đẹp hơn và tăng tỉ lệ chuyển đổi. Ngoài ra bạn còn được cung cấp công cụ theo dõi, bạn sẽ biết được khách hàng bạn làm gì trên trang web của bạn, theo dõi những phản hồi hay chuyển đổi của khách hàng, nhắm mục tiêu tiếp thị một cách chính xác, cho bạn biết những người mua hàng chủ yếu đến từ đâu để bạn không phải tiêu tốn tiền một cách lãng phí.

◘ 25 Squeeze Template

◘ Marketing Graphics

◘ Một khóa hướng dẫn webinar trực tuyến: Bạn sẽ học được làm thế nào một newbie có thể kiếm được hàng ngàn lượt truy cập chất lượng. Sự kiện trực tuyến này sẽ được diễn ra vào 12h trưa (VN) 9/7/2015

Chỉ với $17 cho hôm nay bạn sẽ có được rất nhiều thứ vô cùng giá trị:

List Building Feedback - Trị giá $17

GoPro Form - Trị giá $27

JV Giveaway Plugin - Trị giá $17

WP Conversion Tracker - Trị giá $17

Solo Ad Escape - Trị giá $17

Squeeze Page Templates - Trị giá $47

Marketing Graphics - Trị giá $37

Live Training Webinar - Trị giá $97

TỔNG GIÁ TRỊ = $276

P/s: Em Google Translate các bác có hiểu không ạ ? Cám ơn các bác đã đọc bài của em :D

Xem thêm video review ở đây:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back