Suggest Phần mềm auto record tất cả những gì mình thao tác trên máy tính

Ờ. Thuê pro nào viết xịn tí, dùng mấy soft bypass capcha như Capcha snipper, GSA Capcha breaker chắc có tool 100% automate cho việc của bác

Ờ. Thuê pro nào viết xịn tí, dùng mấy soft bypass capcha như Capcha snipper, GSA Capcha breaker chắc có tool 100% automate cho việc của bác

2 thằng đó chỉ bypass được captcha dạng JPG và ko bypass đc re-captcha. Hơn nữa không phải tool nào cũng intergrate được 2 thằng đó

tks ban da tu van.tool nhu vay gia tam bao nhieu cau.tu 500 den 1 ml thi tot.chu qua 1ml cung hơi căng

cau vao site xem.login co captcha ma.moi lan login 1 captcha khac nhau
Website bạn nói là vagex phải không nhỉ? Log vào 300 accs cùng máy cùng IP nó ko ban hả bạn?
Nếu là Vagex thì bạn cung cấp points sll giá rẽ cho mình đi, mình cấp tool làm cái này free cho.

Website bạn nói là vagex phải không nhỉ? Log vào 300 accs cùng máy cùng IP nó ko ban hả bạn?
Nếu là Vagex thì bạn cung cấp points sll giá rẽ cho mình đi, mình cấp tool làm cái này free cho.
add yahoo minh di.mai minh pm ban.gio dang onl dt

Hình như bạn muốn quảng cáo trên face theo dạng post bài ,thế thì bạn nên tìm những phần mềm đăng tin lên diễn đàn hay mạng xã hội chứ ,cái đó thì gg mà tìm .

bạn sài KaiRecord v1.3 đi. cái này ngon lắm nè. hàng tuyển đấy. đơn giản sử dụng. lưu record chuột và bàn phím. khi replay thì nó y chang như 1 người thật đang sài máy tính vậy đó. độ chính xác 100%...không có lưu như kiểu tọa độ. Độ dài record là không giới hạn. có save và load đàng hoàng nên chịu khó record 1 cái rồi sài cả đời. Mình sài cái này phê lắm. đến nổi mình cho auto 24/24...5 ngày sau fan máy tính chết ngắt.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,071
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back