Suggest Phần mềm auto record tất cả những gì mình thao tác trên máy tính

cuongk300

Junior
Reactions
82
MR
0.003
Mình cần 1 phần mềm auto record tất cả những gì mình thao tác trên máy tính,có bác nào biết không chỉ mình với?Từ thao tác ctrl+C ctrl+V,đến các thao tác kéo thanh cuộn di chuyển lên xuống của 1 trang web,auto click,nói chung là nó record lại tất cả thao tác của mình trên máy tính,để lần sau mình chạy bản record này,
Mất fee mua bản mất tiền cũng được,có bác nào biết tên phần mềm này không?

phần mềm mình cần có khi nó sẽ recored 4 den 5h để mình làm mẫu 1 lần cho nó.nghĩa la minh sẽ dành 4 den 5h de làm lien tuc.tu sau mình chi cần auto là nó chay.

phần mềm mình cần có khi nó sẽ recored 4 den 5h để mình làm mẫu 1 lần cho nó.nghĩa la minh sẽ dành 4 den 5h de làm lien tuc.tu sau mình chi cần auto là nó chay.
gì chứ record mà 4 5h thì coi như bỏ cuộc . có rất nhiều hoàn cảnh xảy ra nên vẫn đề record rất dễ bị lỗi . lỗi 1 thao tác coi như xong - làm đến 4 5giowf thì có lẽ khó

hóng thôi, trước giờ mới chỉ nghe có phần mềm có thể record dc chuột theo toạ độ, chưa thấy phần mềm nào công dụng như yêu cầu của thớt

nan giải quá,giờ còn cần bypass captcha nữa,vì mỗi 1 lần login 1 acc là phải gõ captcha :(( thôi thuê người post tay vậy,hiện giờ đang thuê thằng em nó làm 800k 1 tháng,1 ngày post link fb và twitter ,xong copy url fb và twitter cái địa chỉ post :(
đành từ bỏ ý định vậy

nan giải quá,giờ còn cần bypass captcha nữa,vì mỗi 1 lần login 1 acc là phải gõ captcha :(( thôi thuê người post tay vậy,hiện giờ đang thuê thằng em nó làm 800k 1 tháng,1 ngày post link fb và twitter ,xong copy url fb và twitter cái địa chỉ post :(
đành từ bỏ ý định vậy
dek có capcha mà sao record dc trời

dek có capcha mà sao record dc trời
mình thấy có cái Perfect Macro Recorder cũng ổn,mà còn vụ vượt captcha nữa,ko biết có cách nào vượt captcha không cậu,kết hợp dùng Perfect Macro Recorder và vượt captcha,mình chưa hiểu vượt captcha nghĩa là sao nữa,nghĩa là ko biết nếu có dịch vụ vậy ko biết nó sẽ vượt kiểu gì.
ví dụ mình vào web A phải login id a,login phải gõ captcha,xong post link fb và twitter,sau đó copy url địa chỉ vừa post link fb và twitter,paste vào web A,xog logout acc a,sau đó login tiếp acc b,cứ thế,hơn 300 acc :(

mình thấy có cái Perfect Macro Recorder cũng ổn,mà còn vụ vượt captcha nữa,ko biết có cách nào vượt captcha không cậu,kết hợp dùng Perfect Macro Recorder và vượt captcha,mình chưa hiểu vượt captcha nghĩa là sao nữa,nghĩa là ko biết nếu có dịch vụ vậy ko biết nó sẽ vượt kiểu gì.
ví dụ mình vào web A phải login id a,login phải gõ captcha,xong post link fb và twitter,sau đó copy url địa chỉ vừa post link fb và twitter,paste vào web A,xog logout acc a,sau đó login tiếp acc b,cứ thế,hơn 300 acc :(
chính xác là cậu sẽ mua captcha :D
khi captcha đó load ra thì nó đc chuyển tới tay mấy dân cạp cạp đó

thôi chịu khó đầu tư 800/ tháng cho thằng e của bạn kiếm ít cháo nữa :D
vượt captcha thì phải có tool, mà captcha khó thì cũng ...

@TheBoss

Last edited:
học Autoit đi, rồi tự viết, dễ ẹc à ^_^

dung roi cau.cong viec don gian ma.quan trong la don gian khi lam 1 acc.chu 300acc ma 1 nguoi lam phai 8h day.

Thuê mình làm cho. 500 acc cũng được nếu công việc giống nhau

PM mình nhé

Mình dùng ZP

Bạn muốn auto gì cũng đc. Reg nick, comfirm email, post bài...........

Auto captcha luôn nhé

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week