phản ảnh những bức xúc của người dân trước những hành động vô trách nhiệm, quan liêu của cán bộ nhà

chả phải tốn dồng xu nào hết , cứ đường tao tao đi đúng thì *** thằng nào dám làm j hết, bố nó cũng chẳng dám, bồi với dưỡng, luật rừng à, cho hay ko là quyền của cậu, nó ăn xin hay sao mà kêu bồi dưỡng,

nói như thế lên rừng sống :"> chưa đi làm giấy tờ nhà đất sổ đỏ sổ hồng :"> tụi nó ko duyệt ấy kiện đi :)) để 4 5 năm luôn coi thằng nào chết ! Chống đối chính quyền chỉ là mơ tưởng :)) Sẻ có lúc mấy bạn phải năng nỉ người ta lấy tiền mình :"> ko gặp rồi sẽ gặp :">

nói như thế lên rừng sống :"> chưa đi làm giấy tờ nhà đất sổ đỏ sổ hồng :"> tụi nó ko duyệt ấy kiện đi :)) để 4 5 năm luôn coi thằng nào chết ! Chống đối chính quyền chỉ là mơ tưởng :)) Sẻ có lúc mấy bạn phải năng nỉ người ta lấy tiền mình :"> ko gặp rồi sẽ gặp :">

cái này là ở chứ k phải sổ đỏ sổ hồng gì cha nội :))

chả phải tốn dồng xu nào hết , cứ đường tao tao đi đúng thì *** thằng nào dám làm j hết, bố nó cũng chẳng dám, bồi với dưỡng, luật rừng à, cho hay ko là quyền của cậu, nó ăn xin hay sao mà kêu bồi dưỡng,
thế thì cả đời cũng không xong cậu ạ :(
Nói thật nhiều lúc ngta bảo mình phản động chứ nhiều khi muốn lật mịa cái chế độ này cho rồi. Búc xúc, có quyền tí là cậy thế bắt nạt dân đen.
Thằng nào đập mình vẫn sẵn sàng cầm súng bảo vệ tổ quốc còn thằng nào phản động mềnh không thèm quan tâm. Ngày xưa còn có niềm tin, càng ngày càng ức chế vkl

Last edited by a moderator:
hành chính -> hành người là chính =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week