Warning Phạm Thi bị hack FB Phạm Văn Thái <<< AE chú ý ko giao dịch qua FB

cậu cho nó team bằng teamview hay ultraview mà nó copi được cookie vậy cậu?
Nếu cho team bằng ultraview thì nó đâu có copi dc qua bên kia đâu nhỉ?

teamview F12 trình duyệt để giúp sửa code cookie để vượt qua lỗi thanh toán thất bại paypal

nhưng nó kéo lùi cookie PP xuống đoạn cookie FB

>>> acc PP của mình đã gửi 115 triệu đi chỉ để lại 2 triệu cho nó test
nhưng mục đích nó ko phải H@CK $100 PP mà nó muốn ăn cái acc FB của mình để mong đi scam đc vài trăm triệu sướng hơn

Đồng chí đầu có sạn rồi mà còn để bị lừa thế này.
Với cả fb ko dùng sđt thật hay sao mà nó lấy được?

teamview F12 trình duyệt để giúp sửa code cookie để vượt qua lỗi thanh toán thất bại paypal

nhưng nó kéo lùi cookie PP xuống đoạn cookie FB

>>> acc PP của mình đã gửi 115 triệu đi chỉ để lại 2 triệu cho nó test
nhưng mục đích nó ko phải H@CK $100 PP mà nó muốn ăn cái acc FB của mình để mong đi scam đc vài trăm triệu sướng hơn
mình có đọc hết topic cậu rồi. ý mình hỏi là cậu cho nó team bằng teamview hay bằng ultraview mà nó copi dc cookie hay vậy cậu? để sau này rút kinh nghiệm

Đồng chí đầu có sạn rồi mà còn để bị lừa thế này.
Với cả fb ko dùng sđt thật hay sao mà nó lấy được?

lần đầu tiên tiếp xúc với cookie trong F12 nên chưa có hiểu biết và bị nó qua mặt
FB đã ver số đt nhưng bị nó xóa đi ko có tí tác dụng để lấy lại FB, email khôi phục lại thì lỗi ko được, nói chung copy đc cookie nguy hiểm hơn hack đc pass rất nhiều lần

mình có đọc hết topic cậu rồi. ý mình hỏi là cậu cho nó team bằng teamview hay bằng ultraview mà nó copi dc cookie hay vậy cậu? để sau này rút kinh nghiệm
teamview

lần đầu tiên tiếp xúc với cookie trong F12 nên chưa có hiểu biết và bị nó qua mặt
FB đã ver số đt nhưng bị nó xóa đi ko có tí tác dụng để lấy lại FB, email khôi phục lại thì lỗi ko được, nói chung copy đc cookie nguy hiểm hơn hack đc pass rất nhiều lần

teamview
lần sau rút kinh nghiệm cho ai team thì nên dùng ultraview thì tụi nó sẽ không copi được cái gì từ máy mình cả cậu àk
Mà copi dc cookie thì lúc đổi pass FB nó cũng bắt nhập lại mật khẩu mà nhỉ. sao thằng đó nó đổi được pass hay vậy ta

lần sau rút kinh nghiệm cho ai team thì nên dùng ultraview thì tụi nó sẽ không copi được cái gì từ máy mình cả cậu àk
Mà copi dc cookie thì lúc đổi pass FB nó cũng bắt nhập lại mật khẩu mà nhỉ. sao thằng đó nó đổi được pass hay vậy ta

nó pro nghề của nó mà, mình chưa thử bao giờ nên cũng ko biết, ok thank cậu, lần sau có gì ULTRAVIEW vậy

e thấy trừ khi nó giải mã dc password từ cookies nhưng nếu nó đạt đến trình độ này thì ko cần scam tiền lẻ đâu

e thấy trừ khi nó giải mã dc password từ cookies nhưng nếu nó đạt đến trình độ này thì ko cần scam tiền lẻ đâu
Nếu tài khoản fb và pass fb lưu trên trình duyệt thì nó giải mã dễ ẹc. không biết là chủ thớt có lưu tk và mk trên trình duyệt không nhỉ.

chắc nó copy token rồi thím, chuỗi dạng như EAAAA...
nếu nó lấy cookies, mà máy bên kia thoát acc fb, thì cookie sẽ chết ko xài được nữa, nó lấy cũng như không o_O
còn lấy token, kể cả có đổi pass thì token cũng ko chết được...
có token thì vào mấy site token, chọn get cookies từ token >> đăng nhập bằng cookies, rồi thêm sdt >> chọn quên mật khẩu gửi về sdt >> bay acc fb thôi...
cái này đâu phải trình cao đâu, vào m cũng làm được, đen cho thớt dẵm phải shit!

Cứ ultraview hoặc anydesk. Any nhích chuột máy chính là máy view bị chặn ngay

chắc nó copy token rồi thím, chuỗi dạng như EAAAA...
nếu nó lấy cookies, mà máy bên kia thoát acc fb, thì cookie sẽ chết ko xài được nữa, nó lấy cũng như không o_O
còn lấy token, kể cả có đổi pass thì token cũng ko chết được...
có token thì vào mấy site token, chọn get cookies từ token >> đăng nhập bằng cookies, rồi thêm sdt >> chọn quên mật khẩu gửi về sdt >> bay acc fb thôi...
cái này đâu phải trình cao đâu, vào m cũng làm được, đen cho thớt dẵm phải shit!

mẹ kiếp nhà thằng chó đó, đúng là cái kiểu này rồi bạn, bảo sao sau 1 tiếng nó hack mình phát hiện ra và đổi pass lại ngay nhưng nó vẫn vào lại đc FB sau đó mình bị lỗi ko khôi phục lại pass được lần 2 và bị FB báo LINK HẾT HIỆU LỰC

hóa ra là do cái TOKEN này, quá nguy hiểm

Cứ ultraview hoặc anydesk. Any nhích chuột máy chính là máy view bị chặn ngay

ok thank bro

FB mình chỉ ver phone, chứ ko bật bảo mật 2 lớp CODE SMS về phone vì mình sợ nhiều lúc LAG nó ko gửi SMS về phone rách việc
.
nó hack đc là do teamview nó copy cookies trình duyệt FB của mình, mình đã đề phòng gửi 115 triệu đi để 2 triệu lại cho nó fix acc paypal, nhỡ bị nó chơi đểu thì mất 2 triệu thôi

nào ngờ nó chủ ý là muốn hack cái acc FB của mình
thằng đó chuyên đi hack acc FB người #, vì link FB trên của PHẠM TRANG cũng bị nó hack
.
đã post chi tiết từ post 1 đến các post #, bạn đọc hết sẽ hiểu
Vấn đề lag kh nhận code fb e chưa gặp bao giờ, và nếu kh nhận được code thì dùng phone tạo code để login đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,892
170,955
Latest member
grandeeducation

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week