Help Phải chẳng Cashfiesta không scam???

Tuy rằng ai cũng mún chắc chắn công sức mình bỏ ra thì phải thu lại lợi nhuận! Nhưng mình mở topic này nhầm muốn các bác có quan niệm ko hay trong vấn đề ăn scam như sau:
1) Tuy có proof đó nhưng nhiều lúc các bác cũng chẳng thèm tin nữa là ko có proof (Diển hình nhất là Zeek)
2) Đợi đến lúc người ta show proof thì tỷ lệ scam cũng tăng lên và chẳng may 1 bác nào đó cũng ăn cam cho dù nó đã có proof
3) Mạo hiểm tham gia tkhi chưa có proof tuy ra là phiêu và dễ bị scam. Nhưng nếu ko scam thì lợi thu vao hoàn toàn ko nhỏ ít...

từ 3 vấn đề trên mình mong các bạn suy nghĩ lại! Còn về riêng thằng Cashfiesta này, ai có đủ máu liều và là gan bự thì vào test cùng, còn ko vui lòng ko ném gạch mà bàn luận 1 cách có văn hóa nhất (Tránh mất lòng nhau).

Dạo này Cashfiesta khá nổi lên và gây xôn xao dư luận trong giới mmo. Bởi vì sao? Vì Cashfiesta là 1 dạng kiếm tiềng bằng hình thức treo máy kiếm point đổi ra tiền... mà trong năm 2008 đã dc xếp và hạng mục là big scam. Tuy rằng thế thì vẫn còn nhiều bạn newbie vừa vào vẫn tham gia và tìm kiếm ref (Đây chính là vấn đề mấu chốt dẫn đến việc gạch đá bay tùm lum :binhsua146:). Rồi vào giửa năm 2011 thì đã có 2 proof từ 2 bạn khác nhau up lên chứng mính cashfiesta ko scam...

Sau khi nhận định nhưng thông tin trên mình cũng tham gia cashfiesta 1 lần nữa để kiểm tra thực hư. Nhưng các bạn từng tham gia thì biết rằng cashfiesta trước giờ chỉ thanh toán bằng check. Nhưng sau 1 thới gian thì cashfiesta đã chấp nhận thanh toán qua PP. Với động thái đó mình thấy có thể Cashfiesta vẫn chưa thực sự scam như lời đồn. Nên hum nay mình lập topic này nhầm thảo luận về cashfiesta với 2 tiêu chí sau:
1) Cùng nhau đưa ra bằng chứng Cashfiesta Scam hoặc không Scam
2) Kiếm anh em cùng làm chuột bạch kiểm chứng vấn đề scam hoặc không scam!

Nếu Cashfiesta ko scam thì có lẽ nó sẽ là công cụ kiếm tiền nhẹ nhàng khác cho mọi người.
Nếu Cashfiesta scam thì sẽ giúp dc nhiều bác newbie ko phải tốn time lao đầu vào làm không công cho nó!

-------------------------------------
Nếu các bác nào thấy có dư time thì cùng em kiểm chứng
Link Đăng Ký (Link Ref)
Link Đăng Ký (Non Ref)

tinh hinh shareapic bac nhan duoc proof cua no chua?

Quanh đi quẩn lại vẫn là câu ref :|

Ủa mà nhớ là có cái topic chào tạm biệt của chủ thớt cơ mà nhỉ :|

Quanh đi quẩn lại vẫn là câu ref :|

Ủa mà nhớ là có cái topic chào tạm biệt của chủ thớt cơ mà nhỉ :|

chuẩn ko cần chỉnh,chỉ mỗi pác này là nói đúng mục đích của topic,thui ko tham gia nữa topic này nữa...

Mình câu chổ nào nhỉ! Link thì để cả Ref và non ref! Ai thick thì cùng test chung, không thì cùng thảo luận.
Mình mong các bác suy nghĩ kỷ trước khi nói đừng có từ bụng ta suy ra bụng người như thế!
Mình sắp đi xa rồi nên cũng ko dám chắc là sẽ theo MMO dc nữa. Vì thế mình câu ref làm gì. Chưa kể thằng này còn đang mang cái mác big scam rất lớn! Tuyển ref mà bị scam thì uy tín mình đi về đâu đây hả bạn :)

tinh hinh shareapic bac nhan duoc proof cua no chua?
Cái thằng này nó ban em rồi bác à

chưa ji test virus total ăn toàn các hãng KIS, NOD32, Panda, AVAS, AVG... giết
ko tin nên check gg file .exe kĩ nhận định file này, nó bảo trong vừa dc gắn 1 con trojan có khả năng ăn cắp các tài khoản???

chưa ji test virus total ăn toàn các hãng KIS, NOD32, Panda, AVAS, AVG... giết
ko tin nên check gg file .exe kĩ nhận định file này, nó bảo trong vừa dc gắn 1 con trojan có khả năng ăn cắp các tài khoản???

Bạn ko cần phải cài nó mới dính trojan đâu :))! Thời buổi này trojan nhiều vô kể dính hồi nào ko hay. Còn riêng của cashfiesta thì quả thật là trojan! Nhưng code trojan đó chỉ dùng để kiếm soát 2 vấn đề sau:
1) Thực thi trên win ảo
2) Dùng auto
Dựa vào thông tin mà trojan gửi về thì cashfiesta biết là bác nào sẽ bị ban vì ăn gian :binhsua146:

Nó ko scam tớ dám khẳng định như vậy
nhưng để đăng ký các offer hàng tháng thì cả một vấn đề
kl: rất khó kiếm tiền từ nó, ko chơi tốt nhất

:D mọi người cứ chờ thời gian nữa xem sao.....Kết luận giờ hơi sớm:D

Bác đừng có nói rằng bác đã đầu từ vài ngàn usd vào nó...rồi chờ nó paid cho bác 50$ nhé ...,
hay ...,đợi nó hốt vài ngàn của anh em VN bóc lột sức lao động người khác rồi chia cho bác 50 usd ...!!!???

Mình câu chổ nào nhỉ! Link thì để cả Ref và non ref! Ai thick thì cùng test chung, không thì cùng thảo luận.
Mình mong các bác suy nghĩ kỷ trước khi nói đừng có từ bụng ta suy ra bụng người như thế!
Mình sắp đi xa rồi nên cũng ko dám chắc là sẽ theo MMO dc nữa. Vì thế mình câu ref làm gì. Chưa kể thằng này còn đang mang cái mác big scam rất lớn! Tuyển ref mà bị scam thì uy tín mình đi về đâu đây hả bạn :)

Cái thằng này nó ban em rồi bác à

thang do toi auto suot ma k thay no bann ^ ^,ban duoc bao nhieu roi ma no bann acc

Trong tháng đầu nó ko ban acc mà chi ko chuyển Point thành tiền khi hết tháng
Tiếp tục tháng sau mà vẫn tiếp tục auto thì...

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,933
Latest member
miso88bar

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back