Help Phải chẳng Cashfiesta không scam???

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,503
MR
0.002
Dạo này Cashfiesta khá nổi lên và gây xôn xao dư luận trong giới mmo. Bởi vì sao? Vì Cashfiesta là 1 dạng kiếm tiềng bằng hình thức treo máy kiếm point đổi ra tiền... mà trong năm 2008 đã dc xếp và hạng mục là big scam. Tuy rằng thế thì vẫn còn nhiều bạn newbie vừa vào vẫn tham gia và tìm kiếm ref (Đây chính là vấn đề mấu chốt dẫn đến việc gạch đá bay tùm lum :binhsua146:). Rồi vào giửa năm 2011 thì đã có 2 proof từ 2 bạn khác nhau up lên chứng mính cashfiesta ko scam...

Sau khi nhận định nhưng thông tin trên mình cũng tham gia cashfiesta 1 lần nữa để kiểm tra thực hư. Nhưng các bạn từng tham gia thì biết rằng cashfiesta trước giờ chỉ thanh toán bằng check. Nhưng sau 1 thới gian thì cashfiesta đã chấp nhận thanh toán qua PP. Với động thái đó mình thấy có thể Cashfiesta vẫn chưa thực sự scam như lời đồn. Nên hum nay mình lập topic này nhầm thảo luận về cashfiesta với 2 tiêu chí sau:
1) Cùng nhau đưa ra bằng chứng Cashfiesta Scam hoặc không Scam
2) Kiếm anh em cùng làm chuột bạch kiểm chứng vấn đề scam hoặc không scam!

Nếu Cashfiesta ko scam thì có lẽ nó sẽ là công cụ kiếm tiền nhẹ nhàng khác cho mọi người.
Nếu Cashfiesta scam thì sẽ giúp dc nhiều bác newbie ko phải tốn time lao đầu vào làm không công cho nó!

-------------------------------------
Nếu các bác nào thấy có dư time thì cùng em kiểm chứng
Link Đăng Ký (Link Ref)
Link Đăng Ký (Non Ref)

mình không thích trang này lắm, diễn đàn nào cũng kêu scam

bo time ra test lại vậy .

Nếu đã có proof . Chưa chắc đã scam . Hoặc giả nó chỉ pay cho 1 số thành viên để câu hàng .

mình chơi đc gần 4 tháng rồi....cũng có nhận đc tiền rồiđâu có scam...đang chờ kết quả tháng 12 này xem đc bao nhiêu offer
các bạn cứ chơi đi...kiên trì thì mới thành công đc...chứ cứ ngồi mát đòi có tiền ngay thì rất khó đó....

---------- Post added at 12:09 PM ---------- Previous post was at 12:08 PM ----------

con scam hay ko....
nếu ai cũng ghét cam thì cho tớ...
tớ sẽ là ng ăn cam

Mình thấy nó chẳng nhẹ chút nào đâu bạn. Chơi 20dollars còn sướng hơn :)

Tiêu đề của chủ topic viết như vầy mới đúng hơn

' Phải chăng chơi thằng Cashfiesta ...mình thuôc loại những thằng lạc hậu ..'

thời buỗi bứoc qua công nghệ iphone ,ipad rồi, những thứ đắc tiền lắm lắm rồi , hàng hitech kô a` ..., đâu còn laptop nữa đâu !!??

Tiêu đề của chủ topic viết như vầy mới đúng hơn

' Phải chăng chơi thằng Cashfiesta ...mình thuôc loại những thằng lạc hậu ..'

thời buỗi bứoc qua công nghệ iphone ,ipad rồi, những thứ đắc tiền lắm lắm rồi , hàng hitech kô a` ..., đâu còn laptop nữa đâu !!??

Thưa bác! Em lấy tiêu đề " Phải chăng Cashfiesta Scam??" là đặt ra mục đích mọi người cùng thảo luận, kiểm tra và đưa ra proof cho việc Scam hay ko scam!

1 hình thức kiếm tiền nhẹ nhàng vấn đề là show proof ...có proof mới làm

hiện giờ mọi người đang test theo hướng dẫn của bác dangtrung...chưa thể có proof vào lúc này...nên mọi sự thảo luận là vô ích

Announcements

Forum statistics

Threads
420,857
172,933
Latest member
miso88bar

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back