• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Phá giá ssh: 30k=5$ 47k=7,5$ 65k=10$

Status
Not open for further replies.
thôi đi, đừng kiểu nói cùn :D

Lập topic bán dâm, công an bắt thì kêu là : GỌI KHÁCH CỦA TÔI VÀO ĐÂY XEM.

Đúng là pó tay. Thôi đi ra, nản với thể loại này :) Ai dại mà mua thì chịu thôi :D Xác định chơi CPM , PTP, YTB,..... thì banned hàng loạt nhé :D
Ai định chơi cpm vẫn chơi nha, bác ý đùa thôi :)

Ai định chơi cpm vẫn chơi nha, bác ý đùa thôi :)

vâng, đây là lời 1 người KO CHƠI CPM nói :D

Đừng quote nữa nhé :) Ai ngu thì chết, nói đến mức này mà vẫn có người lao vào thì pó tay :D

ngưới ta có thì người ta sell các bác sell ssh đừng làm gay gắt quá, SSH miễn fresh chất là được còn nguồn gốc thì e nói thật đa phân ssh giống nhau thôi. ai mua thì mua ko mua đừng nói lời cay đắng , ý kiến của em thôi ( xưa cũng sell ssh nên hiểu) . chấp nhận gạch đá

ngưới ta có thì người ta sell các bác sell ssh đừng làm gay gắt quá, SSH miễn fresh chất là được còn nguồn gốc thì e nói thật đa phân ssh giống nhau thôi. ai mua thì mua ko mua đừng nói lời cay đắng , ý kiến của em thôi ( xưa cũng sell ssh nên hiểu) . chấp nhận gạch đá
cậu nên nhớ, chơi ssh có cùng 1 nguồn đi nữa thì cũng đừng chơi trò SELL TRỌN GÓI cho nhiều người. Như vậy tốc độ TRÙNG (khỏi kiếm tiền ) trên site và DIE (ssh) nó nhanh đến mức nào .

Nếu bán kiểu theo k như 5k , 10k, 20k / 1000 ssh, thì ok. Nhưng kiểu bán trọn gói như thế này nó gần như là PHÁ HOẠI công sức scan ssh của người khác rồi :)

SSH CHƠI CPM CẢ FORUM NÀY CÙNG 1 PHIÊN BẢN NHÉ, NÊN ĐỪNG BẢO MUA SSH CỦA CÁC BÁC SELLER LÀ HÀNG KO NÁT,EM CHỐT 1 CÂU TẤT CẢ SSH ĐA PHẦN SELLER BÁN ĐỀU TRÙNG NHAU TỪ 70%.

cậu nên nhớ, chơi ssh có cùng 1 nguồn đi nữa thì cũng đừng chơi trò SELL TRỌN GÓI cho nhiều người. Như vậy tốc độ TRÙNG (khỏi kiếm tiền ) trên site và DIE (ssh) nó nhanh đến mức nào .

Nếu bán kiểu theo k như 5k , 10k, 20k / 1000 ssh, thì ok. Nhưng kiểu bán trọn gói như thế này nó gần như là PHÁ HOẠI công sức scan ssh của người khác rồi :)
Nói thật các bác scan ăn cái bánh lớn thỳ chia cho tụi này miếng nhỏ chứ có sao đâu :D bạn chơi cpm bao lâu rồi, hay là admin của adhexa thế :rolleyes:

vâng, đây là lời 1 người KO CHƠI CPM nói :D

Đừng quote nữa nhé :) Ai ngu thì chết, nói đến mức này mà vẫn có người lao vào thì pó tay :D
Tập tành cpm với chỗ ssh đó :)

Attachments

289.3 KB · Views: 36
có DE full HD , ko che không brao.... em quất cho. đang thèm em ý...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,565
171,610
Latest member
halongbay

Most viewed of week

Most discussed of week