[peterz]Cần tuyển 20 ref cùng chiến site Zeusum ,BN 0.04$

bạn ơi, chưa gỡ đc pp thì refback cho mình qua LR nha, mình đang cần để chơi hyip, site này với site openbux luôn
LR: chữa ký

bạn ơi, chưa gỡ đc pp thì refback cho mình qua LR nha, mình đang cần để chơi hyip, site này với site openbux luôn
LR: chữa ký
Ok . đã RB hai site cho bạn

Các bạn còn lại chịu khó đợi vài hôm để mình gỡ limit PP ,Lr mình có hạn,sẽ RB đủ nếu có site nào Scam giữa chừng , mọi người cứ yên tâm ^^

đã nhận refback, thanks, lần này thôi, lần sau mình nhận pp, tại đang chơi hyip
chút hồi vô post trong openbux luôn

không hiểu sao minh gửi bản tường trình cho PP 5 ngày rồi chưa thấy hồi âm , contact thì nó nói nhảm linh tinh vẫn chưa gỡ limit cho mình, ban có kinh nghiem thì giúp mình với...:(

acc của mình ở cả 2 site: ptcgood
Hôm nay vào tự nhiên thấy có tên mình, hóa ra mình reg làm ref cho bạn :))

bác hài gớm, ref mà không biết , đến hôm nay mới vào báo danh , nếu muốn mình rb thì để lại PP hay LR nhé :))

hello chủ thởt , tớ cũng đang chiến ZuesUm , ngochai88 đây , site này nó pay qua AP có mất phí ko nhỉ :D , mà nếu như AP chưa veri , mà giao dịch trong tháng cũng gần 400$ rồi , nó chuyển về nhìu hơn 400$ có nhận đc hết ko nhỉ :) , chúc cậu làm ăn phát đạt :binhsua03:

hello chủ thởt , tớ cũng đang chiến ZuesUm , ngochai88 đây , site này nó pay qua AP có mất phí ko nhỉ :D , mà nếu như AP chưa veri , mà giao dịch trong tháng cũng gần 400$ rồi , nó chuyển về nhìu hơn 400$ có nhận đc hết ko nhỉ :) , chúc cậu làm ăn phát đạt :binhsua03:
mình ít pay bang AP nên không biết ,hi , chúc bạn cũng phát tài nhé , bị limit PP nên chẳng làm ăn được gì :)

không hiểu sao minh gửi bản tường trình cho PP 5 ngày rồi chưa thấy hồi âm , contact thì nó nói nhảm linh tinh vẫn chưa gỡ limit cho mình, ban có kinh nghiem thì giúp mình với...:(

kinh nghiệm thì ko nhiều, chỉ có gỡ ba cái acc cùng một ngày thôi, nó kêu bạn làm cái gì

lá thư tình cuối cùng PP gửi :
We have received your documents. Thank you for your cooperation.

But we are sorry that your account access limitation cannot be lifted at
this time. We need more information.

***To resolve your limitation effectively, please provide all the following
steps in one time by logging in resolution center. Please ensure the
document you providing is real and valid***

1.Business Information. Please explain your business model in details,
including the originating web site for the sale or any documentation that
would describe the merchandise exchanged. If it’s not online transaction
(or if you do not have any related website), please provide detail
explanation of how you advertise your items and how the deal is done.

2. ***Please contact us when you had completed the step above. ***

Here’s how to submit your documents:

1. Log in to your PayPal account.
2. Click 'Resolution Center.'
3. Click 'Resolve' under 'Steps to Remove Limitations.'
trước đó nó yêu cầu mình xác minh địa chỉ , Business Information ,xác minh 1 vai giao dich mà no yeu cau ,mình đã gửi file thưc hiện cả 3 cái trên mà bây giờ còn có mỗi cái này , chẳng hiểu nỗi...

lá thư tình cuối cùng PP gửi :

trước đó nó yêu cầu mình xác minh địa chỉ , Business Information ,xác minh 1 vai giao dich mà no yeu cau ,mình đã gửi file thưc hiện cả 3 cái trên mà bây giờ còn có mỗi cái này , chẳng hiểu nỗi...

1.Thông tin kinh doanh. Xin vui lòng giải thích mô hình kinh doanh của bạn chi tiết,
bao gồm các trang web để bán hoặc tài liệu nào đó
mô tả hàng hóa trao đổi. Nếu không phải giao dịch trực tuyến
(hoặc nếu bạn không có bất kỳ trang web liên quan), xin vui lòng cung cấp chi tiết
giải thích về cách bạn quảng cáo món hàng của bạn và làm thế nào thỏa thuận được thực hiện.

Là thế này ( mình đã từng bị ): Đưa ra trang web, blog của bạn có giá của món đồ ( cái tiền bị limit ấy), giải thích cho nó biết bạn bán cái gì, quảng cáo như thế nào.

Cách giải quyết của mình cho bạn:

Lên blog, post 1 bài có nội dung tiền thuê, mướn gì gì đó, ai làm thì đc bạn trả lương, đưa cái link bài viết đó cho nó. Xong hình thức kinh doanh

Cho nó link các bài viết của bạn trong forum này. Xong hình thức quảng cáo.

Gởi mấy cái link trên chỗ "Resolve" đó, nhớ chụp vài cái screen shot ( blog của bạn ). Ghi là ở phần thông tin thêm là " I have many documents in foreign languages​​, I would like translated into Vietnamese. I hired some translators. Message on the blog and I'm paying through paypal" (Tôi có nhiều tài liệu bằng tiếng nước ngoài, tôi muốn dịch ra tiếng Việt.Tôi đã thuê một số dịch giả. Thông báo trên blog và tôi trả tiền thông qua paypal_cứ nổ với nó như vậy hay gì khác tùy bạn, nhưng mình thấy cái này là dễ nhất, ko cần show hóa đơn vvv). Xong phần gửi thông tin kinh doanh

Vào support, gởi cho nó nội dung là " Dear Paypal, I have completed steps to Remove Limitations in Resolution Center. My business very simple, I have many documents in foreign languages​​, I would like translated into Vietnamese. I hired some translators. Message on the blog and I'm paying through paypal. Advertise my items on "mmo4vn.com". The deal is done in forum "mmo4vn.com". No complaints or disputes transactions between me and translators, I have paid very well. Please check it and Remove Limitation my account. Thank you" Xong, chờ một hai ngày là xong

nghe đồn thằng này sắp scam đó bạn, còn bao nhiêu rút hết đi ko thì muộn mất

nghe đồn thằng này sắp scam đó bạn, còn bao nhiêu rút hết đi ko thì muộn mất
thanks bạn ,thằng này mà Scam mình cũng bó tay , chưa đủ $ để rút ^^|

---------- Post added at 11:46 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

id : ronaldo185
LR : U2279136
đã reg và click hết ad
ok , đã thấy bạn

Thông Báo : Full ref , ngừng tuyển!

Thông báo: 24/11, đã hết limit PP , nay mai sẽ rb đầy đủ cho mọi người , sr vì sự cố vừa qua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week