[Peter]Tuyển ref site mới >>>Twibux<<< BN và RB hấp dẫn, vào trong sẽ rõ ^^

peter_zero

Junior
Reactions
167
MR
0.000
reg nick rùi đó

acc: vkhu
paypal: [email protected]

cùng chiến thôi

Thanks

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:05 AM ----------

hôm qua đâu có ads để bấm, hic
uh , site mới ra hơn 1 tuan, mong đừng Scam sớm...

---------- Post added at 11:08 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

Tạm thời dừng tuyển ref

oh, hom nay cup dien nên không biết ,tối sẽ RB cho mọi người, giờ đang ngoài net ^^

Đc pay chưa bạn, nếu chưa đc pay thì cứ việc refback cho mấy bạn kia, khi nào đc pay hãy refback cho mình nhé.
Thằng này nó gửi mail cho mình bảo là lỗi do incentive script, nhưng cũng ko nên tin nó lắm, khi nào đc pay hãy refback cho mình, đỡ lỗ đc ai thì đỡ :D

ko phải lỗi gì đâu bác, do member up ít, nó ko có lãi..qua nay mà mở ads cho mem click thì sẽ đủ 100 ads để pay, như vậy thì nhiều mem đc pay..mà ko pay thì scam chính thức...nên cách này là hợp lý nhất

vừa mới đc paid 2.82, nhưng hôm nay vẫn chưa có ads
bạn pay qua đâu thế PP or LR , instantly hay...

---------- Post added at 07:20 PM ---------- Previous post was at 07:19 PM ----------

Đc pay chưa bạn, nếu chưa đc pay thì cứ việc refback cho mấy bạn kia, khi nào đc pay hãy refback cho mình nhé.
Thằng này nó gửi mail cho mình bảo là lỗi do incentive script, nhưng cũng ko nên tin nó lắm, khi nào đc pay hãy refback cho mình, đỡ lỗ đc ai thì đỡ :D
mình còn 3 click nữa mới đủ pay :(

ko phải lỗi gì đâu bác, do member up ít, nó ko có lãi..qua nay mà mở ads cho mem click thì sẽ đủ 100 ads để pay, như vậy thì nhiều mem đc pay..mà ko pay thì scam chính thức...nên cách này là hợp lý nhất

oh, vậy ra thế. Nhìu mánh thật

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:24 PM ----------

bạn pay qua đâu thế PP or LR , instantly hay...

---------- Post added at 07:20 PM ---------- Previous post was at 07:19 PM ----------

mình còn 3 click nữa mới đủ pay :(

Uhm, khi nào đc pay hãy trả RCB cho mình, còn ko thì thôi nhé, lạy trời cho nó ko scam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week