[pepbux.com] Site mới thanh toán £ mới có 10 member RB 100% khi có Proof anh em ủng hộ nhé

Cảm ơn tất cả các bạn hy vọng site này nó pay tốt mình sẽ nâng cấp và có chế độ RB cho anh em tốt hơn

Khi chơi Buxshot muốn chạy ads nhanh các bạn nên xài cái Passtime này rất nhanh 20 ads chỉ mất chừng 1 phút

javascript:$("#adframe").remove();numbercounter=0;numbercounter_n=0;starttimer();docaptcha();

Các làm rất đơn giản chỉ cần copy cái code này và pas vào cái quảng cáo đang chạy của site bạn chơi enter nó sẽ hiện số để bạn điền vào ---> xong 1 ads cứ thế tiếp tục

Rất hay và hiệu quả

Last edited by a moderator:
Tiếp tục nhé anh em

Cám ơn mọi người cứ tiếp tục nhé

---------- Post added at 03:25 PM ---------- Previous post was at 03:20 PM ----------

Khi chơi Buxshot muốn chạy ads nhanh các bạn nên xài cái Passtime này rất nhanh 20 ads chỉ mất chừng 1 phút

javascript:$("#adframe").remove();numbercounter=0;numbercounter_n=0;starttimer();docaptcha();

Các làm rất đơn giản chỉ cần copy cái code này và pas vào cái quảng cáo đang chạy của site bạn chơi enter nó sẽ hiện số để bạn điền vào ---> xong 1 ads cứ thế tiếp tục

Rất hay và hiệu quả

---------- Post added at 04:28 PM ---------- Previous post was at 03:25 PM ----------

Upppppppppppppppp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,814
170,887
Latest member
namvc1996
Back
Top Bottom