Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.

SealTemSix

Hero
Reactions
3,492
MR
0.000
Mẹo đơn giản cho bạn hoặc những ai chưa biết, mình làm từ ngay ngày đầu, hì hì. Ấn chuốt phải vào các ad quảng cáo tích vào " Mở liên kết trong tap mới " ấn đủ 8 cái, mạng ngon thì 10s chạy xong hết 8 cái, xong kiểm tra 8 tap xem được chưa thì tắt tap thôi. Còn nếu có web nào ko load thì bạn refresh lại ấn lại là được. :)
Thanks bạn đã chia sẻ nhé!

dl2207

Newbie
Reactions
22
MR
0.000
Follow me on Facebook
Xin phép thớt 6 mình đăng bài này, hì hì. Mình cũng đang đầu tư nhiều site, mỗi site vài trăm $. PAC mình đầu tư từ hôm 19.8 đã add fund 230$ vào , tính tới hiện tại cả tái đầu tư là nick mình có 150 gói 2$ và 5 gói 4$ và 10 đô có thể rút . Mình chưa rút tiền về lần nào. Nếu bạn nào quan tâm muốn mua thì inbox mình trao đổi nhé ( em ko tiếp lừa đảo ak, :) ), vì mình đang cần tiền trọng tâm vào mấy thứ. hì hì. Thanks các bạn đã đọc. Thanks thớt 6 . :D

Xin phép thớt 6 mình đăng bài này, hì hì. Mình cũng đang đầu tư nhiều site, mỗi site vài trăm $. PAC mình đầu tư từ hôm 19.8 đã add fund 230$ vào , tính tới hiện tại cả tái đầu tư là nick mình có 150 gói 2$ và 5 gói 4$ và 10 đô có thể rút . Mình chưa rút tiền về lần nào. Nếu bạn nào quan tâm muốn mua thì inbox mình trao đổi nhé ( em ko tiếp lừa đảo ak, :) ), vì mình đang cần tiền trọng tâm vào mấy thứ. hì hì. Thanks các bạn đã đọc. Thanks thớt 6 . :D
okie bạn.

xuanthangfit

Banned
Reactions
40
MR
0.000
Hỏi thớt 6 không thấy trả lời, hiện tại để mua được gói 4$ của Bronze thì cần 150 gói ads ( = 150 share) hay 250 gói ads!
Mình được 155 share rồi mà sao không mua được gói 4$ của Bronze?? Mong thớt chỉ giáo!

chuotchu

Junior
Reactions
134
MR
0.001
Follow me on Facebook
Hỏi thớt 6 không thấy trả lời, hiện tại để mua được gói 4$ của Bronze thì cần 150 gói ads ( = 150 share) hay 250 gói ads!
Mình được 155 share rồi mà sao không mua được gói 4$ của Bronze?? Mong thớt chỉ giáo!
Bạn phải mua đủ 150 gói STARTER (2$) (không tính gói happiness nhé) thì mới được lên level Bronze và có thể mua đc gói 4$. Hiện site đã update giao diện mới rồi, khi bạn bấm vào mua adpack thì nhìn phía dưới có hiện chi tiết bạn đang có bao nhiêu gói STARTER, bao nhiêu gói Bronze ......

Bây giờ là phải 250 gói bạn nhé, cuối tuần mình về quê bế con nên không online thường xuyên được, mong bạn thông cảm.

Pac chuẩn bị có ứng dụng trên google play nhé mọi người.

dep = pp rút = payza dc ko bạn ?

Nếu bạn Dep bằng Payza muốn rút bằng Paypal thì bạn phải chuyển tiền lãi hằng ngày từ Balance Payza về balance PAC Paypal và mua tiếp ads để nhận lãi về Balance Paypal thì khi đó bạn mới có thể rút!!

Hiện tại mình đang Test thử, nếu ok thì bạn rút..vì admins đang cho phép chuyển tiền lãi giữa các bank balance khác về cổng Paypal!!

Nếu bạn Dep bằng Payza muốn rút bằng Paypal thì bạn phải chuyển tiền lãi hằng ngày từ Balance Payza về balance PAC Paypal và mua tiếp ads để nhận lãi về Balance Paypal thì khi đó bạn mới có thể rút!!

Hiện tại mình đang Test thử, nếu ok thì bạn rút..vì admins đang cho phép chuyển tiền lãi giữa các bank khác về cổng Paypal!!
Có gì bạn báo cho anh em cùng thảo luận nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,759
176,214
Latest member
benguyzn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week