Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Site này sập rồi hả các bác
Suspended

Dis tập thể đi bà con.

Lại hốt tiền đi chơi halo wen với trai hết rồi :D

dễ hỉu thâu ai cũng thấy Revshare làm ăn ngon nên người người mở - nhà nhà mở :D ko chết mới lạ. Những admin trụ đc time này thì site sau sẽ vô cùng hot :D

e k chụp được bằng chứng payment pending.k vào đc trang web của nó.giờ dis sao đây.:(

Con chamzy thâm dễ sợ, nó thông báo mở lại site rồi, bác nào dis mà kêu site nó sập là tạch

dễ hỉu thâu ai cũng thấy Revshare làm ăn ngon nên người người mở - nhà nhà mở :D ko chết mới lạ. Những admin trụ đc time này thì site sau sẽ vô cùng hot :D
ẻm thông báo mở lại site kìa, dai vãi, chắc dụ ai dis pp thì nó sẽ paid vài đứa để các bạn dis thua :confused:

Chamzy Rithz
45 mins
Site will be restore in 1Hr

Con chamzy thâm dễ sợ, nó thông báo mở lại site rồi, bác nào dis mà kêu site nó sập là tạch

Thế nên em mới thấy tuy Chek với PAC nó để site down nhưng chưa dám dis ngay. Dis xong, mai nó mở lại site là đi hết. Ít nhất phải đợi 1-2 hôm

Thế nên em mới thấy tuy Chek với PAC nó để site down nhưng chưa dám dis ngay. Dis xong, mai nó mở lại site là đi hết. Ít nhất phải đợi 1-2 hôm
Site nó mở lại rồi, bổ sung thêm cái chống ddos gì nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back