• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

penny4clicks.com, 0.01$ pay, 8ads/ngày, cực cực ....ngon đây

toi239

Banned
Reactions
13
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
penny4clicks.com, 0.01$ pay, 9ads/ngày, cực cực ....ngon đây

Thông tin site:
8ads/ngày x 0,001
cashout: chỉ 0,01$, pay hàng ngày

Các bạn ủng hộ mình nhé. Thanks cả nhà
Up cái proof nóng hổi sau 1 ngày để cả nhà tham khảo

Last edited by a moderator:
hi, em đang test site, bên trên ko hứa bonus. Nhưng bác đã nhầm vậy thì em bonus bằng giá click ref 3 ngày.ok!
Cảm ơn bác đã ủng hộ

---------- Post added at 10:54 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

đã ref nhớ bonus nhé bác
id:shaynewardqn
pp:[email protected]

Đã bonus. bác kiểm tra nha

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

hơ, bác shaynewardqn chỉ đưng ký mà ko click ah. Em bonus rồi đó

thanks bác, nhưng để tránh tình trạng ref mà ko như shaynewardqn, bác click đủ 5 ngày em bonus 0,03$, ok. CÙng hợp tác nào (trong list ref của em hiện chưa ai click cái nào :(

vì ăn liền đó, chiến nào anh em

thanks bác, nhưng để tránh tình trạng ref mà ko như shaynewardqn, bác click đủ 5 ngày em bonus 0,03$, ok. CÙng hợp tác nào (trong list ref của em hiện chưa ai click cái nào :(

Click rồi mà, reg xong là sút luôn đấy

Đây là tình trạng list ref. Có lẽ do ngày đầu tiên chưa được nhận click ref, hi..để mình theo dõi thằng này. Dù tình hình thế nào click đủ mình vẫn sẽ bunos
Thanks cả nhà ủng hộ, tiếp tục click các bạn nhé

upppppppppppp................

[/COLOR]
bác nói thế nào ý chứ mình co clik đàng hoàng mà bác,tại có ngày mình quên nên không clik được thôi,ko tin bác vào xem coi.cứ đổ oan cho người khác là ko được nhé bác

Share | | Tweet
sr, do ngày đầu chưa được nhận click ref nên hệ thống chưa báo. Sang ngày hôm nay nó đã ok rồi.
Mình đã lập topic mơi reback 100% mỗi 50 click tại đây http://mmo4vn.com/showthread.php?750...of-hot-hot-hot
Các bạn ref bên topic này cũng reback giống thế
Thành thật xl zingzing, mình sẽ cộng thêm acc của bạn 0.02$ coi như xl.
Các bạn click đều ủng hộ nha.
Site hơi cùi, chịu khó kiếm thêm vậy

hic, mấy hôm chuyển nhà, hnay mới lắp mạng được. mới bonus được cho bác ydouforgetme thì paypal bị limit, chả hiểu sao nữa. khất các bác mấy hôm nữa em giải quyết xong bonus tiếp cho mng nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom