Help [PEKO] - Kiếm 10$/ngày với ứng dụng Peko (Android&IOS)

your Peko account has been terminated due to repeated or severe violations of Peko's Terms of Use ("TOU").Please note that any attempt to open a new account may result in adverse legal consequences, and we reserve the right to cooperate with law enforcement authorities to prosecute any violations of the TOU and applicable law

làm ăn không lương thiện haha

your Peko account has been terminated due to repeated or severe violations of Peko's Terms of Use ("TOU").Please note that any attempt to open a new account may result in adverse legal consequences, and we reserve the right to cooperate with law enforcement authorities to prosecute any violations of the TOU and applicable law

làm ăn không lương thiện haha
Cái này tức là sao vậy bác?

Mình thấy peko này rất lạ ở chổ khi đủ nó chỉ cho 1 acc paypal redeem 9,7 $/1 ngày
Đặc biệt lạ là tại sao nó bắt mình đánh đúng tài khoản paypal của mình và cả password paypal nữa.............Cứ suy nghĩ đi ....các bác sẽ hiểu, nên cẩn thận

Mình thấy peko này rất lạ ở chổ khi đủ nó chỉ cho 1 acc paypal redeem 9,7 $/1 ngày
Đặc biệt lạ là tại sao nó bắt mình đánh đúng tài khoản paypal của mình và cả password paypal nữa.............Cứ suy nghĩ đi ....các bác sẽ hiểu, nên cẩn thận
Ban nick peko và ban account paypal :D theo minh đọc bên thebot.net thì là vậy :D

lúc cậu đăng nhập xong nó chỉ yêu cầu share public info thôi. Nếu bạn ko thích share cho nó nữa thì vào paypal tắt share đi là xong ngay

Bác nào chỉ em cách lấy invite code cái , invite friend qua facebook mà không thấy có gì hết, chỉ em rồi em chỉ cho cách chơi trên PC :D

Nghe đồn làm 9e đến e thứ 10 nó cho ra đảo auto rồi :p

ai cho xin cách chiến với. hôm trước reg mà không hiểu sao không điền được code của thớt :(

Bạn chơi trên máy android ah. Hiện đang bị lỗi xếp kim cương
Mình chơi trên tablet
cơ mà còn peko thì mình tặng người ta, giờ hết peko rồi chờ mãi chả ai tặng, mà tặng rồi sao ko thấy peko lên ? Mà phải tặng hay nhận peko mới được quay số vậy ? Trò chơi xếp kim cương để làm gì vậy bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back