Tutorial [PEKO] - Hướng dẫn đăng ký Peko cho máy JB - Kiếm 0.5-1$/ngày

santakaio

Junior
Reactions
36
MR
0.002
Up phát cho ngày mới nào, mãi mới đc 45k, ae có Tut ngon nhể, cơ mà sợ bị ban lắm :))
Có thấy tuts đâu bác, tìm trên mạng thấy có 1 đoạn scrips giống như kiểu imacro như trên android, tự spam chat, xong tự check những người peko mình để không bị mất lượt người ta peko mình, cắm auto như thế nếu có tầm 200 spam chắc cũng được khoảng 50+ lượt peko trở lên, cái cần là kiếm point để get ra spam chat :3

Redeem 12h đêm, 2h sáng nhận hàng, peko pay siêu tốc @@

cho mình hỏi dùng chung 1 nick fb cả trên ios với bs có dính vào rule gì của nó ko vậy
Nếu là chung 1 acc thì mình nghĩ là ko sao đâu :)

Ẹc sao hôm qua đợi code của c nên out ra , hôm nay vào lại nó ko hỏi code nữa ta , phải vào đâu để nhập code zậy c ?

Hình như skip rồi là ko nhập đc hay sao ý, c thử vào phần Invite Friend xem nó có cho nhập ko, nhập thì đc thêm 5k, coi như = 1 ngày quay thôi, cũng ko có j đáng kể lắm :D

ai làm video chỉ quay không mình quay hoài không vô ô vàng.vô duoc jackpot thì 10 lan spin hụt hết

Để mình kiếm coi có chương trình quay video nào ko mình quay thử rồi up clip, nhg mà mình làm mất tai nghe rồi nên ko có âm thanh nên cũng ngại quay, vì quay các bạn cũng chẳng hiểu j @@, nhg nó chỉ tăng tỷ lệ vào ô Gold thôi, chứ ko có j chắc chắn cả đâu :D

Còn quay Jackpot thì theo mình là hên xui 100%, có ngày ăn vài k, có ngày trúng liên tục, có ngày thì quay bao nhiêu tạch bấy nhiêu :D

Thớt lập hội Peko đi để quay cho dễ.Mình hết 10 peko là chang bao h duoc ai cho thêm
Cái này nó khó 1 cái là ko có chức năng tìm kiếm bạn bè ở xa, chỉ có cái Radar tìm xem ai xung quanh mình nên lập nhóm cũng nhì nhằng, phải hẹn nhau rồi dùng Stamp các kiểu ý nên khó khả thi :( chỉ ai quen nhau, hay peko, chat chit thì peko cho nhau mới dễ, mình cũng vẫn thi thoảng peko cho mấy ref còn onl :D

P/s: ngày hên nhất của mình :D

loichoi0123

Junior
Reactions
39
MR
0.000
Mình ko tool, ko bí quyết gì nhưng nếu siêng thì ngày 30k points cũng có, trung bình ngày 15k points

Mình căng nhất cũng chỉ 1 ngày 15k, sao các bạn có cách nào kiếm đc nhiều điểm thế nhỉ :( hàng ngày mình chỉ quay thôi, chú ko cày scramble match vì mình gà, chơi toàn thua. Còn vụ reset acc để làm lại Mission ko biết có khả thi ko nhỉ, có bạn nào thử chưa :)

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back